Saturday, April 1, 2023

மணிகண்டனின் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

தொடர்புடைய கதைகள்

பெய்ஜிங் சர்வதேச குழந்தைகள் திரைப்பட விழாவிற்கு சிறுவன் சாமுவேல் தேர்வு

அறிமுக இயக்குனர் சாது பர்லிங்டன் இயக்கிய குழந்தைகளுக்கான திரைப்படமான சிறுவன் சாமுவேல்,...

யாருமே எதிர்பாக்காத 4 இளம் இயக்குனர்களை டிக் செய்த அஜித் !அடுத்தடுத்து 2 படம்!

தமிழ் திரையுலகின் பிரபல நடிகரான அஜித்குமார், தனது தந்தை பி சுப்பிரமணியத்தின்...

ஆர்யாவின் ‘காதர்பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம்’ படத்தின் டீசர்

'கொம்பன்' மற்றும் 'விருமண்' போன்ற கிராமிய ஆக்‌ஷன் என்டர்டெயின்னர்களுக்கு பெயர் பெற்ற...

ருத்ரன் படத்தின் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராகவா லாரன்ஸின் ருத்ரன் படத்தின் அடுத்த சிங்கிள் பாடலான உன்னோடு வாழ்த்துக்காக...

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

நடிகர் மணிகண்டன், அறிமுக இயக்குனர் விநாயக் சந்திரசேகரனுடன் ஒரு காதல் நகைச்சுவை படத்திற்காக ஒத்துழைக்கவுள்ளதாக நாங்கள் முன்பே தெரிவித்திருந்தோம். குட் நைட் என பெயரிடப்பட்டுள்ள இப்படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டரை தயாரிப்பாளர்கள் தற்போது வெளியிட்டுள்ளனர்.

விநாயக் முன்பு சாம் ஆண்டனுக்கு உதவியிருக்கிறார். குட் நைட் படத்தை மில்லியன் டாலர் ஸ்டுடியோஸ் மற்றும் எம்ஆர்பி என்டர்டெயின்மென்ட் ஆகியவற்றின் கீழ் நசரத் பாசிலியன், யுவராஜ் கணேசன் மற்றும் மகேஷ்ராஜ் பாசிலியன் ஆகியோர் தயாரித்துள்ளனர். இப்படத்தில் மணிகண்டன் தவிர மீத்தா ரகுநாத், ரமேஷ் திலக், இயக்குனர் பாலாஜி சக்திவேல், பகவதி பெருமாள் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர்.

“இந்தப் படம் நவீன கால சென்னையைப் பின்னணியாகக் கொண்டது. சதி குறட்டையின் நகைச்சுவையான விளக்கக்காட்சியை உள்ளடக்கியது. இருப்பினும், இது அந்த அம்சத்தைச் சுற்றி வருவது மட்டுமல்லாமல், வாழ்க்கையைப் பற்றி அதிகம் பேசும். படத்தின் சுவை மனித உணர்வுகளில் அதிகமாக இருக்கும். குறட்டையைக் கையாளும் போது, உடலைக் கவரும் விதமான நகைச்சுவையை நாங்கள் நாடவில்லை. குறட்டை விடுவதை சமூகக் கண்ணோட்டத்தில் மக்கள் எப்படிப் பார்க்கிறார்கள், குறட்டை விடுபவரின் வாழ்க்கை எப்படி இருக்கும், அவர்களின் துணையின் வாழ்க்கை. இது மனித உணர்ச்சிகளின் உட்பொருளைப் பேசுகிறது, ”என்று இயக்குனர் CE க்கு கூறியிருந்தார்.

பர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டரில் மணிகண்டன் மயங்கிக் கிடக்கிறார், மற்ற கதாபாத்திரங்கள் பின்னால் நிற்கின்றன. குறட்டையை எப்படி நிறுத்துவது என்று ஒரு புத்தகம் உள்ளது. அவர்கள் காதுகளை மூடிக்கொண்டு, அந்த மனிதன் சத்தமாக குறட்டை விடுகிறான்.

குட் நைட் படப்பிடிப்பு முடிவடைந்தது. இப்படத்திற்கான ஐந்து பாடல்களுக்கு ஷான் ரோல்டன் இசையமைக்க, ஜெயந்த் சேதுமாதவன் ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார், பரத் விக்ரமன் படத்தொகுப்பாளராக பணியாற்றுகிறார்.

சமீபத்திய கதைகள்