28.3 C
Chennai
Thursday, March 23, 2023

சும்மா வா சொன்னாங்க அல்டிமேட்⭐️னு ஸ்காட்லாந்தில் கார்ரில் Chill செய்த அஜித் !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அபர்ணா பாலமுரளி உடன் ரஜினி உள்ள புகைப்படம் இணையத்தில்...

ரஜினிகாந்த் இந்தியத் திரையுலகின் மிகப்பெரிய பெயர்களில் ஒருவர். மாஸ் ஹீரோ அவரது...

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி இயக்கத்தில் மகேஷ் பாபு நடிக்கும் புதிய படத்தை...

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலியும் மகேஷ் பாபுவும் விரைவில் இணைந்து பணியாற்றவுள்ளனர். 2023-ம் ஆண்டின் இறுதியில்...

வெங்கட் பிரபுவுடன் இணையும் சிவகார்த்திகேயனின் புதிய படத்தை பற்றிய...

சிவகார்த்திகேயன் வெங்கட் பிரபுவுடன் ஒரு நேர்த்தியான ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னரில் இணையவிருப்பதால், சிவகார்த்திகேயனின்...

சலார் படத்தை ஆங்கிலத்திலும் டப் செய்யப்பட படக்குழு முடிவு...

பிரபாஸ் நடித்த சாலார் இந்த ஆண்டின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் ஒன்றாகும்,...

கேப்டன் மில்லர் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட்...

சமீபத்திய தகவல்களின்படி, கேப்டன் மில்லரின் கிளைமாக்ஸ் படப்பிடிப்பு குற்றாலத்தில் சுமார் 1000...

அஜீத் குமாரின் அடுத்த படத்தின் அறிவிப்புக்காக அனைவரும் ஆவலுடன் காத்திருக்கிறார்கள், தற்காலிகமாக ஏகே 62 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. இருப்பினும், லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் நிறுவனம் இதுவரை எந்த அறிவிப்பையும் வெளியிடவில்லை. அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பில் தாமதம் ஏற்பட்டதற்கு பல காரணங்கள் இருப்பதாக தொழில்துறையினர் தெரிவித்தனர்.

பொங்கலை முன்னிட்டு கடந்த ஜனவரி 11 ஆம் தேதி வெளியான நடிகர் அஜித்தின் துணிவு ரசிகர்களிடையே நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றது.இதனையடுத்து துணிவு படம் கடந்த 8 ஆம் தேதி தமிழ் மட்டுமல்லாமல், தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னடம், ஹிந்திஆகிய மொழிகளில் நெட்ஃபிளிக்ஸ் ஓடிடி தளத்தில் வெளியாகியுள்ளது.

ஓடிடி வெளியீடுக்கு பிறகு இந்தப் படம் உலக அளவில் டிரெண்டானது. நெட்ஃபிளிக்ஸ் வெளியிட்டுள்ள இந்தியாவில் அதிகம் பார்க்கப்பட்ட டாப் 10 படங்களில் துணிவு ஹிந்தி பதிப்பு முதலிடத்தை பிடித்துள்ளது.

நடிகர் அஜித்தின் ஏகே 62 படத்தின் இயக்குநர் யார் என இதுவரை அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்படவில்லை. விக்னேஷ் சிவன் நீக்கப்பட்டதிலிருந்து இந்தப் படத்தை மகிழ் திருமேனி இயக்கவிருப்பதாகவும் சந்தோஷ் நாராயணன் இசையமைக்கவிருப்பதாகவும் கூறப்படுகிறது.

துணிவு படத்துக்கு கிடைத்த வரவேற்பால் உற்சாகத்தில் இருக்கும் அஜித் உலக நாடுகளுக்கு சுற்றுப் பயணம் மேற்கொண்டார்.அப்போது எடுக்கப்பட்ட படங்கள் சமூக வலைதளங்களில டிரெண்டானது.

துணிவு படத்துக்காக நீண்ட தாடியுடன் காணப்பட்ட அஜித் தற்போது தாடியின் அளவை குறைத்திருக்கிறார். இந்த லுக் ஏகே 62 படத்துக்காகவா என ரசிகர்கள் கேள்வி எழுப்பிவருகின்றனர்.

அஜித்குமார் பிப்ரவரி 15 அன்று லண்டனில் இருந்து சென்னை திரும்பினார், இயக்குனர் மகிழ் திருமேனியும் ஊருக்கு வந்துள்ளார். இப்படத்தில் மேலும் ஆக்ஷன் சேர்க்கப்பட வேண்டும் என்று அஜித் விரும்புவதாகவும், மகிழ் ஸ்கிரிப்டை மறுவேலை செய்து வருவதாகவும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. தீபாவளிக்கு ரிலீஸ் செய்ய டீம் விரும்பிய போதிலும், கதையை மீண்டும் எழுதவும் முன் தயாரிப்பை முடிக்கவும் மகிழ்வுக்கு அவகாசம் தேவைப்பட்டதால், அதற்குள் வெளியிட முடியாது என்று தெரிகிறது. இதனால், அதிலும் தாமதம் ஏற்படுகிறது.

உலகளவில் பாக்ஸ் ஆபிஸில்310 கோடி ரூபாய்க்கு மேல் வசூலித்த துணிவு, சமீப காலங்களில் மிகப்பெரிய தமிழ் வெற்றிப்படங்களில் ஒன்றாகும். மற்றுமொரு பொங்கல் படமான வாரிசும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் தங்கம் அடித்தது. இரண்டு படங்களும் ஜனவரி மாதம் பொங்கலுக்கு வெளியாகி வெற்றி கண்டன. வரிசு ஒரு குடும்ப பொழுதுபோக்காக இருந்தாலும், துணிவு என்பது ஒரு வலுவான சமூக செய்தியைக் கொண்ட பணத்தை கொள்ளையடிக்கும் கதையாகும்.

சமீபத்திய கதைகள்