29.4 C
Chennai
Sunday, March 26, 2023

மயில்சாமியின் இறப்புக்கு இரங்கல் தெரிவித்த அஜித் ! வைரல் புகைப்படம்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

‘லியோ’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் விஜய் நடிக்கும் 'லியோ' படத்தின் நீண்ட ஷெட்யூல்...

சமந்தா நடித்த ‘சாகுந்தலம்’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

நாட்டின் மிகப்பெரிய கதாநாயகிகளில் ஒருவரான சமந்தா, அதிக ரசிகர்களைக் கொண்டவர். அவர்...

பத்து தல படத்தின் ‘ரவுடி’ வீடியோ பாடல்...

சிலம்பரசன் நடித்த 'பாத்து தலை' படம் மார்ச் 30 ஆம் தேதி...

தனது தந்தை இறந்த துக்கத்தில் அஜித் செய்த அந்த...

அஜித்குமாரின் தந்தை இன்று காலமானதையடுத்து, அவரது உடல் பெசன்ட் நகர் மயானத்தில்...

வரலக்ஷ்மி ஆரவ் நடிக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

அவரது சமீபத்திய குற்ற நாடகம் கொண்டரால் பாவம் வெற்றிக்குப் பிறகு, வரலட்சுமி...

பிரபல நடிகர் மயில்சாமி மாரடைப்பால் ஞாயிற்றுக்கிழமை காலை காலமானார். ஞாயிற்றுக்கிழமை அதிகாலையில் சரிந்து விழுந்த 57 வயதான அவர், சென்னையில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார், ஆனால் வந்தவுடன் அவரது மரணத்தை மருத்துவர்கள் உறுதிப்படுத்தினர்.

அவரது வலுவான நகைச்சுவை பாத்திரங்களுக்கு பெயர் பெற்ற மயில்சாமி தமிழ் சினிமாவின் சில பெரிய நட்சத்திரங்களுடன் வழக்கமான அம்சமாக இருந்தார். நடிகர் 1984 இல் பாக்யராஜின் தாவனி கனவுகள் மூலம் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார், பின்னர் 200-க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் பணியாற்றியுள்ளார்.

மயில்சாமியின் தொழில் வாழ்க்கையின் ஒரு குறிப்பிடத்தக்க அம்சம் என்னவென்றால், அவர் தனது பெரும்பாலான படங்களில் ஒரு சில காட்சிகளில் எப்படி தோன்றினார், இன்னும் ஒரு அழியாத முத்திரையைப் பதித்தார். கமல்ஹாசன் (அபூர்வ சகோர்கள், வெற்றி விழா, மைக்கேல் மதன காமராஜன்) மற்றும் ரஜினிகாந்த் (பணக்காரன், உழைப்பலி) போன்ற அவரது ஆரம்பப் படங்களுக்குப் பிறகு, மயில்சாமி தொலைக்காட்சியில் நகைச்சுவை நேரம் மற்றும் அசத்தபோவது யாரு போன்ற நகைச்சுவை நிகழ்ச்சிகளை தொகுத்து வழங்கியதன் மூலம் பிரபலமானார். . 90களின் பிரபலமான சீரியலான மர்ம தேசத்திலும் அவர் ஒரு முக்கிய பாத்திரத்தில் நடித்தார். வடிவேலு மற்றும் மறைந்த விவேக் போன்ற மற்ற நகைச்சுவை நடிகர்களுடன் அவர் ஒத்துழைத்ததன் மூலம் அவரது புகழ் மேலும் உயர்ந்தது. தூள், கில்லி, வின்னர், உத்தமபுத்திரன், காஞ்சனா மற்றும் வீரம் ஆகிய படங்களில் அவரது பாத்திரங்கள் தமிழ் சினிமாவின் பணக்கார நகைச்சுவை வரலாற்றில் அவரது இடத்தை உறுதிப்படுத்தியது. அவரது தொழில் வாழ்க்கையின் பிற்பகுதியில், நெஞ்சுக்கு நீதி போன்ற படங்களில் மயில்சாமி தீவிரமான வேடங்களில் நடித்தார், மேலும் குறிப்பிடத்தக்க நடிப்பை வழங்கினார்.

