Monday, April 22, 2024 12:31 pm

பாக்ஸ் ஆபிஸ் பற்றிய விவாதங்களில் ரசிகர்கள் ஈர்க்கப்படுவது வருத்தமளிக்கிறது விஜய் சேதுபதி

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

வெள்ளியன்று சென்னையில் நடைபெற்ற தி நியூ இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸின் திங்க்எடு கான்க்ளேவ் 2023 இன் 11வது பதிப்பில் நடிகர் விஜய் சேதுபதி, பாக்ஸ் ஆபிஸ் விவாதங்கள் முதல் சினிமா பற்றிய மாறுதல்கள் வரை பல தலைப்புகளில் எடைபோட்டார். பிரைம் வீடியோ தொடரான ஃபர்சியில் தனது நடிப்பிற்காக பாராட்டைப் பெற்ற நடிகர், கடந்த நான்கு-ஐந்து வருடங்களாக திரையில் தன்னைப் பார்க்கவில்லை என்பதை வெளிப்படுத்தினார். “என்னுடைய நடிப்பு எனக்குப் பிடிக்காததே இதற்குக் காரணம். நான் மாஸ்டரைப் பார்க்கச் சென்றேன், இடைவேளைத் தொகுதி வரை மட்டுமே நீடிக்க முடிந்தது. நான் வெட்கப்படுகிறேன், எனது சொந்த நடிப்பைப் பார்க்க முடியாது, ”என்று அவர் கூறினார்.

பாக்ஸ் ஆபிஸ் வெற்றிகள் மற்றும் தோல்விகளில் நியாயமான பங்கைக் கண்ட நடிகர், திரைப்படத் தகுதியும் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வெற்றியும் இணைக்கப்பட்டுள்ளது என்று நம்பவில்லை. “இந்த எண்களைப் பற்றி விவாதிப்பதில் ஒரு பகுதி ரசிகர்கள் முதலீடு செய்வது வருத்தமளிக்கிறது” என்று நடிகர் விக்ரம் கூறினார். ஒரு தனிப்பட்ட கதையிலிருந்து வரைந்து, விஜய் சேதுபதி தனது சொந்த தயாரிப்பான ஆரஞ்சு மிட்டாய் எழுதியது மற்றும் அவர் முக்கிய வேடத்தில் நடித்தது, பார்வையாளர்களிடம் எவ்வாறு வரவேற்பைப் பெறவில்லை என்பதைப் பற்றி பேசினார். “நான் என் தந்தையை ஊக்கப்படுத்தி ஆரஞ்சு மிட்டாய் எழுதினேன். இருப்பினும், எனது சொந்த குடும்ப உறுப்பினர்கள் கூட படம் சலிப்பை ஏற்படுத்துவதாக உணர்ந்தனர். இப்போது, பல ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, பலர் அதைப் பற்றி நல்ல விஷயங்களைச் சொல்ல வேண்டும்,” என்று அவர் நினைவு கூர்ந்தார்.

நடிகரின் மறக்கமுடியாத நடிப்புகளில் அவர் சூப்பர் டீலக்ஸில் ஷில்பா என்ற திருநங்கையாக நடித்தார், இது அவருக்கு தேசிய விருதைப் பெற்றது. ஷில்பா என்ற கதாபாத்திரம் தனக்கு முக்கியமான வாழ்க்கைப் பாடங்களைக் கற்றுக் கொடுத்தது என்றார். “அவளுடன் நடிக்கும் போது, எனக்குள் இருக்கும் பெண்மையை அடையாளம் கண்டுகொண்டேன். ஷில்பா என்றென்றும் எனக்குள் இருப்பாரா என்று நான் ஆச்சரியப்பட்டதால் அது கிட்டத்தட்ட ஆபத்தானதாக உணர்ந்தேன்.

அவரது வர்த்தக முத்திரை பாணியில், கலையின் முக்கியத்துவத்தை வலியுறுத்தி கையெழுத்திட்டார். “திரைப்படங்கள், மற்ற அம்சங்களுக்கிடையில், மனித உறவுகளையும், அதை நாம் எப்படிக் கையாளுகிறோம் என்பதையும் பிரதிபலிக்கின்றன. அரசியலின் தாக்கம், பாலினங்களைக் கடந்து மக்களின் பங்களிப்பு ஆகியவற்றைப் பார்க்கிறோம்… ஒரு நாகரிகத்தைப் பற்றி அதன் சினிமா மூலம் அதிகம் புரிந்துகொள்கிறோம்.”

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்