Thursday, March 30, 2023

ஷங்கர் இயக்கத்தில் விஜய்யும் ஷாருக்கானும் இணையவுள்ளனரா லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அஜீத்துக்காக 10 வருடமாக கதை எழுதி காத்திருக்கும் ...

AK62 மே மாதம் முதல் அதன் வழக்கமான படப்பிடிப்பைத் தொடங்கும். இந்த...

கைது வாரண்ட்டை தள்ளுபடி செய்யக்கோரி செங்கல்பட்டு நீதிமன்றத்தில் யாஷிகா...

யாஷிகா ஆனந்த் இறுதியாக மார்ச் 27 அன்று தனது 2021 விபத்து...

உண்மையிலேயே லாங் பைக் ரைடுகளை மிஸ் பண்ணுகிறேன் கவுதம்...

நடிகர் கௌதம் கார்த்திக் தனது ‘பாத்து தலை’ திரைப்படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார்,...

ஒட்டுமொத்த இந்தியாவையே கலக்கு கலக்குன்னு கலக்கிய திரைப்படத்தில் ...

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் துனிவு படத்தின் மூலம் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற...

சிவகார்த்திகேயன் மாவீரன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

இந்த ஆண்டு திரைக்கு வரவிருக்கும் சுவாரஸ்யமான படங்களில் ஒன்றாக மாறி வரும்...

விஜய் மற்றும் ஷாருக்கான் இருவரும் அந்தந்த தொழில்துறையின் இரண்டு உச்ச நடிகர்கள், மேலும் அவர்களின் சமீபத்திய வெளியீடுகள் இரண்டும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் பெரிய எண்ணிக்கையை வசூலித்துள்ளன. இரு நடிகர்களும் ஒருவருக்கொருவர் பாராட்டுகளைப் பகிர்ந்து கொள்வதை நாம் பார்த்திருந்தாலும், பெரிய திரைகளில் ஒன்றாகப் பார்க்க வேண்டும் என்பது பல ரசிகர்களின் விருப்பம். பரஸ்பர ரசிகர்களுக்கு மகிழ்ச்சியான செய்தி என்னவென்றால், ஷங்கர் இயக்கத்தில் விஜய் மற்றும் ஷாருக்கான் இணைந்து பணியாற்றுவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மெகா பட்ஜெட் படங்களை வழங்குவதில் சிறந்து விளங்கும் இயக்குனர் ஷங்கர், 900 கோடி ரூபாய் பட்ஜெட்டில் நீருக்கடியில் அறிவியல் புனைகதை படமாக டூயல் ஹீரோ சப்ஜெக்ட்டை எடுக்க திட்டமிட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.
ஒரு ஆன்லைன் போர்ட்டலின் சமீபத்திய அறிக்கையின்படி, இரண்டு பிரபலமான தயாரிப்பு நிறுவனங்கள் மெகா பட்ஜெட் படத்தைத் தயாரிக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் படம் குறித்த ஆரம்ப பேச்சுக்கள் நடந்து வருகின்றன. ஆனால் படத்திற்கு அதிக நேரம் ஆகலாம் என்பதால் ஷாருக்கான் மற்றும் விஜய்யின் வருகை குறித்து இறுதி அழைப்பு விடுக்கப்படும். ஷங்கர் தனது தற்போதைய படங்களான ‘ஆர்சி 15’ மற்றும் ‘இந்தியன் 2’ ஆகியவற்றை வழங்கியவுடன் அந்தத் திட்டத்தைக் கைவிடுவார். இருப்பினும், ஷங்கரின் இயக்கத்தில் விஜய் மற்றும் ஷாருக்கான் இணைந்து வருவது கண்டிப்பாக பாக்ஸ் ஆபிஸ் சாதனைகளை முறியடிக்கும், மேலும் படம் ஆரம்பத் திட்டத்துடன் செல்லும் என்று நம்புவோம்.
தமிழ் இயக்குனர் அட்லீயின் பாலிவுட்டில் அறிமுகமாகும் ஷாருக்கானின் அடுத்த வெளியீடான ‘ஜவான்’ படத்தில் விஜய் கேமியோ ரோலில் நடிக்கிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.
‘பதான்’ பாக்ஸ் ஆபிஸை ரசித்து வரும் ஷாருக்கானின் ‘ஜவான்’ மற்றும் ‘டுங்கி’ ஆகிய படங்கள் இந்த ஆண்டு வெளியாக வரிசையாக உள்ளன. மறுபுறம், விஜய் லோகேஷ் கனகராஜுடன் இணைந்து ‘லியோ’ படத்தின் முக்கிய படப்பிடிப்பைத் தொடங்கியுள்ளார், மேலும் படம் பூஜை விடுமுறையை முன்னிட்டு வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

சமீபத்திய கதைகள்