Friday, March 31, 2023

ஸ்டாலினின் 70வது பிறந்தநாளை முன்னிட்டு பாஜக அல்லாத தலைவர்கள் சென்னையில் குவிந்துள்ளனர்

தொடர்புடைய கதைகள்

ஆப்பிரிக்க பன்றிக்காய்ச்சல் நாமக்கல்லில் பண்ணையில் 18 பன்றிகள் வெட்டப்பட்டன

ஆப்பிரிக்க பன்றிக்காய்ச்சல் (ஏஎஸ்எஃப்) பரவியதைத் தொடர்ந்து, நாமக்கல் ராசிபுரத்தில் உள்ள தனியார்...

மணிமங்கலத்தில் பெண் படுகொலை; கணவர், மாமியார் நடைபெற்றது

மனைவியை அடித்துக் கொன்றுவிட்டு, தற்கொலை செய்து கொண்டதாக நாடகம் நடத்திய வாலிபர்...

தமிழகத்தில் ஹிஜாபை கழற்றுமாறு பெண்ணை வற்புறுத்திய ஏழு பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்

தமிழகத்தின் வேலூர் கோட்டை வளாகத்தில் பெண் ஒருவரின் ஹிஜாப்பை கழற்றுமாறு வற்புறுத்தியதாக...

பொது இடத்தில் தொழுகை நடத்தியதற்காக AIMIM தலைவர் மீது வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டது

ஹுசைங்கஞ்சில் உள்ள மெட்ரோ ரயில் நிலையத்தில் தொழுகை நடத்தியதற்காக ஏஐஎம்ஐஎம் தலைவர்...

வண்டலூர் – மீஞ்சூர் ஓஆர்ஆர் பகுதியில் ஆட்டோ ரேஸ் நடத்திய 4 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்

பந்தயத்தில் ஈடுபட்டு வாகன ஓட்டிகளுக்கு இடையூறு ஏற்படுத்திய நான்கு ஆட்டோ ரிக்‌ஷா...

மார்ச் 1-ம் தேதி நடைபெறும் முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலினின் 70-வது பிறந்தநாள் விழாவில் காங்கிரஸ் கட்சியின் தேசியத் தலைவர் மல்லிகார்ஜுன கார்கே உட்பட நாடு முழுவதும் உள்ள பாஜக அல்லாத தலைவர்கள் பலர் சென்னையில் திரளுவார்கள்.

அக் கட்சியின் தலைவர் மல்லிகார்ஜுன கார்கே, தேசிய மாநாட்டுத் தலைவரும் ஜம்மு-காஷ்மீர் முன்னாள் முதல்வருமான ஃபரூக் அப்துல்லா, சமாஜ்வாதி தலைவரும் உத்தரப்பிரதேச முன்னாள் முதல்வருமான அகிலேஷ் யாதவ், ராஷ்ட்ரிய ஜனதா தளத் தலைவரும் பீகார் துணை முதல்வருமான தேஜஸ்வி யாதவ் ஆகியோர் கலந்துகொண்டு வாழ்த்துரை வழங்குவார்கள் என்று திமுக பொதுச் செயலாளர் துரைமுருகன் செவ்வாய்க்கிழமை அறிவித்தார். நந்தனம் ஒய்எம்சிஏ மைதானத்தில் நடைபெறும் விழாவில் ஸ்டாலின் கலந்துகொண்டார்.

ஜே.டி (யு) தலைவரும் பீகார் முதலமைச்சருமான நிதிஷ் குமார் எதிர்க்கட்சி ஒற்றுமைக்கு வேண்டுகோள் விடுத்து, காங்கிரஸுக்கு இறுதி எச்சரிக்கை விடுத்ததன் பின்னணியில், நாடு முழுவதும் உள்ள பல்வேறு சாயல்களில் உள்ள பாஜக அல்லாத தலைவர்கள் ஒன்றிணைந்துள்ளனர். 2024 தேர்தலில் பிரதமர் நரேந்திர மோடியின் பாஜகவுக்கு எதிராக அணிதிரள்வது.

துரைமுருகன் தனது கட்சித் தலைவரின் பிறந்தநாள் விழா தேசத்தின் அரசியல் வரலாற்றில் பல குறிப்பிடத்தக்க மாற்றங்களின் தொடக்க புள்ளியாக இருக்கும் என்று செவ்வாய்க் கிழமை காலை அறிக்கையில் அறிவித்தபோது, கூட்டத்தின் அரசியல் முக்கியத்துவத்தை வெளிப்படுத்தும் போது தனது கருத்துக்களைத் தடுக்கவில்லை. “எங்கள் தலைவரின் பிறந்தநாள் விழா தமிழகம் மட்டுமின்றி, ஒட்டுமொத்த தேசத்துக்கும் குறிப்பிடத்தக்க நிகழ்வாக மாறும் என்பதில் சந்தேகமில்லை. அரசியல் வரலாற்றில் பெரும் மாற்றங்களை ஏற்படுத்தும் பல உன்னத நிகழ்வுகளுக்கு இது தொடக்கப்புள்ளியாக இருக்கும். தேசத்தின், இது இந்தியாவிற்கு புதிய விடியலின் பிறப்பாக இருக்கும்” என்று துரைமுருகன் கூறினார்.

மேற்கு வங்க முதல்வரும் திரிணாமுல் காங்கிரஸ் தலைவருமான மம்தா பானர்ஜி மற்றும் தெலுங்கானா முதல்வர் மற்றும் பிஆர்எஸ் தலைவர் கே சந்திரசேகர ராவ் ஆகியோர் பிறந்தநாள் கொண்டாட்டத்திற்கான விருந்தினர்கள் பட்டியலில் இதுவரை இல்லாதது ஒட்டுமொத்த எதிர்க்கட்சியும் ஒரே பக்கத்தில் இல்லை என்ற ஊகத்தை தூண்டியுள்ளது. ஒரு முக்கியமான தேர்தல் ஆண்டிற்கு முன்னால். எதிர்க்கட்சிகளுக்கு ஒற்றுமைக்கான அழைப்பை நிதிஷ் வெளியிடுவதற்கு நீண்ட காலத்திற்கு முன்பே, மோடி தலைமையிலான பாஜகவை வீழ்த்துவதற்காக பாஜக அல்லாத கட்சிகளை ஸ்டாலின் வற்புறுத்தி வருகிறார். காங்கிரஸ் தலைமையிலான UPA ஆட்சிக்காலம்.

சமீபத்திய கதைகள்