Friday, March 31, 2023

லோகேஷ் கனகராஜை சந்தித்த சூப்பர்ஸ்டார் ரஜினி !!

தொடர்புடைய கதைகள்

ஆர்யாவின் ‘காதர்பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம்’ படத்தின் டீசர்

'கொம்பன்' மற்றும் 'விருமண்' போன்ற கிராமிய ஆக்‌ஷன் என்டர்டெயின்னர்களுக்கு பெயர் பெற்ற...

ருத்ரன் படத்தின் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராகவா லாரன்ஸின் ருத்ரன் படத்தின் அடுத்த சிங்கிள் பாடலான உன்னோடு வாழ்த்துக்காக...

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

தீரா காதல் படத்திலிருந்து வெளியான முதல் சாங் இதோ !

செவ்வாயன்று தீரா காதல் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் உசுரன்கூடில் என்ற முதல் தனிப்பாடலை...

மார்க் ஆண்டனி படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

விஷால்-ஆதிக் ரவிச்சந்திரன் நடிப்பில் உருவாகி வரும் மார்க் ஆண்டனி படத்தின் இறுதிக்கட்ட...

லோகேஷ் கனகராஜ், கமல்ஹாசனின் ‘விக்ரம்’ படத்தின் வரலாறு காணாத வெற்றிக்குப் பிறகு, இப்போது தமிழ் மட்டுமின்றி தென்னிந்தியத் திரையுலகில் மிகவும் விரும்பப்படும் திரைப்படத் தயாரிப்பாளராக இருக்கிறார். தற்போது காஷ்மீர் பள்ளத்தாக்கில் கடினமான சூழ்நிலையில் தளபதி விஜய்யின் புதிய படமான ‘லியோ’ படப்பிடிப்பில் ஈடுபட்டுள்ளார். தமிழ் படத்திற்கு இதுவரை இல்லாத வகையில் மிகப்பெரிய எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியுள்ள படம் இது.

இதற்கிடையில், சூப்பர்ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் லோகேஷ் கனகராஜை அழைத்து, இந்த ஆண்டின் கடைசி காலாண்டில் அல்லது 2024 ஆம் ஆண்டின் தொடக்கத்தில் அவருக்கு தேதிகள் இருப்பதாக உறுதியளித்து அவருக்கான ஸ்கிரிப்டை உருவாக்குமாறு கேட்டுக்கொண்டதாக கோலிவுட்டில் பலத்த சலசலப்பு நிலவுகிறது. சந்திப்பு அவரது அனைத்து திட்டங்களையும் கேள்விக்குள்ளாக்குகிறது.

‘லியோ’ படத்திற்குப் பிறகு கார்த்தி நடிக்கும் ‘கைதி 2’ படத்திலும், கமல், சூர்யா, கார்த்தியை இணைக்கும் ‘விக்ரம் 3’ படத்திலும் நடிக்கப் போவதாக லோகேஷ் கனகராஜ் ஏற்கனவே அறிவித்திருந்தார். டோலிவுட் சூப்பர் ஸ்டார்கள் நடிக்கும் சில தெலுங்கு படங்களிலும் அவர் கமிட்டாகியுள்ளார். ரஜினியை இயக்குவது ஒரு அரிய வாய்ப்பு என்பதால் லோகேஷ் மற்றும் அவரது குழுவினர் கமல் மற்றும் கார்த்தியின் தயாரிப்பு நிறுவனங்களுடன் பேச திட்டமிட்டு ரஜினி படத்தை ஏற்க அனுமதிக்க அவர்களின் அட்டவணையில் மாற்றங்களை அனுமதிக்க திட்டமிட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்தின் ‘தலைவர் 169’ படத்தை இயக்க கமல்ஹாசனின் ராஜ் கமல் ஃபிலிம் இன்டர்நேஷனல் நிறுவனம் லோகேஷ் கனகராஜை ஒப்பந்தம் செய்தது குறிப்பிடத்தக்கது. ஆனால் கோவிட் 19 தொற்றுநோய் உள்ளிட்ட பல்வேறு காரணங்களால் இந்தத் திட்டம் தொடங்கப்படவில்லை. அந்தத் திட்டத்துக்குப் பதிலாக ‘விக்ரம்’ படம் உருவாகி வரலாறு படைத்தது.

2019 இல் ரஜினியும் லோகேஷும் விவாதித்த அதே ஸ்கிரிப்டைத் தேர்ந்தெடுப்பார்களா அல்லது இது புத்தம் புதியதாக இருக்குமா என்பது இப்போது வரை தெரியவில்லை. லோகேஷ் சினிமாடிக் யுனிவர்ஸின் (LCU) ஒரு அங்கமாக ரஜினி மாறுவாரா என்ற கேள்வியும் உள்ளது. இந்த பரபரப்பான கதை எவ்வாறு உருவாகிறது மற்றும் இந்த மின்னூட்டல் காம்போ நடக்கிறதா இல்லையா என்பதைப் பற்றி காத்திருங்கள். ரஜினி தற்போது நெல்சன் திலீப்குமார் இயக்கத்தில் ‘ஜெயிலர்’ படத்தின் இறுதிக்கட்ட படப்பிடிப்பில் இருக்கிறார், விரைவில் ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த் இயக்கத்தில் ‘லால் சலாம்’ மற்றும் டி ஜே ஞானவேல் இயக்கத்தில் ‘தலைவர் 171’ ஆகிய படங்களில் நடிக்கிறார்.

சமீபத்திய கதைகள்