Tuesday, April 16, 2024 9:51 am

வாத்தி படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் பற்றிய அப்டேட் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இரண்டு முறை தேசிய விருது பெற்ற நடிகர் தனுஷின் வாத்தி இன்று (பிப்ரவரி 17) உலகம் முழுவதும் திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட்டது, மேலும் இது 2023 ஆம் ஆண்டின் அவரது முதல் பெரிய படமாகும். பீரியட் ஆக்‌ஷன் நாடகம் இருமொழி மற்றும் தெலுங்கில் சர் என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. இது முதன்முதலில் அறிவிக்கப்பட்டதிலிருந்து நிறைய சலசலப்பு. ஒளிபரப்பு நிறுவனமான சன் டிவி மற்றும் ஆதித்யா மியூசிக் ஆடியோ லேபிளாக இணைந்து செயற்கைக்கோள் உரிமையைப் பெற்றுள்ள நிலையில், வாத்தியின் திரையரங்குகளுக்குப் பிந்தைய டிஜிட்டல் உரிமைகள் உலகளாவிய ஸ்ட்ரீமிங் தளமான நெட்ஃபிக்ஸ் மூலம் வாங்கப்பட்டது என்பது இப்போது இறுதியாக உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

இன்று முன்னதாக வெளியான வாத்தி படத்தின் திரையிடலின் போது இந்த செய்தி உறுதிப்படுத்தப்பட்டது மற்றும் திரையரங்குகளில் படம் ஓடிய பிறகு OTT இயங்குதளத்தின் பிரீமியர் குறித்த அறிவிப்பை எதிர்பார்க்கலாம். ப்ரோமோஷன்கள் மிகவும் குறைவாக இருந்தாலும், பிளாக்பஸ்டர் தயாரிப்பாளர்-விநியோகஸ்தர் லலித் குமாரின் 7 ஸ்க்ரீன் ஸ்டுடியோ பேனரால் வெளியிடப்பட்ட தமிழ்நாட்டின் திரையரங்குகளில் படம் பெரிய ஓபனிங்கைப் பெற்றுள்ளது. வாத்தி தனுஷின் 2022 திருச்சிற்றம்பலத்தின் வரிசையில் வந்துள்ளார், இது விமர்சன ரீதியாகவும் வணிக ரீதியாகவும் ஒரு அற்புதமான வெற்றியைப் பெற்றது, மேலும் சமீபத்திய தனுஷ் நடித்த படமும் அதைப் பின்பற்றும் என்று அதிக நம்பிக்கை உள்ளது.

சாய் சௌஜன்யாவின் ஃபார்ச்சூன் ஃபோர் சினிமாஸ் நிறுவனத்துடன் இணைந்து நாக வம்சியின் சித்தாரா என்டர்டெயின்மெண்ட்ஸ் பேனரின் கீழ் வெற்றி பெற்ற தெலுங்கு திரைப்பட தயாரிப்பாளர் தோலி பிரேமா மற்றும் ரங் தே புகழ் வெங்கி அட்லூரி இயக்கிய வாத்தி திரைப்படத்தை ஸ்ரீகாரா ஸ்டுடியோஸ் வழங்குகிறது. 1990களை பின்னணியாகக் கொண்ட இந்தப் படத்தில் தனுஷ் மற்றும் மலையாளப் பிரபலம் சம்யுக்தா ஜோடியாக நடித்துள்ளனர் மற்றும் இருவரும் ஆசிரியர்களாக நடிக்கின்றனர், துணை நடிகர்களுடன் சமுத்திரக்கனி, ஆடுகளம் நரேன், இளவரசு, மொட்ட ராஜேந்திரன், ஹரீஷ் பேரடி, சாய் குமார், தணிகெல்ல பரணி, தோட்டப்பள்ளி ஆகியோர் இடம்பெற்றுள்ளனர். மது, நர்ரா ஸ்ரீனிவாஸ், பம்மி சாய், ஹைப்பர் ஆதி, ஷாரா மற்றும் பிரவீனா. இசையமைப்பாளர் ஜி.வி. பிரகாஷ் குமார் அவர்கள் முந்தைய கூட்டணிகளான பொல்லாதவன், ஆடுகளம், மயக்கம் என்ன, அசுரன் மற்றும் மாறன் போன்றவற்றின் வரிசையில் வாத்தியின் இசையின் வெற்றியும் வந்துள்ளதால், மற்றொரு தனுஷ் முயற்சியின் மூலம் புல்ஸ்-ஐ அடித்துள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்