Friday, April 19, 2024 5:39 am

ஆசை படத்தில் கதிர் திவ்யபாரதி நடித்த ‘காதல் கண்ணாடி’ பாடல் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மலையாளத்தில் வெளியான இஷ்க் படத்தின் தமிழ் ரீமேக்கை இதற்கு முன்பு ஜீரோ படத்தை இயக்கிய ஷிவ் மோஹா இயக்குகிறார். முன்னதாக இப்படத்தின் பர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டரை படக்குழு வெளியிட்டு அதற்கு ஆசை என டைட்டில் வைத்துள்ளனர். பரியேறும் பெருமாள் புகழ் கதிர் மற்றும் இளங்கலை நாயகி திவ்யா பாரதி ஆகியோர் வரவிருக்கும் படத்தில் முதல் முறையாக திரையைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார்கள். ஆசை டீம் தற்போது காதல் கண்ணாடி என்ற முதல் சிங்கிள் டிராக்கை வெளியிட்டுள்ளது. இந்தப் பாடலும் மீதமுள்ள ஆல்பமும் ரேவாவினால் இயற்றப்பட்டது, இவர் சமீபத்தில் வெளிவந்த ZEE5 இணையத் தொடரான அயாலி உட்பட சில திரைப்படங்கள் மற்றும் தொடர்களுக்கு இசையமைத்துள்ளார். கபில் கபிலன் மற்றும் ஸ்ரீநிஷா ஜெயசீலன் ஆகியோர் காதல் கண்ணாடி பாடியுள்ளனர், விவேகா பாடல் வரிகளை எழுதியுள்ளார். வெளியான முதல் சிங்கிள் ஒரு தென்றலான காதல் பாடல் மற்றும் திவ்ய பாரதி மற்றும் கதிர் மீது படமாக்கப்பட்டது.

ஷேன் நிகம், ஆன் ஷீத்தல், ஷைன் டாம் சாக்கோ, லியோனா லிஷோய் ஆகியோர் நடிப்பில் 2019ஆம் ஆண்டு வெளியான மலையாளத் திரைப்படமான இஷ்க் படத்தின் ரீமேக்தான் ஆசை. காதலை இழந்த பிறகு மகிழ்ச்சியைத் தேடும் இரு இளைஞர்கள் மற்றும் பரஸ்பர நம்பிக்கையின் மீது ஆசைப்படுவதுதான் மலையாளப் படத்தின் கதைக்களம். விமர்சன ரீதியான பாராட்டு மற்றும் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வெற்றி ஆகிய இரண்டிலும், இஷ்க் நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றது. திரைப்படத் தயாரிப்பாளர்கள் தமிழ் ரீமேக்கைத் தேர்வுசெய்துள்ளனர், ஏனெனில் அவர்கள் திரைப்படத்தின் செய்தியை நம்புவதால் அவர்கள் படத்தைப் பரந்த பார்வையாளர்களிடம் கொண்டு செல்ல விரும்புகிறார்கள். கதிர் மற்றும் திவ்ய பாரதி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்க, லிங்கா, அலெக்சாண்டர்சாமி மற்றும் பூர்ணா ஆகியோர் முக்கிய துணை வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.

கதிர் இதற்கு முன்பு 2022 இல் இரண்டு படங்களில் தோன்றினார். அவர் அக்கா குருவியில் கேமியோ தோற்றத்தில் நடித்தார் மற்றும் அமேசான் பிரைம் வீடியோவில் வெளியிடப்பட்ட சுழல்: தி வோர்டெக்ஸில் நடித்தார். மறுபுறம், திவ்ய பாரதி கடைசியாக காதல் நீதிமன்ற அறை நாடகமான இளங்கலையில் காணப்பட்டார், அதற்காக அவர் விமர்சகர்கள் மற்றும் பார்வையாளர்களிடமிருந்து பெரும் பாராட்டைப் பெற்றார். அவர் முகன் ராவுடன் மதில் மேல் காதல் என்ற படத்திலும் நடித்துள்ளார், அது இன்னும் வெளியாகவில்லை.

ஆசை படத்தின் காதல் கண்ணாடி பாடலில் கதிர் மற்றும் திவ்ய பாரதியை கீழே உள்ள வீடியோவில் பாருங்கள்:

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்