28.3 C
Chennai
Wednesday, March 22, 2023

பாக்ஸ் ஆபிஸ் பற்றிய விவாதங்களில் ரசிகர்கள் ஈர்க்கப்படுவது வருத்தமளிக்கிறது விஜய் சேதுபதி

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

விஜய் டிவி அசத்தப் போவது யாரு புகழ் கோவை...

தொலைக்காட்சி பிரபலமும், நகைச்சுவை நடிகரும், மிமிக்ரி கலைஞருமான கோவை குணா இன்று...

RC15 படப்பிடிப்பு தளத்தில் இருந்து வெளியான லேட்டஸ்ட் புகைப்படம்...

இயக்குனர் ஷங்கர் தற்போது கமல்ஹாசனின் இந்தியன் 2 மற்றும் ராம் சரணின்...

இயக்குனர் கல்யாண் இயக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

குலேபகாவலி மற்றும் ஜாக்பாட் போன்ற நகைச்சுவைப் படங்களுக்கு பெயர் பெற்ற திரைப்படத்...

சூர்யா 42 படத்தின் டைட்டிலை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

சூர்யா சிறுத்தை சிவாவுடன் தற்காலிகமாக சூர்யா 42 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள படத்திற்கு...

கவுண்டவுனை ஆரம்பித்த அஜித் !! ரசிகர்கள் எதிர்பார்த்த ...

ஜனவரியில் வெளியான துணிவு நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றதில் இருந்து, அஜித் விடுமுறையில்...

வெள்ளியன்று சென்னையில் நடைபெற்ற தி நியூ இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸின் திங்க்எடு கான்க்ளேவ் 2023 இன் 11வது பதிப்பில் நடிகர் விஜய் சேதுபதி, பாக்ஸ் ஆபிஸ் விவாதங்கள் முதல் சினிமா பற்றிய மாறுதல்கள் வரை பல தலைப்புகளில் எடைபோட்டார். பிரைம் வீடியோ தொடரான ஃபர்சியில் தனது நடிப்பிற்காக பாராட்டைப் பெற்ற நடிகர், கடந்த நான்கு-ஐந்து வருடங்களாக திரையில் தன்னைப் பார்க்கவில்லை என்பதை வெளிப்படுத்தினார். “என்னுடைய நடிப்பு எனக்குப் பிடிக்காததே இதற்குக் காரணம். நான் மாஸ்டரைப் பார்க்கச் சென்றேன், இடைவேளைத் தொகுதி வரை மட்டுமே நீடிக்க முடிந்தது. நான் வெட்கப்படுகிறேன், எனது சொந்த நடிப்பைப் பார்க்க முடியாது, ”என்று அவர் கூறினார்.

பாக்ஸ் ஆபிஸ் வெற்றிகள் மற்றும் தோல்விகளில் நியாயமான பங்கைக் கண்ட நடிகர், திரைப்படத் தகுதியும் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வெற்றியும் இணைக்கப்பட்டுள்ளது என்று நம்பவில்லை. “இந்த எண்களைப் பற்றி விவாதிப்பதில் ஒரு பகுதி ரசிகர்கள் முதலீடு செய்வது வருத்தமளிக்கிறது” என்று நடிகர் விக்ரம் கூறினார். ஒரு தனிப்பட்ட கதையிலிருந்து வரைந்து, விஜய் சேதுபதி தனது சொந்த தயாரிப்பான ஆரஞ்சு மிட்டாய் எழுதியது மற்றும் அவர் முக்கிய வேடத்தில் நடித்தது, பார்வையாளர்களிடம் எவ்வாறு வரவேற்பைப் பெறவில்லை என்பதைப் பற்றி பேசினார். “நான் என் தந்தையை ஊக்கப்படுத்தி ஆரஞ்சு மிட்டாய் எழுதினேன். இருப்பினும், எனது சொந்த குடும்ப உறுப்பினர்கள் கூட படம் சலிப்பை ஏற்படுத்துவதாக உணர்ந்தனர். இப்போது, பல ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, பலர் அதைப் பற்றி நல்ல விஷயங்களைச் சொல்ல வேண்டும்,” என்று அவர் நினைவு கூர்ந்தார்.

நடிகரின் மறக்கமுடியாத நடிப்புகளில் அவர் சூப்பர் டீலக்ஸில் ஷில்பா என்ற திருநங்கையாக நடித்தார், இது அவருக்கு தேசிய விருதைப் பெற்றது. ஷில்பா என்ற கதாபாத்திரம் தனக்கு முக்கியமான வாழ்க்கைப் பாடங்களைக் கற்றுக் கொடுத்தது என்றார். “அவளுடன் நடிக்கும் போது, எனக்குள் இருக்கும் பெண்மையை அடையாளம் கண்டுகொண்டேன். ஷில்பா என்றென்றும் எனக்குள் இருப்பாரா என்று நான் ஆச்சரியப்பட்டதால் அது கிட்டத்தட்ட ஆபத்தானதாக உணர்ந்தேன்.

அவரது வர்த்தக முத்திரை பாணியில், கலையின் முக்கியத்துவத்தை வலியுறுத்தி கையெழுத்திட்டார். “திரைப்படங்கள், மற்ற அம்சங்களுக்கிடையில், மனித உறவுகளையும், அதை நாம் எப்படிக் கையாளுகிறோம் என்பதையும் பிரதிபலிக்கின்றன. அரசியலின் தாக்கம், பாலினங்களைக் கடந்து மக்களின் பங்களிப்பு ஆகியவற்றைப் பார்க்கிறோம்… ஒரு நாகரிகத்தைப் பற்றி அதன் சினிமா மூலம் அதிகம் புரிந்துகொள்கிறோம்.”

சமீபத்திய கதைகள்