Friday, March 1, 2024 10:27 pm

கௌதம் வாசுதேவ் மேனனின் அடுத்த படத்தின் ஹீரோ இவரா !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

‘விண்ணைத் தாண்டி வருவாயா’, ‘நீ தானே என் பொன்வசந்தம்’ மற்றும் ‘அச்சம் என்பது மடமையடா’ போன்ற காதல் படங்களுக்காக கௌதம் வாசுதேவ் மேனன் ரசிகர்களைக் கொண்டுள்ளார். ‘காக்கா காக்கா’, ‘வேட்டையாடு விளையாடு’, ‘என்னை அறிந்தால்’ மற்றும் மிக சமீபத்தில் ‘வென்று தனிந்து காடு’ போன்ற ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் படங்களிலும் அவர் தனது வகுப்பை வெளிப்படுத்தியுள்ளார்.

சமீப காலங்களில் ஜிவிஎம் ஒரு நடிகராகவும் அதிகம் தேடப்பட்டு வருகிறார், மேலும் சிம்புவின் ‘பாத்து தலை’ மற்றும் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் தளபதி விஜய்யின் ‘லியோ’ உட்பட பல படங்களில் நடித்து வருகிறார், இதற்காக அவர் தற்போது காஷ்மீரில் படப்பிடிப்பில் இருக்கிறார். கிளாசியான திரைப்பட தயாரிப்பாளர் ‘வெந்து தணிந்தது காடு 2’ படத்தின் ஸ்கிரிப்டிங் ஏற்கனவே நடந்து வருவதாகவும், அதை அடுத்த படமாக்கப் போவதாகவும் அறிவித்திருந்தார்.

இருப்பினும் ஆதாரங்களின்படி அதன் தொடர்ச்சி நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது, அதற்கு பதிலாக கௌதம் மற்றொரு சக்திவாய்ந்த ஸ்கிரிப்டை முன்னோக்கி நகர்த்துவார். இன்னும் பெயரிடப்படாத இப்படத்தில் நடிக்க விஜய் சேதுபதி மற்றும் அபிஷேக் பச்சன் ஆகியோரிடம் பேச்சு வார்த்தை தொடங்கப்பட்டுள்ளதாகவும், இருவரும் அதில் விருப்பம் தெரிவித்துள்ளதாகவும் கூறப்படுகிறது. எல்லாம் சரியாக நடந்தால், மெகா பான் இந்தியன் திட்டம் வரும் வாரங்களில் தொடங்கப்படும்.


சியான் விக்ரம் மற்றும் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் நடிப்பில் நீண்டகாலமாக தாமதமாகி வரும் ‘துருவ நட்சத்திரம்’ படத்தின் பேட்ச்வொர்க் படப்பிடிப்பையும் முடித்துவிட்டார் கவுதம் மேனன். ஆக்‌ஷன் திரில்லர் திரைப்படம் இந்த ஆண்டின் பிற்பகுதியில் வெளியாகும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. நடிகராக அவர் வரவிருக்கும் படங்களில் வெற்றிமாறனின் ‘விடுதலை’ அடங்கும், இதில் அவர் விஜய் சேதுபதியுடன் சுவாரஸ்யமாக நடிக்கிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்