Wednesday, May 29, 2024 2:35 am

பிரபல கிரிக்கெட் லீக் சென்னை ரைனோஸ் அணிக்கு ஆர்யா தலைமை !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பொழுதுபோக்கு விஷயத்தில் விளையாட்டும் திரைப்படமும் நாணயத்தின் இரு பக்கங்கள். ஒரு மெகா நிகழ்வுக்கு இருவரும் ஒன்றாக வந்தால் என்ன செய்வது? ஆம், நீங்கள் யூகித்தது சரிதான், செலிபிரிட்டி கிரிக்கெட் லீக் (CCL) மீண்டும் வந்துவிட்டது! நமக்குப் பிடித்த நடிகர்கள் பகுதி நேர கிரிக்கெட் வீரர்களாக மாறுவது ஒரு விஷயத்தை நோக்கிச் செல்கிறது: அட்ரினலின்-அடிக்கும் பொழுதுபோக்கு ஒரு மாதத்திற்கு உத்தரவாதம்!

தொற்றுநோய் காரணமாக மூன்று வருட இடைவெளிக்குப் பிறகு, 8 பிராந்திய திரைப்படத் தொழில்கள் இந்த சீசனில் ஒருவருக்கொருவர் போட்டியிட தயாராக உள்ளன. CCL இன் பிராண்ட் தூதராக சல்மான் கான் இருப்பதால், நாடு முழுவதிலும் இருந்து மொத்தம் 120 பிரபலங்கள் இந்த மோதலுக்கு தயாராக உள்ளனர்.

ஆர்யா தலைமையிலான இரண்டு முறை சாம்பியனான சென்னை ரைனோஸ் அணி, விக்ராந்த், விஷ்ணு விஷால், சாந்தனு பாக்யராஜ், ஜீவா மற்றும் பரத் போன்ற வலுவான வீரர்களுடன் மீண்டும் களமிறங்கியுள்ளது. நடிகர்களைத் தவிர தொழில்முறை கிரிக்கெட் வீரர்களான விக்ராந்த் மற்றும் விஷ்ணு விஷால் பல்வேறு கமிட்மென்ட் காரணமாக முந்தைய சீசனில் பங்கேற்கவில்லை. இந்த ஆண்டு, அணி வலுவான மற்றும் நம்பிக்கையுடன் உள்ளது, ஏனெனில் அவர்களின் முக்கிய வீரர்கள் கடுமையான சண்டையை கொடுக்க திரும்பினர்.

பெர்ஃபார்மென்ஸ் பிரஷர் பற்றி பேசிய விக்ராந்த், “விளையாடும்போது விளையாட்டை ரசிப்பதால் அதை மனதில் கொள்ளவில்லை. சர்வதேச கிரிக்கெட் வீரர்களால் கூட ஒவ்வொரு போட்டியிலும் சதம் அடிக்க முடியாது. நிச்சயம் என்னால் முடிந்ததைச் செய்வேன். விஷ்ணுவும் நானும். CCL தவிர கிரிக்கெட் விளையாடியிருந்தாலும், நாங்கள் அழுத்தத்தை சிறப்பாக கையாள முடியும்.”

சுவாரஸ்யமாக, CCL இந்த ஆண்டு போட்டிக்கான ஒரு டெஸ்ட் போட்டியைப் போன்ற ஒரு வடிவமைப்பைத் தழுவியுள்ளது. போட்டியானது தலா 10 ஓவர்கள் கொண்ட இரண்டு இன்னிங்ஸ்களாக பிரிக்கப்பட்டுள்ளது. கேட்ச் என்னவென்றால், முதல் இன்னிங்ஸின் முதல் மூன்று பேட்ஸ்மேன்கள் மற்றும் பந்துவீச்சாளர்கள் இரண்டாவது இன்னிங்ஸில் தங்கள் நிலையை மீண்டும் செய்ய அனுமதிக்கப்பட மாட்டார்கள். “இந்த வடிவம் அணியில் உள்ள அனைத்து வீரர்களுக்கும் விளையாட வாய்ப்பளிக்கிறது. இல்லையெனில், சிறந்த வீரர்கள் சிரமமின்றி போட்டியில் வெல்வதால், நம்மில் பெரும்பாலோர் வாய்ப்புக்காக காத்திருப்போம்” என்று ஜீவா பகிர்ந்து கொள்கிறார்.

மும்பை ஹீரோஸ், தெலுங்கு வாரியர்ஸ், போஜ்புரி தபாங்ஸ், கேரளா ஸ்டிரைக்கர்ஸ், பெங்கால் டைகர்ஸ், கர்நாடகா புல்டோசர்ஸ் மற்றும் பஞ்சாப் சே ஷேர் ஆகியவை இந்த சீசனில் போட்டியிடும் மற்ற அணிகள். ரித்தேஷ் தேஷ்முக், அகில் அக்கினேனி, மனோஜ் திவாரி, குஞ்சாக்கோ போபன், ஜிசுசென் குப்தா, சுதீப் மற்றும் சோனுசூத் ஆகியோர் அந்தந்த அணிகளின் கேப்டன்களாக உள்ளனர். பல்வேறு துறைகளைச் சேர்ந்த மற்ற திரையுலக நட்சத்திரங்களுடன் போட்டியிடுவது பற்றி விக்ராந்த் கூறுகையில், “ஆரம்பத்தில் சுதீப் அண்ணாவும் நானும் சண்டை போட்டுக் கொண்டோம். ஆனால் இப்போது சகோதரர்கள் போல் ஆகிவிட்டோம். எந்த விளையாட்டாக இருந்தாலும் போட்டி மனப்பான்மை இயல்பாகவே வெளிப்படும். ஆனால் விளையாட்டிற்குப் பிறகு எல்லாம் மறந்து, இயல்பு நிலைக்குத் திரும்புகிறது.”

இந்த நடிகர்கள் அனைவரும் தங்களின் பிஸியான ஷூட் ஷெட்யூல்களுக்கு மத்தியில் நேரத்தை ஒதுக்குவதால், CCL க்காக பயிற்சி செய்வது எளிதான காரியம் அல்ல. “நானும் விக்ராந்தும் லால் சலாம் ஒப்பந்தம் செய்தபோது, எங்கள் பாத்திரங்களுக்காக நாங்கள் கிரிக்கெட் பயிற்சியைத் தொடங்க வேண்டியிருந்தது, ஆனால் எங்களுக்கு நேரம் இல்லை. அதிர்ஷ்டவசமாக, CCL மாறுவேடத்தில் ஒரு ஆசீர்வாதமாக வந்தது, நாங்கள் உடற்பயிற்சிகளையும் பயிற்சிகளையும் செய்யத் தள்ளினோம்.”

CCL பிப்ரவரி 18 அன்று தொடங்குகிறது மற்றும் Zee Thirai இல் நேரடியாக ஒளிபரப்பப்படும். ராய்ப்பூர், பெங்களூர், ஹைதராபாத், ஜோத்பூர், திருவனந்தபுரம் மற்றும் ஜெய்ப்பூர் ஆகிய நகரங்கள் போட்டியின் 19 போட்டிகளை நடத்துகின்றன.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்