Monday, April 22, 2024 3:58 am

விராட் கோலி போன்ற வீரர்கள் எப்போதும் சிறந்த தொடரை தேர்ந்தெடுப்பார்கள்: ஸ்டோனிஸ்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

நாக்பூரில் உள்ள விதர்பா கிரிக்கெட் சங்க ஸ்டேடியத்தில் வியாழக்கிழமை தொடங்கும் பார்டர்-கவாஸ்கர் டிராபியில் இந்தியா பலம் வாய்ந்த ஆஸி.

அனைத்து கண்களும் நட்சத்திர இந்திய பேட்டர் விராட் கோலியின் மீது இருக்கும், அவர் தனது பெயரில் ஏழு டெஸ்ட் சதங்கள் கொண்ட அவர்களுக்கு எதிராக விளையாட விரும்புகிறார். சொந்த மண்ணில் கடைசியாக விளையாடிய தொடரில் விராட் நான்கில் மூன்றில் மட்டுமே இடம்பிடித்து சதம் அடிக்கத் தவறினார்.

அவரது கடைசி டெஸ்ட் சதமும் நவம்பர் 2019 இல் வங்காளதேசத்திற்கு எதிராக சதம் அடித்தபோது வந்தது.

“விராட் எப்போதும் சிறந்தவர்களில் ஒருவர். அவர் இருக்கும் வயது மற்றும் அவர் தனது வாழ்க்கையில் இருக்கும் நிலை, அவர் இந்த தொடரை தனது தளமாக பயன்படுத்த விரும்புவார். சிறந்த வீரர்கள் எப்போதும் சிறந்த தொடரை தேர்வு செய்கிறார்கள். நாங்கள் டி-யில் பார்த்தோம். 20 உலகக் கோப்பையில் அவர் எவ்வளவு நன்றாக இருந்தார். அவர் எவ்வளவு பசியுடன் இருக்கிறார் என்பது ஒரு அறிகுறி. அவர் நிச்சயமாக நம்மை பின்னுக்குத் தள்ளக்கூடியவர், இந்தத் தொடரை வெல்ல நாம் அவரை சிறப்பாகப் பெற வேண்டும். மேலும் நான் அதை உங்களுக்குச் சொல்ல முடியும். நாங்கள் அவருக்காக தயாராக இருப்போம்” என்று மார்கஸ் ஸ்டோனிஸ் போரியா நிகழ்ச்சியுடன் பேக்ஸ்டேஜில் கூறினார்.

2021-23 ஐசிசி உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் அட்டவணையில் 75.56 சதவீதத்துடன் ஆஸ்திரேலியர்கள் முதலிடத்தில் உள்ளனர், மேலும் வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜஸ்பிரித் பும்ரா மற்றும் விக்கெட் கீப்பர் பேட்டர் ரிஷப் பந்த் இல்லாததால் இந்தத் தொடரை ஒரு வாய்ப்பாக அவர்கள் பார்க்கிறார்கள்.

“காயங்கள் ஒருபோதும் நல்லதல்ல. அவர்கள் எதிரணியில் இருந்தாலும் சிறந்த வீரர்களுக்கு எதிராக நீங்கள் எப்போதும் விளையாட விரும்புகிறீர்கள். அதுதான் எங்கள் விளையாட்டாக மாறுகிறது. ரிஷப் மற்றும் ஜஸ்பிரித் என்ன தாக்கத்தை ஏற்படுத்துவார்கள் என்று எங்களுக்குத் தெரியும், இந்தியா நிச்சயமாக தவறவிடும். கடந்த ஆஸ்திரேலியாவில் நடந்த தொடரில் ரிஷப் பந்த் பெரும் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியதோடு, ஆட்டத்தை மாற்றியவர். ஜஸ்பிரித் தான். எந்த அணியும் அவர்களின் தரத்தில் இருக்கும் வீரர்களை இழக்க நேரிடும். எங்களை பொறுத்தவரை நாக்பூரில் ஸ்டார்க் போன்ற ஒருவரின் ரிவர்ஸ் ஸ்விங்கை நாம் தவற விடுவோம். எங்களிடம் விருப்பங்கள் உள்ளன என்று கூறியதன் மூலம், உதாரணமாக, இளம் லான்ஸ் மோரிஸ், அவருக்கு வாய்ப்பு கிடைத்தால், அது அவருக்கு எவ்வளவு கனவாக இருக்கும் என்று மார்கஸ் ஸ்டோனிஸ் கூறினார்.

பல ஆண்டுகளாக பார்டர்-கவாஸ்கர் தொடரில் சில பெரிய போட்டிகள் நடந்துள்ளன, கடைசியில் ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின் மற்றும் ஸ்டீவ் ஸ்மித் இடையே மிகவும் பரபரப்பான ஒன்று இருந்தது.

“ஸ்டீவ் நன்றாக ஸ்பின் விளையாடுகிறார், அவருடைய சமீபத்திய சாதனையை நீங்கள் பார்த்தால், அவர் ரெட் ஹாட் ஃபார்மில் இருக்கிறார். அவர் வீட்டில் ஒரு அற்புதமான டெஸ்ட் தொடரை வைத்திருந்தார், பின்னர் பிபிஎல்லில் இரண்டு சதங்களைப் பெற்றார். அஷ்வினுக்கு அவர் சிறப்பாகத் தயாராக இருப்பார். இது எப்பொழுதும் சிறந்த ஒன்றாகும். இது ஒரு கவர்ச்சியான போட்டியாக இருக்கும் என்று நான் சொல்ல வேண்டும்” என்று மார்கஸ் ஸ்டோனிஸ் கூறினார்.

இந்த ஆண்டு நடக்கும் ஐசிசி உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் 2021-23 இறுதிப் போட்டிக்கு தகுதி பெறுவதற்காக இந்தியா 4-0 என்ற கணக்கில் க்ளீன் ஸ்வீப் அல்லது 3-1 என்ற அபார வெற்றியை எதிர்நோக்கியுள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்