Friday, March 31, 2023

வாத்தி படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் பற்றிய அப்டேட் !

தொடர்புடைய கதைகள்

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

தீரா காதல் படத்திலிருந்து வெளியான முதல் சாங் இதோ !

செவ்வாயன்று தீரா காதல் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் உசுரன்கூடில் என்ற முதல் தனிப்பாடலை...

மார்க் ஆண்டனி படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

விஷால்-ஆதிக் ரவிச்சந்திரன் நடிப்பில் உருவாகி வரும் மார்க் ஆண்டனி படத்தின் இறுதிக்கட்ட...

வெற்றிமாறனின் ‘விடுதலை’ படத்தைப் பார்த்து சூரி மற்றும் விஜய் சேதுபதியைப் பாராட்டிய அல்போன்ஸ்

தமிழில் விஜய் சேதுபதி, சூரி நடித்துள்ள ‘விடுதலை’ திரைப்படம் இன்று வெளியாகியுள்ளது....

‘பத்து தல’ படத்தின் முதல் நாள் வசூல் ரிப்போர்ட் இதோ !

சிலம்பரசன் நடித்த 'பாத்து தலை' நேற்று (மார்ச் 30) பெரிய திரைகளில்...

இரண்டு முறை தேசிய விருது பெற்ற நடிகர் தனுஷின் வாத்தி இன்று (பிப்ரவரி 17) உலகம் முழுவதும் திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட்டது, மேலும் இது 2023 ஆம் ஆண்டின் அவரது முதல் பெரிய படமாகும். பீரியட் ஆக்‌ஷன் நாடகம் இருமொழி மற்றும் தெலுங்கில் சர் என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. இது முதன்முதலில் அறிவிக்கப்பட்டதிலிருந்து நிறைய சலசலப்பு. ஒளிபரப்பு நிறுவனமான சன் டிவி மற்றும் ஆதித்யா மியூசிக் ஆடியோ லேபிளாக இணைந்து செயற்கைக்கோள் உரிமையைப் பெற்றுள்ள நிலையில், வாத்தியின் திரையரங்குகளுக்குப் பிந்தைய டிஜிட்டல் உரிமைகள் உலகளாவிய ஸ்ட்ரீமிங் தளமான நெட்ஃபிக்ஸ் மூலம் வாங்கப்பட்டது என்பது இப்போது இறுதியாக உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

இன்று முன்னதாக வெளியான வாத்தி படத்தின் திரையிடலின் போது இந்த செய்தி உறுதிப்படுத்தப்பட்டது மற்றும் திரையரங்குகளில் படம் ஓடிய பிறகு OTT இயங்குதளத்தின் பிரீமியர் குறித்த அறிவிப்பை எதிர்பார்க்கலாம். ப்ரோமோஷன்கள் மிகவும் குறைவாக இருந்தாலும், பிளாக்பஸ்டர் தயாரிப்பாளர்-விநியோகஸ்தர் லலித் குமாரின் 7 ஸ்க்ரீன் ஸ்டுடியோ பேனரால் வெளியிடப்பட்ட தமிழ்நாட்டின் திரையரங்குகளில் படம் பெரிய ஓபனிங்கைப் பெற்றுள்ளது. வாத்தி தனுஷின் 2022 திருச்சிற்றம்பலத்தின் வரிசையில் வந்துள்ளார், இது விமர்சன ரீதியாகவும் வணிக ரீதியாகவும் ஒரு அற்புதமான வெற்றியைப் பெற்றது, மேலும் சமீபத்திய தனுஷ் நடித்த படமும் அதைப் பின்பற்றும் என்று அதிக நம்பிக்கை உள்ளது.

சாய் சௌஜன்யாவின் ஃபார்ச்சூன் ஃபோர் சினிமாஸ் நிறுவனத்துடன் இணைந்து நாக வம்சியின் சித்தாரா என்டர்டெயின்மெண்ட்ஸ் பேனரின் கீழ் வெற்றி பெற்ற தெலுங்கு திரைப்பட தயாரிப்பாளர் தோலி பிரேமா மற்றும் ரங் தே புகழ் வெங்கி அட்லூரி இயக்கிய வாத்தி திரைப்படத்தை ஸ்ரீகாரா ஸ்டுடியோஸ் வழங்குகிறது. 1990களை பின்னணியாகக் கொண்ட இந்தப் படத்தில் தனுஷ் மற்றும் மலையாளப் பிரபலம் சம்யுக்தா ஜோடியாக நடித்துள்ளனர் மற்றும் இருவரும் ஆசிரியர்களாக நடிக்கின்றனர், துணை நடிகர்களுடன் சமுத்திரக்கனி, ஆடுகளம் நரேன், இளவரசு, மொட்ட ராஜேந்திரன், ஹரீஷ் பேரடி, சாய் குமார், தணிகெல்ல பரணி, தோட்டப்பள்ளி ஆகியோர் இடம்பெற்றுள்ளனர். மது, நர்ரா ஸ்ரீனிவாஸ், பம்மி சாய், ஹைப்பர் ஆதி, ஷாரா மற்றும் பிரவீனா. இசையமைப்பாளர் ஜி.வி. பிரகாஷ் குமார் அவர்கள் முந்தைய கூட்டணிகளான பொல்லாதவன், ஆடுகளம், மயக்கம் என்ன, அசுரன் மற்றும் மாறன் போன்றவற்றின் வரிசையில் வாத்தியின் இசையின் வெற்றியும் வந்துள்ளதால், மற்றொரு தனுஷ் முயற்சியின் மூலம் புல்ஸ்-ஐ அடித்துள்ளார்.

சமீபத்திய கதைகள்