28.3 C
Chennai
Wednesday, March 22, 2023

மிச்சிகன் பல்கலைக்கழக வளாகத்தில் நடந்த துப்பாக்கிச் சூட்டில் 3 பேர் பலி !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

‘பேச்சுவார்த்தைக்கு ரஷ்யா திறந்திருக்கிறது’: உக்ரைன் அமைதித் திட்டம் குறித்து...

ரஷ்ய அதிபர் விளாடிமிர் புடின், கிரெம்ளினில் தனது சீனப் பிரதமர் ஜி...

இம்ரான் மீது மேலும் பல வழக்குகள் குவிந்து வருகின்றன

பாகிஸ்தானின் முன்னாள் பிரதமர் இம்ரான் கானின் தோஷகானா வழக்கில் இஸ்லாமாபாத் நீதித்துறை...

செவ்வாய்க்கிழமை கைது செய்யப்படுவார் என்று எதிர்பார்ப்பதாக டிரம்ப் கூறுகிறார்,...

முன்னாள் யு.எஸ். ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்ப் சனிக்கிழமை செவ்வாய்க்கிழமை கைது செய்யப்படுவார்...

டிரம்ப் மீது குற்றப்பத்திரிகை தாக்கல் செய்யப்பட்டுள்ள நிலையில் அதிகாரிகள்...

நியூயார்க்கில் உள்ள சட்ட அமலாக்க அதிகாரிகள், வரும் வாரங்களில் முன்னாள் அதிபர்...

ஆப்கானிஸ்தானின் பைசாபாத்தில் 4.3 ரிக்டர் அளவில் நிலநடுக்கம் ஏற்பட்டது

ஆப்கானிஸ்தானின் ஃபைசாபாத் நகரிலிருந்து கிழக்கே 213 கிமீ தொலைவில் சனிக்கிழமை மாலை...

திங்களன்று (உள்ளூர் நேரம்) மிச்சிகன் மாநில பல்கலைக்கழக வளாகத்தில் நடந்த துப்பாக்கிச் சூட்டில் குறைந்தது மூன்று பேர் கொல்லப்பட்டனர் மற்றும் ஐந்து பேர் காயமடைந்தனர் என்று சிஎன்என் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

ட்விட்டரில், MSU காவல்துறை மற்றும் பொது பாதுகாப்பு, “3 உறுதிப்படுத்தப்பட்ட இறப்புகள் உள்ளன. இது மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்ட 5 பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு கூடுதலாக உள்ளது.”

செய்தியாளர்களிடம் பேசிய இடைக்கால துணை காவல்துறைத் தலைவர் கிறிஸ் ரோஸ்மேன், பாதிக்கப்பட்டவர்களில் சிலருக்கு “உயிர் ஆபத்தான காயங்கள்” ஏற்பட்டதாகக் கூறினார்.

வளாகத்தில் உள்ள பெர்கி ஹாலில் நடந்த துப்பாக்கிச் சூடு தொடர்பாக முதலில் இரவு 8.18 மணிக்கு காவல்துறைக்கு அழைப்புகள் வந்ததாக ரோஸ்மான் கூறினார். சிஎன்என் படி, பல அதிகாரிகள் பதிலளித்து பல பாதிக்கப்பட்டவர்களை கண்டுபிடித்தனர்.

அருகிலுள்ள கட்டிடம், பல்கலைக்கழக யூனியன் கட்டிடத்தில் துப்பாக்கிச் சூடு நடத்தப்பட்டதாக காவல்துறைக்கு தகவல் கிடைத்தது, இடைக்கால துணை காவல்துறைத் தலைவர் கூறினார், காவல்துறை விரைவாகச் செயல்பட்டு இரண்டு காட்சிகளிலும் பாதிக்கப்பட்டவர்களைக் கவனித்ததாக கூறினார்.

“இப்போது நாங்கள் பகிரும் தகவல் ஆரம்பமானது. எங்கள் மாணவர்கள் மற்றும் வளாகத்தின் பாதுகாப்பே இப்போது முன்னுரிமை” என்று ரோஸ்மேன் கூறினார்.

சந்தேகத்திற்குரிய நபர், ஒரு உயரமான மனிதர் என்று நம்பப்படுகிறார், கடைசியாக கட்டிடத்தின் வடக்குப் பகுதியில் உள்ள MSU தொழிற்சங்க கட்டிடத்தை விட்டு வெளியேறினார்.

இந்த சம்பவம் குறித்து சமூக ஊடகங்கள் மற்றும் பிற வழிகளில் — நிறைய தவறான தகவல்கள் இருப்பதாக எச்சரித்த ரோஸ்மேன், CNN இன் அறிக்கையின்படி, துல்லியமான தகவல்களுக்கு காவல் துறையின் அதிகாரப்பூர்வ ட்விட்டர் கணக்கைப் பின்தொடருமாறு மக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்.

பின்னர், மிச்சிகன் ஸ்டேட் யுனிவர்சிட்டி போலீசார் சந்தேகத்திற்குரிய துப்பாக்கிதாரியின் முதல் படங்களை வெளியிட்டனர். சிவப்பு காலணிகள் மற்றும் ஜீன்ஸ் ஜாக்கெட் அணிந்த குட்டையான மனிதர் என நம்பப்படும் சந்தேக நபர், துப்பாக்கிச் சூடு நடந்த உடனேயே கட்டிடத்தின் வடக்குப் பகுதியில் உள்ள MSU தொழிற்சங்க கட்டிடத்தை விட்டு வெளியேறினார்.

MSU காவல்துறை மற்றும் பொது பாதுகாப்பு ட்விட்டரில், “சந்தேகப் புகைப்படங்கள்: சந்தேக நபர் கருப்பு நிற ஆண், உயரம் குறைவானவர், சிவப்பு காலணிகள், ஜீன் ஜாக்கெட், ஒரு பேஸ்பால் தொப்பியை அணிந்துள்ளார், அது லேசான விளிம்புடன் கடற்படைத் தொப்பியை அணிந்துள்ளார்.”

மிச்சிகன் ஸ்டேட் யுனிவர்சிட்டியின் புதிய மாணவர் கேப் ட்ரூடெல், இந்த சம்பவம் பற்றிய விவரங்களை அளித்து, வளாகத்தில் துப்பாக்கிச் சூடு சம்பவம் தொடர்வதால், தானும் அவனது அறை தோழர்களும் பதுங்கியிருப்பதாகவும், போலீஸ் ஸ்கேனர்களைக் கேட்டுக் கொண்டிருப்பதாகவும் கூறினார், சிஎன்என் தெரிவித்துள்ளது.

ட்ரூடெல் தனது வெஸ்ட் ஏக்கர் தங்குமிட அறையில் தனது மேசையில் அமர்ந்து, தனது வேதியியல் ஆய்வகத்திற்கான வினாடி வினாவை எடுத்துக்கொண்டதாகக் கூறினார், பல்கலைக்கழகத்தில் இருந்து துப்பாக்கிச் சூடு நடத்தப்பட்டதாக அவருக்கு மின்னஞ்சல் எச்சரிக்கை வந்தது.

சமீபத்திய கதைகள்