32 C
Chennai
Saturday, March 25, 2023

சர்வதேச அரங்கில் விருதுகளைப் பெற்ற ‘ஆர்ஆர்ஆர்’ படக்குழுவுக்கு சூர்யா வாழ்த்து

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அஜித்துக்கு போன் செய்தாரா ரஜினி ! வைரலாகும் தகவல்

அஜித்குமாரின் தந்தை பி.எஸ்.மணி கடந்த மார்ச் 24ஆம் தேதி சென்னையில் காலமானார்....

பொன்னியின் செல்வன் 2 ட்ரைலர் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

பொன்னியின் செல்வன் 2 இந்த ஆண்டின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் ஒன்றாகும்,...

‘ரோஜா’ சீரியல் நடிகைக்கு மலேசிய முருகன் கோவிலில் ரகசிய...

சன் டிவியில் ஒளிபரப்பாகும் 'ரோஜா' சீரியலில் நடித்து வரும் பிரபல நடிகை...

ஏகே 62 படத்தை பற்றி லைகாவிடம் அஜித் கூறிய...

நடிகர் அஜீத் குமாரின் தந்தை பி.எஸ்.மணி கடந்த மார்ச் 24-ம் தேதி...

அரசியல் பிரவேசம் எடுக்கும் வாணி போஜன் !

செங்கலம் ஒரு அரசியல் வலைத் தொடராகும், இதில் வாணி போஜன் மற்றும்...

தமிழ் உட்பட பல மொழிகளில் வெளியான தெலுங்கு திரைப்படம் ‘RRR’ இந்திய சினிமா வரலாற்றில் மிகவும் மதிப்புமிக்க படங்களில் ஒன்றாக மாறியுள்ளது. ‘ஆர்ஆர்ஆர்’ உலக அரங்கில் தொடர்ந்து விருதுகளை வென்று வருகிறது, மேலும் படம் ஆஸ்கார் விருதுக்கான இறுதிப் பரிந்துரையில் உள்ளது. தற்போது, சர்வதேச அரங்கில் விருதுகளை வாங்கியுள்ள ‘ஆர்ஆர்ஆர்’ அணிக்கு சூர்யா வாழ்த்து தெரிவித்துள்ளார். ஹாலிவுட் விமர்சகர்கள் விருதுகளில் சிறந்த பாடல், சிறந்த சர்வதேசத் திரைப்படம், சிறந்த சண்டைக்காட்சிகள் மற்றும் சிறந்த அதிரடித் திரைப்படம் ஆகிய 4 பிரிவுகளில் ‘RRR’ விருதுகளை வென்றுள்ளது. பல சினிமா நட்சத்திரங்கள் ‘RRR’ குழு உலகளாவிய மேடையில் அவர்களின் பயங்கர வெற்றிக்காக வாழ்த்துக்களைத் தெரிவித்து வருகின்றனர், மேலும் படம் மீண்டும் சமூக ஊடகங்களை வென்றுள்ளது.

“Big @HCAcritics ஐ வென்றதற்கு வாழ்த்துகள் குழு #RRR நீங்கள் அனைவரும் @ssrajamouli sir @mmkeervaani sir @tarak9999 நீங்கள் எங்கள் நாட்டை பிரதிநிதித்துவப்படுத்துவதில் மிகவும் பெருமைப்படுகிறேன் அன்பான @HCAcritics இல் நீங்கள் உழைத்த கடின உழைப்பிற்காக உலகளாவிய அங்கீகாரத்தின் அன்பு மற்றும் மகிழ்ச்சிக்கு நீங்கள் அனைவரும் தகுதியானவர்கள், அன்புள்ள @AlwaysRamCharan”, எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலியின் ‘ஆர்ஆர்ஆர்’ குழுவை சூர்யா பாராட்டி எழுதினார்.
‘ஆர்ஆர்ஆர்’ இயக்குனர் எஸ்எஸ் ராஜமௌலி, நடிகர் ராம்சரண் மற்றும் இசையமைப்பாளர் எம்எம் கீரவாணி ஆகியோர் ஹாலிவுட் கிரிட்டிக்ஸ் அசோசியேஷன் விருதில் கலந்துகொண்டு கவுரவத்தைப் பெறுவதுடன், விருதுகளை வென்றது குறித்து இதயப்பூர்வமான குறிப்பையும் எழுதியுள்ளனர்.
எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி இயக்கிய, ‘ஆர்ஆர்ஆர்’ சுதந்திரத்திற்கு முந்தைய காலகட்டத்தை மையமாகக் கொண்டது, மேலும் படம் ஆங்கிலேயர்களுக்கு எதிராகப் போராடும் போது நண்பர்களாக மாறிய இரண்டு நபர்களின் கதையைப் பற்றியது. ராம் சரண் மற்றும் ஜூனியர் என்.டி.ஆர் இரண்டு நண்பர்களாக நடித்தனர், அதே நேரத்தில் அலியா பட் முதல்வருக்கு ஜோடியாக கதாநாயகியாக நடித்தார். ‘ஆர்ஆர்ஆர்’ மார்ச் 3 ஆம் தேதி அமெரிக்காவிலும் பிற பிராந்தியங்களிலும் மீண்டும் வெளியிடப்படுகிறது, மேலும் இந்த அதிரடி பொழுதுபோக்கு பாக்ஸ் ஆபிஸில் இன்னும் ஒரு முறை ஆதிக்கம் செலுத்த உள்ளது.

சமீபத்திய கதைகள்