Friday, March 1, 2024 10:07 pm

துணிவு படத்தை பார்த்து மிரண்டு போன CSK வீரர் !! அவர் கொடுத்த நறுக் Review இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சமீபத்தில் வெளியான அஜித் குமார் நடித்த துணிவு, புதன்கிழமை முதல் ஸ்ட்ரீமிங்கிற்கு கிடைக்கும், நெட்ஃபிக்ஸ், தளம் வெள்ளிக்கிழமை சமூக ஊடகங்களில் அறிவிக்கப்பட்டது.ஜனவரி 11 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியான இப்படம் தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னடம் மற்றும் ஹிந்தி ஆகிய மொழிகளில் வெளியாகிறது.

திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் எச் வினோத் எழுதி இயக்கிய இந்தப் படம், நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமைக்குப் பிறகு அஜித்துடன் மூன்றாவது முறையாக இணைந்துள்ள படம். அஜித்தால் திட்டமிடப்பட்ட வங்கிக் கொள்ளை மற்றும் அதற்கு வழிவகுக்கும் நிகழ்வுகளின் சங்கிலியைச் சுற்றி படம் சுழல்கிறது.

துனிவு படத்திற்கு ஜிப்ரான் இசையமைக்க, நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார். போனி கபூரின் ஆதரவுடன், துனிவு படத்தில் மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கோக்கன், பிரேம் மற்றும் பலர் நடித்துள்ளனர்.

நடிகர் அஜித்குமார்- H.வினோத்- போனிகபூர் மூன்றாவது முறையாக இணைந்த ‘துணிவு’ படம் பொங்கலை முன்னிட்டு கடந்த (11.01.2023) அன்று திரையரங்குகளில் வெளியானது.துணிவு படத்தின் தமிழக ரிலீஸ் உரிமத்தை உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயன்ட் மூவிஸ் நிறுவனம் கைப்பற்றி தமிழகம் முழுவதும் ரிலீஸ் செய்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

மேலும் துணிவு படத்தின் ஒட்டுமொத்த வெளிநாட்டு உரிமத்தை லைக்கா நிறுவனம் கைப்பற்றி உலகம் முழுவதும் ரிலீஸ் செய்துள்ளது.துணிவு’ படம் ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்று திரையரங்குகளில் ஓடி வருகிறது. டார்க் டெவில் என அழைக்கப்படும் அஜித் கதாபாத்திரம், ஒரு நோக்கத்துக்காக வங்கியை கொள்ளையடிக்க முயற்சிக்கும் போது ஏற்படும் சம்பவங்களை அடிப்படையை கதைக்கருவாக கொண்டது துணிவு திரைப்படம்.

துணிவு படத்தின் ஓடிடி உரிமத்தை பிரபல நெட்பிளிக்ஸ் நிறுவனம் கைப்பற்றியுள்ளது. சேட்டிலைட் உரிமத்தை பிரபல கலைஞர் தொலைக்காட்சி சேனல் கைப்பற்றியுள்ளது. மேலும் ஆடியோ உரிமத்தை ஜி மியூசிக் நிறுவனம் கைப்பற்றியுள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

இந்த படத்திற்கு நிரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார், கலை இயக்குனராக மிலன் பணிபுரிந்துள்ளார், இந்த படத்தின் இசையமைப்பாளராக ஜிப்ரான் பணிபுரிந்துள்ளார். எடிட்டராக விஜய் வேலுக்குட்டியும் சண்டை காட்சிகளை சுப்ரீம் சுந்தரும் வடிவமைப்பு செய்துள்ளனர்.

நடிகர் அஜித், மஞ்சு வாரியர், ஜான் கொக்கன், வீரா, சமுத்திரக்கனி, மகாநதி சங்கர், பிக்பாஸ் அமீர், பாவனி ஆகியோர் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடித்திருக்கின்றனர்.

துணிவு படம் நெட்பிளிக்ஸ் ஓடிடியில் வெளியாகி ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்று வருகிறது. இந்நிலையில் தமிழகத்தைச் சேர்ந்த இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் வீரர் சுப்ரமணியம் பத்ரிநாத் துணிவு படத்தினை கண்டு களித்துள்ளார். தன்னுடைய டிவிட்டர் பக்கத்தில் துணிவு படத்தினை பார்த்த புகைப்படத்தையும் பகிர்ந்துள்ளார். மேலும் படம் பார்த்த பிறகு “ஹாலிவுட் ஸ்டைலில் ஒரு தமிழ் திரைப்படம்” என்றும் பத்ரிநாத் ட்வீட் செய்துள்ளார். சுப்ரமணியம் பத்ரிநாத் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிக்கும் பல போட்டிகளில் விளையாடி உள்ளார். பெங்களூர் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் அணியிலும் அங்கம் வகித்துள்ளார்.

துனிவு என்பது நிதி மோசடி பற்றி விவாதிக்கும் வங்கிக் கொள்ளை படம். நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமைக்குப் பிறகு அஜீத் குமாருடன் வினோத் தொடர்ந்து மூன்றாவது முறையாக இணைந்துள்ள படம் இது. துனிவு படத்திற்கு ஜிப்ரான் இசையமைக்க, நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்