மயில்சாமியின் தொழில் வாழ்க்கையின் மற்றொரு கவர்ச்சிகரமான அம்சம் அவரது மிமிக்ரி திறமைகள் மற்றும் அவரது நீண்ட கால சக ஊழியரும் பிரபல நடிகருமான சின்னி ஜெயந்த் முன்னாள் திறமைக்கு சான்றாக இருக்கிறார். “அவர் எனக்கு மிமிக்ரி துறையில் மூத்தவர். நான் கல்லூரியில் படிக்கும் போது அவருடைய மிமிக்ரி தொகுப்புகளை கேசட் வெளியிட்டார்கள், அதுதான் அவருடைய படைப்புகள் பற்றிய அறிமுகம். 80, 90களில் ஆக்‌ஷன் காட்சிகளுக்கு மிகவும் பிடித்த குரல். அவரது சிறப்பு, அவரது ஒலி விளைவுகள், குறிப்பாக தற்காப்புக் கலைகள் சம்பந்தப்பட்டவை. பலருக்குத் தெரியாது, ஆனால் கமல்ஹாசனின் குரலின் சிறந்த பிரதிபலிப்பாளராக நான் அவரைக் கருதுவேன்.”

அவரது காலத்தில் மிகவும் பிரபலமான நகைச்சுவை நடிகர்களில் ஒருவரான மயில்சாமி, கண்களால் கைத்து செய் (2004) திரைப்படத்தில் நடித்ததற்காக சிறந்த நகைச்சுவை நடிகருக்கான தமிழ்நாடு மாநில திரைப்பட விருதை வென்றார். புகழ்பெற்ற நாடகக் கலைஞரும், மேடை நடிகருமான மயில்சாமி, அவரது நடிப்புக்கு மட்டுமல்ல, அவரது நல்ல இயல்புக்கும் பெயர் பெற்றவர். மயில்சாமியின் தொழில்துறையினர், நண்பர்கள் மற்றும் சக ஊழியர்களிடமிருந்து வரும் அனைத்து இரங்கல் செய்திகளும் அவரது கருணை மற்றும் சமூகப் பொறுப்பை சுட்டிக்காட்டுகின்றன. மயில்சாமியுடன் அடிக்கடி ஒத்துழைப்பவரும், நடிகரும் இயக்குனருமான பார்த்திபன் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், “ஒரு திரைப்படத்தின் வரவு, நடிகர் மயில்சாமிக்கு அதிக பில்லிங் கிடைக்காமல் போகலாம், ஆனால் வாழ்க்கையில், மயில்சாமி என்ற நபர் எப்போதும் முதலிடத்தில் இருப்பார்” என்றார். கமல்ஹாசன் மற்றும் சரத் குமார் போன்றவர்களிடமிருந்து நடிகருக்கு வரும் செய்திகள் முழுவதும் எதிரொலிக்கும் ஒரு உணர்வு இது.

உடன்பாலில் கடைசியாக இருந்த மயில்சாமிக்கு அவரது மனைவி மற்றும் இரண்டு மகன்கள் உள்ளனர், அவர்கள் இருவரும் ஆர்வமுள்ள நடிகர்கள்.நகைச்சுவையிலும், குணச்சித்திர நடிகருமான மயில்சாமி உடல்நல குறைவு காரணமாக சிகிச்சை பெற்ற நிலையில் இன்று(ஜனவரி19) அதிகாலை மரணமடைந்துள்ளார். இவருடைய மறைவு பலருக்கும் அதிர்ச்சியை கொடுத்துள்ளது.கார்த்தி, நாசர், எம்.எஸ். பாஸ்கர், உதயநிதி ஸ்டாலின் உள்ளிட்ட திரையுலக முன்னணி நட்சத்திரங்கள் பலரும் மயில்சாமியின் உடலுக்கு அஞ்சலி செலுத்தி வருகிறார்கள்.

இந்நிலையில், ஐஸ் பெட்டியில் வைத்திருக்கும் நடிகர் மயில்சாமியின் புகைப்படம் வெளியாகியுள்ளது.ரசிகர்கள் பலரும் இந்த புகைப்படத்தை பார்த்து கண்கலங்கி வருகிறார்கள்.

இந்நிலையில் மயில் சாமி இறப்புக்கு ஷாலினி போட்ட பதிவு தற்போது வைரலாகி வருகிறது இதோ உங்கள் பார்வைக்கு

சமீபத்திய கதைகள்