Friday, March 1, 2024 7:19 am

தனுஷ் நடிக்கும் வாத்தி படத்தின் டிரெய்லர் ஹைதராபாத்தில் வெளியிடப்பட்டது

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தனுஷின் வரவிருக்கும் இருமொழி சார் படத்தின் டிரெய்லர் இன்று ஹைதராபாத்தில் உள்ள AMB திரையரங்குகளில் நடந்த நிகழ்வில் வெளியிடப்பட்டது. முதலில் மாலை 4 மணிக்கு நடைபெறுவதாக இருந்த நிகழ்வு இரண்டு மணி நேரம் கழித்து தொடங்கியது. டிரைலர் வெளியீட்டு விழாவில் படத்தின் நாயகர்கள் தனுஷ் மற்றும் சம்யுக்தா மற்றும் படக்குழுவினர் கலந்து கொண்டனர். வெளியீட்டு விழாவை தொகுப்பாளர் சுமா தொகுத்து வழங்கினார்.

வெங்கட் அட்லூரி எழுதி இயக்கிய, 34 வயதான திரைப்படத் தயாரிப்பாளர், அவரது காதல் நாடகங்களான தோலிபிரேமா (2018), மஜ்னு (2019) மற்றும் ரங் தே (2021) ஆகியவற்றிலிருந்து இந்த தீவிர சமூக நாடகத்துடன் குறிப்பிடத்தக்க வகையில் விலகுவதைக் காணலாம். கல்வி முறை.

தனது முந்தைய படங்களுக்கு அவர் பெற்ற விமர்சனங்கள் மற்றும் அவரது அடுத்த திட்டத்திற்கு வித்தியாசமாக ஏதாவது எழுத வேண்டும் என்ற உந்துதலைத் தூண்டியதைக் குறித்து வெங்கி அட்லூரி கூறினார், “எனது படங்களை கேலி செய்த அனைத்து மீம்களிலும் இருந்து கதை உருவானது, கூர்மையான அவதானிப்புகளை எழுப்புகிறது. என்னுடைய ஒவ்வொரு படத்திலும், எனது படங்களின் இரண்டாம் பாதியில் எனது தளத்தை வெளிநாட்டிற்கு மாற்றுவேன். பிறகு சாரின் கதையை எழுதி தனுஷிடம் சொன்னேன். அவர் உடனடியாக அதை விரும்பினார் மற்றும் அவரது தேதிகளை வழங்கினார். தனுஷ் சார் எனது படத்தில் நடிக்க ஒப்புக்கொண்டது என் வாழ்வின் மிக முக்கியமான தருணங்களில் ஒன்றாகும். சர் படத்தில் இசையமைப்பாளர் ஜி.வி.பிரகாஷ் குமாரின் பங்களிப்பை ஒப்புக்கொண்ட அட்லூரி, “தனுஷ் மற்றும் ஜி.வி. பிரகாஷ் இணைந்து பல பிளாக்பஸ்டர்களை பெற்றுள்ளனர், மற்றவற்றுடன் இந்த படம் அதன் பின்னணி இசைக்கு தகுதியான அங்கீகாரத்தைப் பெறும் என்று நம்புகிறேன்” என்று கூறினார்.

தனது முதல் தெலுங்கு படம் வெளியானதில் தனது மகிழ்ச்சியை வெளிப்படுத்திய தனுஷ், “இப்போது நாங்கள் தெலுங்கு, இந்தி அல்லது தெலுங்கு சினிமா பற்றி பேசவில்லை, அது இந்திய சினிமா. சாரின் கதை தமிழ்நாட்டுக்கும் ஆந்திராவுக்கும் எல்லையான ஒரு இடத்தில் விரிவடைகிறது, சாரின் கதையில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு சுவைகளை ஒருவர் பார்க்கலாம். இந்தப் படத்துக்காக வெங்கி அட்லூரிக்கு நன்றியைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன். முழு குழுவிற்கும் எனது மனமார்ந்த நன்றிகள்”. தெலுங்கு பதிப்பின் பாடல் வரிகள் தெரியாததற்காக தனது ரசிகர்களிடம் மன்னிப்பு கேட்ட தனுஷ், நிகழ்வில் கலந்து கொண்ட ரசிகர்களின் வேண்டுகோளின் பேரில் படத்தில் இருந்து ‘வா வாத்தி’ பாடலின் சில வரிகளை பாடினார்.

வாத்தி/சர் திரைப்படம் பிப்ரவரி 17ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது. சித்தாரா என்டர்டெயின்மென்ட்ஸ் மற்றும் ஃபார்ச்சூன் ஃபோர் சினிமாஸ் சார்பில் நாக வம்சி மற்றும் சாய் சௌஜன்யா தயாரித்துள்ள இந்த படத்தில் சமுத்திரக்கனி, சாய் குமார், தனிக்கெல்ல பரணி, தோட்டப்பள்ளி மது, ஹரிஷ் பேரடி மற்றும் ஹைப்பர் ஆதி ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். முக்கிய பாத்திரங்களில். ஐயாவின் ஒளிப்பதிவை ஜே யுவராஜ் செய்துள்ளார், சித்தாரா எண்டர்டெயின்மென்ட்ஸ் அடிக்கடி இணைந்து பணியாற்றும் நவின் நூலி மற்றும் அவினாஷ் கொல்லா ஆகியோர் முறையே படத்திற்கான எடிட்டிங் மற்றும் தயாரிப்பு வடிவமைப்பை வழங்கியுள்ளனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்