28.3 C
Chennai
Wednesday, March 22, 2023

எம்.எஸ்.பாஸ்கர் நடிக்கும் குற்றம் புரிந்தால் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

விஜய் டிவி அசத்தப் போவது யாரு புகழ் கோவை...

தொலைக்காட்சி பிரபலமும், நகைச்சுவை நடிகரும், மிமிக்ரி கலைஞருமான கோவை குணா இன்று...

RC15 படப்பிடிப்பு தளத்தில் இருந்து வெளியான லேட்டஸ்ட் புகைப்படம்...

இயக்குனர் ஷங்கர் தற்போது கமல்ஹாசனின் இந்தியன் 2 மற்றும் ராம் சரணின்...

இயக்குனர் கல்யாண் இயக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

குலேபகாவலி மற்றும் ஜாக்பாட் போன்ற நகைச்சுவைப் படங்களுக்கு பெயர் பெற்ற திரைப்படத்...

சூர்யா 42 படத்தின் டைட்டிலை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

சூர்யா சிறுத்தை சிவாவுடன் தற்காலிகமாக சூர்யா 42 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள படத்திற்கு...

கவுண்டவுனை ஆரம்பித்த அஜித் !! ரசிகர்கள் எதிர்பார்த்த ...

ஜனவரியில் வெளியான துணிவு நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றதில் இருந்து, அஜித் விடுமுறையில்...

‘குற்றம் புரிந்தால்’ தமிழ் திரைப்படம் பிப்ரவரி 24 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியிட தயாராகி வருகிறது, மேலும் படம் நல்ல எண்ணிக்கையிலான திரைகளைக் கொண்டிருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இப்போது, ‘குற்றம் புரிந்தால்’ நடிகர் ஆதிக் பாபு உடனான தனது பிரத்யேக அரட்டையில் படத்தில் பணியாற்றிய அனுபவத்தைப் பற்றித் திறந்து, படத்தின் சில நுண்ணறிவுகளைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

படத்துக்காக எப்படி தயார் செய்தீர்கள், படத்தில் உங்களுக்கு பிடித்த காட்சி எது?

படத்தின் ஒவ்வொரு காட்சியும் முக்கியமானது. நான் வழக்கமாக ஒரு கதாபாத்திரத்தைத் தூண்டுவது எது என்பதைக் கண்டுபிடிப்பேன், ஒவ்வொரு காட்சியிலும் அந்தக் கதாபாத்திரம் என்ன விரும்புகிறது என்பதைக் கண்டுபிடித்து, அந்த கதாபாத்திரத்தின் யதார்த்தத்தை உருவாக்க மற்ற கதாபாத்திரங்களுடன் என்ன பகிர்ந்து கொள்கிறது என்பதைக் கண்டுபிடிப்பேன். எனது சொந்த குணாதிசயங்களையும் அனுபவங்களையும் பயன்படுத்துவேன்.

‘குற்றம் புரிந்தால்’ படப்பிடிப்பின் போது ஏற்பட்ட தடைகள் மற்றும் மறக்க முடியாத தருணங்களைப் பற்றி சொல்லுங்கள்.

தடைகளை சொல்ல முடியாது, கடினமான காட்சி என்று சொல்லலாம், படத்தில் இரவில் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டரை ரோட்டில் கொல்ல போகிறேன், அவர் என்னிடமிருந்து தப்பிக்கிறார், சண்டை தொடங்குகிறது. அந்த சண்டையில் நிஜமாகவே நான் மிகவும் காயப்பட்டேன், ஆனால் அதை இயக்குனரிடம் காட்டாமல் அந்த வலியை சகித்துக்கொண்டு இரவு முழுவதும் நடித்தேன்.

உங்களின் சக நடிகர்கள் மற்றும் குழுவின் ஆதரவு பற்றி?

அனைவரும் அவரவர் பாத்திரங்களை சிறப்பாக செய்திருக்கிறார்கள். எம்.எஸ்.பாஸ்கர் எனக்கு மிகுந்த நம்பிக்கையை அளித்தார். அபிநயாவுக்கு பேச முடியாது, ஆனால் அவரது நடிப்பும் சிறப்பு, எனக்கு ஹீரோயினுடன் லிப்-லாக் காட்சி உள்ளது, நான் மிகவும் பயந்தேன், பின்னர் இயக்குனர் வந்து அந்த காட்சியை எப்படி எடுக்க வேண்டும் என்று என்னிடம் விளக்கி என்னை நடிக்க வைத்தார். ஒரு வழி.

‘குற்றம் புரிந்தால்’ ஏன் திரையரங்குகளில் பார்க்க வேண்டும்?

‘குற்றம் புரிந்தால்’ படத்தைப் பற்றி பேச. இது பழிவாங்கும் க்ரைம் திரில்லர் படம். படத்தின் கதைக்களம் ஒரு சமூக பிரச்சினையை அடிப்படையாகக் கொண்டது, அங்கு ஹீரோ நீதிக்காக சீரழிந்த அமைப்புக்கு எதிராக போராடுகிறார்.

சமீபத்திய கதைகள்