Thursday, April 18, 2024 9:41 am

எம்.எஸ்.பாஸ்கர் நடிக்கும் குற்றம் புரிந்தால் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

‘குற்றம் புரிந்தால்’ தமிழ் திரைப்படம் பிப்ரவரி 24 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியிட தயாராகி வருகிறது, மேலும் படம் நல்ல எண்ணிக்கையிலான திரைகளைக் கொண்டிருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இப்போது, ‘குற்றம் புரிந்தால்’ நடிகர் ஆதிக் பாபு உடனான தனது பிரத்யேக அரட்டையில் படத்தில் பணியாற்றிய அனுபவத்தைப் பற்றித் திறந்து, படத்தின் சில நுண்ணறிவுகளைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

படத்துக்காக எப்படி தயார் செய்தீர்கள், படத்தில் உங்களுக்கு பிடித்த காட்சி எது?

படத்தின் ஒவ்வொரு காட்சியும் முக்கியமானது. நான் வழக்கமாக ஒரு கதாபாத்திரத்தைத் தூண்டுவது எது என்பதைக் கண்டுபிடிப்பேன், ஒவ்வொரு காட்சியிலும் அந்தக் கதாபாத்திரம் என்ன விரும்புகிறது என்பதைக் கண்டுபிடித்து, அந்த கதாபாத்திரத்தின் யதார்த்தத்தை உருவாக்க மற்ற கதாபாத்திரங்களுடன் என்ன பகிர்ந்து கொள்கிறது என்பதைக் கண்டுபிடிப்பேன். எனது சொந்த குணாதிசயங்களையும் அனுபவங்களையும் பயன்படுத்துவேன்.

‘குற்றம் புரிந்தால்’ படப்பிடிப்பின் போது ஏற்பட்ட தடைகள் மற்றும் மறக்க முடியாத தருணங்களைப் பற்றி சொல்லுங்கள்.

தடைகளை சொல்ல முடியாது, கடினமான காட்சி என்று சொல்லலாம், படத்தில் இரவில் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டரை ரோட்டில் கொல்ல போகிறேன், அவர் என்னிடமிருந்து தப்பிக்கிறார், சண்டை தொடங்குகிறது. அந்த சண்டையில் நிஜமாகவே நான் மிகவும் காயப்பட்டேன், ஆனால் அதை இயக்குனரிடம் காட்டாமல் அந்த வலியை சகித்துக்கொண்டு இரவு முழுவதும் நடித்தேன்.

உங்களின் சக நடிகர்கள் மற்றும் குழுவின் ஆதரவு பற்றி?

அனைவரும் அவரவர் பாத்திரங்களை சிறப்பாக செய்திருக்கிறார்கள். எம்.எஸ்.பாஸ்கர் எனக்கு மிகுந்த நம்பிக்கையை அளித்தார். அபிநயாவுக்கு பேச முடியாது, ஆனால் அவரது நடிப்பும் சிறப்பு, எனக்கு ஹீரோயினுடன் லிப்-லாக் காட்சி உள்ளது, நான் மிகவும் பயந்தேன், பின்னர் இயக்குனர் வந்து அந்த காட்சியை எப்படி எடுக்க வேண்டும் என்று என்னிடம் விளக்கி என்னை நடிக்க வைத்தார். ஒரு வழி.

‘குற்றம் புரிந்தால்’ ஏன் திரையரங்குகளில் பார்க்க வேண்டும்?

‘குற்றம் புரிந்தால்’ படத்தைப் பற்றி பேச. இது பழிவாங்கும் க்ரைம் திரில்லர் படம். படத்தின் கதைக்களம் ஒரு சமூக பிரச்சினையை அடிப்படையாகக் கொண்டது, அங்கு ஹீரோ நீதிக்காக சீரழிந்த அமைப்புக்கு எதிராக போராடுகிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்