28.9 C
Chennai
Sunday, March 26, 2023

நடிகர் பிரசன்னா நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

‘லியோ’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் விஜய் நடிக்கும் 'லியோ' படத்தின் நீண்ட ஷெட்யூல்...

சமந்தா நடித்த ‘சாகுந்தலம்’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

நாட்டின் மிகப்பெரிய கதாநாயகிகளில் ஒருவரான சமந்தா, அதிக ரசிகர்களைக் கொண்டவர். அவர்...

பத்து தல படத்தின் ‘ரவுடி’ வீடியோ பாடல்...

சிலம்பரசன் நடித்த 'பாத்து தலை' படம் மார்ச் 30 ஆம் தேதி...

தனது தந்தை இறந்த துக்கத்தில் அஜித் செய்த அந்த...

அஜித்குமாரின் தந்தை இன்று காலமானதையடுத்து, அவரது உடல் பெசன்ட் நகர் மயானத்தில்...

வரலக்ஷ்மி ஆரவ் நடிக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

அவரது சமீபத்திய குற்ற நாடகம் கொண்டரால் பாவம் வெற்றிக்குப் பிறகு, வரலட்சுமி...

காரைக்குடியில் ஒரு பரபரப்பான ஷெட்யூலுக்குப் பிறகு மீண்டும் சென்னைக்கு வந்திருக்கிறார் கோதை ராஜா நடிகர், ஆனால் அவர் தனது மற்ற திட்டங்களில் பிஸியாக இருக்கிறார். பிரசன்னா பல திட்டங்களில் பிஸியாக இருக்கிறார், மேலும் அவர் திரைப்படம் மற்றும் OTT இல் புதிய அம்சங்களை ஆராய முடிந்ததில் மகிழ்ச்சி அடைகிறார்.

தமிழ், மலையாளம் மற்றும் இப்போது ஹிந்தியில் இருந்து, பிரசன்னா அனைத்து மொழிகளிலும், வகைகளிலும் இன்-ரோடுகளை உருவாக்கி வருகிறார். அவரது சமீபத்திய படமான கிங் ஆஃப் கோதா, துல்கர் சல்மான் மற்றும் பிரசன்னா படத்தில் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். அவருக்கு அடுத்ததாக தமிழ் மற்றும் இந்தியிலும் பல வெப் தொடர்கள் வெளியாக உள்ளது. உடனான பிரத்யேக அரட்டையில், துப்பறிவாளன் நடிகர் தனது வரவிருக்கும் திட்டங்களைப் பற்றி பேசினார்.

இரு துருவம் சீசன் 2 இல், பிரசன்னா ஒரு உளவியலாளரின் பாத்திரத்தில் நடிப்பதை வெளிப்படுத்தினார், மேலும் அருண் பிரகாஷ் இயக்கிய இந்த வெப் தொடரில் அது அவருக்கு ஒரு சுவாரஸ்யமான பாத்திரமாக இருந்தது. “அருண் என் சகோதரனின் நண்பர், அவரிடம் ஒரு சுவாரஸ்யமான ஸ்கிரிப்ட் இருப்பதாகத் தோன்றியதால் அவரைச் சந்திக்கும்படி அவர் பரிந்துரைத்தார். நான் அருணைச் சந்தித்தபோது, அவர் ஸ்கிரிப்டை விவரித்தார், அதை ஏன் செய்யக்கூடாது என்று நினைத்தேன். இந்த படத்தில் நான் ஒரு உளவியல் நிபுணராக நடிக்கிறேன், அவர் மக்களின் மனதை கையாள முடியும், ”என்று பிரசன்னா கூறினார்.

இரு துருவம் சீசன் ஒன்றின் தலைப்புச் செய்தியான பிரசன்னாவும் நந்தாவும் ஒருவரையொருவர் அறிந்திருக்கிறார்கள், ஆனால் அவர்கள் ஒன்றாக வேலை செய்வது இதுவே முதல் முறை.

“நான் நந்தாவை வெளியில் பார்த்தது போலல்லாமல், அவர் செட்டில் மிகவும் ஒதுக்கப்பட்டவர். விக்டர் கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க அவருக்கு அந்த இடம் தேவை என்று நினைக்கிறேன். அவரும் நானும் ஒன்றாக அதிக காட்சிகள் இல்லை, ”என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

பிரசன்னா இந்தி வெப் சீரிஸ் (Viacom) ஒன்றில் பணிபுரிந்து வருவதாகவும், அதற்கான படப்பிடிப்பை முடித்துவிட்டதாகவும் தெரிவித்தார். தன்னால் அதிகம் வெளியிட முடியாது என்று கூறிய அவர், இந்த வெப் தொடருக்கு இந்தியில் தானே டப்பிங் செய்யப் போவதாக கூறினார்.

ஃபார்சியில் விஜய் சேதுபதியைப் போல, இந்த ஹிந்தித் தொடரில் பிரசன்னாவும் தென்னிந்தியா? “ஆம், நான் ஒரு தென்னிந்திய மனிதன் – மற்றும் ஒரு போலீஸ்காரன் – இந்தத் தொடரில் நான் பாத்திரத்திற்கு ஏற்றதாக அணியினர் உணர்ந்து என்னை அணுகியிருக்கலாம். இந்த தொடரின் படப்பிடிப்பில் நான் மகிழ்ச்சியாக இருந்தேன், இப்போது அதற்கு டப்பிங் பேச காத்திருக்கிறேன், ”என்று அவர் கூறினார்.

சமீபத்திய கதைகள்