Thursday, March 30, 2023

ஆஸ்திரேலிய அணியை ஜடேஜா வழிநடத்த, இந்தியா 2-0 என தொடரில் முன்னிலை வகிக்கிறது

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

ஐபிஎல் 2023க்கான புதிய ஜெர்சியை கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ்...

இரண்டு முறை சாம்பியனான கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் (கேகேஆர்) இந்தியன் பிரீமியர்...

WPL கிரிக்கெட்போட்டியில் MI, DC அணிகள் மோத...

ஞாயிற்றுக்கிழமை நடைபெற்ற போட்டியின் தொடக்கப் பதிப்பின் இறுதிப் போட்டியில் மெக் லானிங்கின்...

எம்எஸ்டி தோனி பிராவோவுக்கு விசில் அடிக்க கற்றுக்கொடுக்கும்...

இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கின் 16வது சீசன் மார்ச் 31ஆம் தேதி தொடங்குகிறது.முதல்...

ஐபிஎல் 2023 புதிய விதி மாற்றம் பற்றிய அப்டேட்...

விதிகளின் குறிப்பிடத்தக்க மாற்றமாக வரும் இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கில் (ஐபிஎல்) கேப்டன்கள்...

IND vs AUS 3வது ஒருநாள் போட்டியில் ஆஸ்திரேலியா...

புதன்கிழமை நடைபெற்ற மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில் ஆஸ்திரேலியா 21 ரன்கள் வித்தியாசத்தில்...

ஞாயிற்றுக்கிழமை நடந்த இரண்டாவது டெஸ்டில் இந்தியா மூன்று நாட்களுக்குள் ஆறு விக்கெட்டுகள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்று பார்டர்-கவாஸ்கர் டிராபியை 2-0 என 4 போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் 2-0 என முன்னிலையில் தக்கவைத்துக் கொள்ள ரவீந்திர ஜடேஜா தலைமையில் ஆஸ்திரேலியாவை பந்தை வீழ்த்தியது. அருண் ஜெட்லி ஸ்டேடியத்தில் நடந்த இரண்டாவது இன்னிங்ஸில் ஆஸ்திரேலியாவை 113 ரன்களுக்கு அவரும் ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின் (3-59) வீழ்த்தியதால், ஜடேஜா 7-42 என்ற கணக்கில் சிறந்த ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினார்.

வெற்றிக்காக 115 ரன்களைத் துரத்த, இந்தியாவின் டாப் ஆர்டர் தள்ளாடியது, ஆனால் அற்ப இலக்கானது மூன்றாம் நாளில் இரண்டாவது அமர்வில் வந்த அவர்களின் வெற்றியை ஒருபோதும் சந்தேகிக்கவில்லை. கேப்டன் ரோகித் சர்மா 31 ரன்களும், சேட்டேஷ்வர் புஜாரா ஆட்டமிழக்காமல் 31 ரன்களும் எடுத்தனர்.

இந்தியாவை 118-4 என்று வழிநடத்திய பிறகு புஜாரா கூறுகையில், “இது ஒரு சிறந்த டெஸ்ட் போட்டி. “கடைசி எல்லையைத் தாக்கியது உண்மையிலேயே சிறப்பான உணர்வு. அடுத்த இரண்டு டெஸ்ட் போட்டிகளிலும் நாங்கள் வெற்றி பெற விரும்புகிறோம்.” நாக்பூரில் நடந்த தொடக்க டெஸ்டிலும் மூன்று நாட்களுக்குள் வெற்றி பெற்ற இந்தியா, இப்போது ஜூன் மாதம் உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் பைனலுக்கு தகுதி பெறும் விளிம்பில் உள்ளது.

10 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியதற்காக ஜடேஜா ஆட்ட நாயகனாகத் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார். “எங்களுக்கு அருமையான முடிவு” என்று ரோஹித் கூறினார். “நேற்று எப்படி இருந்தது என்பதைப் பார்க்கும்போது, நாங்கள் எப்படி திரும்பி வந்து வேலையை முடித்தோம், குறிப்பாக பந்துவீச்சாளர்களிடமிருந்து ஒரு பெரிய முயற்சி.”

முன்னதாக, 61-1 என்ற நம்பிக்கைக்குரிய நிலையில், ஆஸ்திரேலியா 52 ரன்கள் சேர்த்தது, ஜடேஜா மற்றும் அஷ்வின் ஒரு அற்புதமான சரிவை உருவாக்கினர். அதிர்ச்சியடைந்த டேவிட் வார்னருக்குப் பதிலாக ஓப்பன் செய்யுமாறு கேட்கப்பட்ட டிராவிஸ் ஹெட், அஸ்வினிடமிருந்து அன்றைய மூன்றாவது பந்தை பவுண்டரிக்கு ஓட்டி அவரது தாக்குதல் நோக்கத்தைக் காட்டினார்.

எவ்வாறாயினும், ஆஃப்-ஸ்பின்னர் மூன்று பந்துகளுக்குப் பிறகு, ஸ்ரீகர் பாரத் ஸ்டம்புகளுக்குப் பின்னால் சேகரித்த ஒரு விளிம்பைத் தூண்ட ஹெட் (43) ஐ முன்னோக்கி இழுத்தபோது பழிவாங்கினார். ஜடேஜா மார்னஸ் லாபுசாக்னேவை (35) திருப்பி அனுப்பியவுடன், 11 பேட்ஸ்மேன்களில் ஒன்பது பேர் ஒற்றை இலக்க ஸ்கோரைப் போட்டதால் ஆஸ்திரேலியாவின் இன்னிங்ஸில் சக்கரங்கள் வெளியேறின.

சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் ஆட்சி செய்யும் ஒரு ஆடுகளத்தில், பல ஆஸ்திரேலிய பேட்ஸ்மேன்கள் தங்கள் ஸ்வீப் ஷாட்களை பந்துவீச அல்லது எல்பிடபிள்யூ ஆக வீசினர். “அந்த முதல் நாள் விக்கெட்டில் 260 என்பது ஒரு நல்ல ஸ்கோர் என்று நான் நினைத்தேன் (ஆனால் இந்தியா) நன்றாக பேட்டிங் செய்தது,” என்று ஆஸ்திரேலிய கேப்டன் பாட் கம்மின்ஸ் தனது முதல் இன்னிங்ஸில் 263 ரன்களைக் குறிப்பிடுகிறார்.

“இது குறிப்பாக ஏமாற்றமளிக்கிறது என்று நினைக்கிறேன், நிறைய விளையாட்டுகளுக்கு முன்னால் இருந்ததால். அந்த வாய்ப்புகள் இந்தியாவில் அடிக்கடி வருவதில்லை, எனவே நீங்கள் அவற்றைப் பெற வேண்டும். “எனவே துரதிர்ஷ்டவசமாக இதை நாங்கள் தவறவிட்டோம், ஆமாம் , இது கொஞ்சம் வலிக்கிறது.”

“எனவே அடுத்த சில நாட்களில் மதிப்பாய்வு நாம் வித்தியாசமாக என்ன செய்திருக்க முடியும்.” மூன்றாவது டெஸ்ட் இந்தூரில் மார்ச் 1ம் தேதி தொடங்குகிறது.

சமீபத்திய கதைகள்