27.8 C
Chennai
Saturday, March 25, 2023

கைவிட்ட அஜித் கவ்விக்கொண்ட மக்கள் செல்வன் லேட்டஸ்ட் அப்டேட் !

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

‘விடுதலை’ ரிலீஸுக்கு முன்னதாக வெற்றி மாறன் சர்ச்சையில் சிக்கியுள்ளார்...

வெற்றி மாறன் தனது அடுத்த வெளியீடான 'விடுதலை' படத்தின் இறுதிக்கட்ட வேலைகளில்...

தனது அப்பாவை இழந்து தவிக்கும் நிலையில் அஜித்திற்கு லைகா...

அஜித்குமாரின் தந்தை பி.எஸ்.மணி கடந்த மார்ச் 24ஆம் தேதி சென்னையில் காலமானார்....

விஜய் சத்யா நடித்த ரஜினி படத்தின் ட்ரைலர் இதோ...

விஜய் சத்யாவின் ரஜினி படத்தின் டிரைலரை தயாரிப்பாளர்கள் வியாழக்கிழமை வெளியிட்டனர். வெங்கடேஷ்...

பொன்னியின் செல்வனுக்கான விக்ரமின் புதிய லூக் வைரல் !

பொன்னியின் செல்வன் II ஏப்ரல் 28 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வரும்...

பீட்சா 3 தி மம்மி’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

சிவி குமார் தயாரிப்பில் அறிமுக இயக்குனர் மோகன் கோவிந்தின் 'பீட்சா 3...

‘ஏகே 62’ படத்தை இயக்குவதாக அறிவிக்கப்பட்ட இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவன் தற்போது தனது அடுத்த தற்காலிகமாக ‘விக்கி 6’ படத்தை இயக்கி வருகிறார். சில நாட்களுக்கு முன்பு, இயக்குனர் தனது ட்விட்டர் பயோவிலிருந்து, தனது இயக்க பட்டியலில் இருந்து ‘AK 62’ ஐ நீக்கி அதில் ‘Wikki 6’ ஐ சேர்த்தார். இப்படம் ஒரு ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னர் என்றும், இப்படத்தில் விஜய் சேதுபதியுடன் இணைந்து பணியாற்ற இயக்குனர் முடிவு செய்துள்ளதாகவும் தற்போது கூறப்படுகிறது.

அஜித்தின் ஏகே – 62 படத்தில் இருந்து விக்னேஷ் சிவன் விலகியதன் விளைவாக திரையுலகை சார்ந்தவர்களும் விக்னேஷ் சிவனுக்கு நெருக்கமானவர்களும் அவருக்கு ஆறுதல்களை கூறி வருகின்றனராம்.அதாவது அஜித்தின் பெரிய வாய்ப்பு போய் விட்டது என்று கவலை கொள்ள வேண்டாம் என்றும் அதை விட பெரிய வாய்ப்பு கிடைக்கும் என்றும் கூறி வருகின்றனராம்.

அந்த லிஸ்டில் சிறுத்தை சிவா, வெங்கட் பிரபு ஆகியோர் இந்த ஆறுதல்களை கூறிவருகின்றனராம். இவர்களுக்கிடையில் நடிகர் விஜய்சேதுபதி தானாகவே முன்வந்து நான் உனக்கு கால்ஷீட் கொடுக்கிறேன், படம் பண்ணலாம் என்றும் சொல்லியிருக்கிறாராம். ஏற்கெனவே விஜய் சேதுபதியும் விக்னேஷ் சிவனும் இணைந்து இரண்டு படங்களில் பணிபுரிந்திருக்கின்றனர்.

அந்த இரண்டு படங்களுமே நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. விக்னேஷ் சிவனின் மார்கெட்டையும் உயர்த்தியது. மீண்டும் இவர்கள் இணைவார்களா என்று எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருக்கிறார்கள். இந்த நிலையில் விஜய் சேதுபதி தானாக முன்வரக் காரணம் என்ன என வலைப்பேச்சு பிஸ்மி கூறினார்.

ஏற்கனவே அரண்மனை 4 படத்தில் அதிக சம்பளம் கேட்டார் என்பதற்காக அந்தப் படத்தில் விஜய்சேதுபதியால் நடிக்க முடியாமல் போய்விட்டது. அதாவது 12 கோடி வரை கேட்க முடியாத பட்சத்தில் 10 கோடிக்கு இறங்கியும் சுந்தர் .சி 5 கோடி தான் ஆனால் 40 நாள் கால்ஷீட் என்று கூறியிருக்கிறார். அதனாலேயே அந்தப் படத்தில் இருந்து விலகி விட்டாராம்.

மேலும் அவரின் மார்கெட்டும் முன்பு மாதிரி இல்லையாம். அவர் நடித்த சங்கத்தமிழன் படத்தின் சாட்டிலைட் உரிமம் 12 கோடி வரை இருந்தது. ஆனால் அந்தப் படம் எந்த அளவு ப்ளாப் என அனைவருக்கும் தெரிந்திருக்கும். ஆனால் இன்னும் அவர் நடித்து வெளியாகாத ‘யாதும் ஊரே யாவரும் கேளிர்’ என்ற படத்தின் உரிமம் வெறும் 3 கோடி வரை தான் போயிருக்குதாம்.

இதனால் விஜய்சேதுபதியை பார்த்து பல தயாரிப்பாளர்கள் தெறித்து ஓடுகின்றனராம். மேலும் கைவசம் இருந்த படங்கள் கூட கைவிட்டு போயிருக்கிறது. ஒரே ஒரு படம் தான் கையில் வைத்துள்ளாராம் விஜய்சேதுபதி. இதனாலேயே விக்னேஷ் சிவனிடம் போய் கேட்டிருப்பார் என்று கூறினார்.

நடிகர் விஜய் சேதுபதி ஏற்கனவே விக்னேஷ் சிவனுடன் ‘நானும் ரவுடி தான்’ மற்றும் ‘காத்துவாகுல ரெண்டு காதல்’ ஆகிய படங்களில் பணியாற்றியுள்ளார். இருப்பினும், அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் இன்னும் செய்யப்படவில்லை. ஊடக அறிக்கையின்படி, விக்னேஷ் சிவன் நடிகரை அணுகியதாகவும், படத்தின் ஸ்கிரிப்ட் விஜய் சேதுபதிக்கு பிடித்திருப்பதாகவும் கூறப்படுகிறது.

விக்னேஷ் சிவன் மற்றும் அஜித்தின் கூட்டணி குறித்த குழப்பம் இன்னும் தலைப்புச் செய்திகளை உருவாக்கினாலும், ‘ஏகே 62’ இல்லாவிட்டாலும் அவர் விரைவில் பல்துறை நடிகருடன் பணியாற்றுவார் என்பதை இயக்குனர் மறைமுகமாக உறுதிப்படுத்தியுள்ளார்.

வேலை முன்னணியில், விஜய் சேதுபதி இப்போது டிஜிட்டல் தொடரான ‘பார்ஸி’க்கான தனது பணியின் மூலம் தலைப்புச் செய்திகளை உருவாக்குகிறார். ஹிந்தியில் அவர் நடித்த ‘மும்பைகார்’, ‘மேரி கிறிஸ்துமஸ்’ மற்றும் ‘ஜவான்’ ஆகிய படங்களின் வெளியீட்டிற்காகக் காத்திருக்கிறார், மேலும் ‘காந்தி டாக்ஸ்’ உள்ளிட்ட சில திட்டங்களும் தயாராக உள்ளன.

சமீபத்திய கதைகள்