Friday, June 14, 2024 3:04 am

அஜித் நடித்த துணிவு படத்தை பார்த்து மெர்சலான வெளிநாட்டு ரசிகர் ! வைரல் பதிவு நீங்களே பாருங்க !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தென்னிந்திய திரைப்படமான ‘துனிவு’ நேற்று முன்தினம் OTT தளத்தில் வெளியானது . ‘அஜித் 62’ துணிவு படத்தை போலவே குறிகிய கால நிலையில் எடுக்கப்படும் என தெரிகிறது , மேலும் பட வேலைகளை ஒரே நீட்டிப்பில் முடிக்க தயாரிப்பாளர்கள் திட்டமிட்டுள்ளனர். இந்த படம் இந்த ஆண்டு பெரிய திரைகளில் வரக்கூடும், மேலும் ‘ஏகே 62’ பூஜை விடுமுறைக்கு ‘லியோ’வுடன் அதன் கொம்பு பூட்டப்பட்டால் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மேலும் ஒரு அஜித்-விஜய் மோதலை எதிர்பார்க்கலாம். இப்படத்தை அதிகாரப்பூர்வமாக எடுக்க அஜித், இயக்குனர் மற்றும் தயாரிப்பாளர் அடங்கிய படம் தொடங்கப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

இந்நிலையில் அஜித்தின் ஏகே 62 படத்தை பற்றி பரபரப்பாக பேசி வந்தாலும் இன்னும் துணிவு படத்தை பற்றியும் பெரும்பாலான ரசிகர்கள் பேசி வருகிறார்கள். அதாவது கடந்த பொங்கல் பண்டிகைக்கு வினோத், போனி கபூர், அஜித் கூட்டணியில் மூன்றாவது முறையாக உருவான துணிவு படம் வெளியானது.

அஜித் நடிப்பில் கடைசியாக வெளியான வலிமை படம் கலையான விமர்சனங்கள் பெற்ற நிலையில் அதற்கு நேர் எதிராக துணிவு படத்திற்கு ஏக போக வரவேற்பு கிடைத்து வருகிறது. துணிவு படத்திற்கு போட்டியாக வெளியான அனைத்து படங்களின் வசூலை முறியடித்து இப்படம் நல்ல வசூலை பெற்றது.

மேலும் துணிவு படம் வெளியாகி கிட்டத்தட்ட 25 நாட்களைக் கடந்தும் வெற்றிகரமாக ஓடிக்கொண்டிருக்கும் நிலையில் நேற்று ஓடிடி தளத்தில் இப்படம் வெளியானது. அதாவது துணிவு படத்திற்கு தியேட்டரில் மட்டும் அல்லாமல் ஒடிடியிலும் அமோக வரவேற்பு கிடைத்தது. நெட்பிளிக்ஸில் துணிவு பட டார்க் டெவில் அஜித் ரெக்கார்ட் பிரேக் செய்துள்ளார்.

நேற்றைய தினம் தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னடம் மற்றும் ஹிந்தி ஆகிய மொழிகளில் ஒடிடியில் துணிவு படம் வெளியாகி இருந்தது. இதுவரை நெட்பிளிக்ஸில் படம் வெளியான சில மணி நேரங்களிலேயே இவ்வளவு வாடிக்கையாளர்கள் எந்த படத்தையும் பார்த்ததில்லை.

ஆனால் திரையரங்குகளில் வெளியான பின்பு தான் ஒடிடியில் துணிவு படம் வெளியானாலும் ரசிகர்கள் இப்படத்தை பார்க்க மிகுந்த ஆவலுடன் இருந்து உள்ளனர். அதனால் தான் படம் வெளியான உடனே நெட்பிளிக்ஸை ரசிகர்கள் சூழ்ந்துள்ளனர். மேலும் துணிவு படத்தின் மூலம் நெட்பிளிக்ஸ் நல்ல லாபத்தை பார்த்து வருகிறது.

அதுமட்டுமின்றி தற்போது அஜித்துக்கு துணிவு படத்தின் வெற்றியின் மூலம் மார்க்கெட் மற்றும் சம்பளம் எகிறி உள்ளது. இதனால் தற்போது அஜித்தின் அடுத்த படமான ஏகே 62 படத்தையும் நெட்பிளிக்ஸ் கைப்பற்றியுள்ளதாம். மேலும் இந்த படம் குறித்து அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வெளியாகாத நிலையில் முன்கூட்டியே சூதானமாக நெட்பிளிக்ஸ் கை பற்றியது.

தற்போது இந்திய சினிமா ரசிகர்களை தாண்டி வெளிநாட்டு ரசிகர் ஒருவர் அஜித்தின் துணிவு திரைப்படத்திற்கு சூப்பரான விமர்சனம் கொடுத்துள்ளார்.அதில் நான் பார்த்த ஹிந்தி படங்களில் இந்த திரைப்படம் 10/10 சூப்பரான திரைப்படம் என ரேட்டிங் கொடுத்துள்ளார்.

அஜீத் கடைசியாக பிளாக்பஸ்டர் ஆக்ஷன் படமான துணிவு படம் வெளியானது . மேலும் இந்த படம் வணிகத்தில் நடிகரின் சிறந்த படமாக மாறியது. அடுத்ததாக, அஜித்தின் அடுத்த படத்தைப் பற்றி கேட்க ரசிகர்கள் காத்திருக்கிறார்கள், மேலும் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு விரைவில் வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மேலும், அஜித்தின் 62வது படத்தை இயக்குவது உறுதி செய்யப்பட்ட விக்னேஷ் சிவனுக்கு பதிலாக மகிழ் திருமேனி இயக்கப்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. படத்தை தொடங்குவதற்கு தயாராகி வரும் நிலையில், படத்திற்கான நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினரை இறுதி செய்து வருகின்றனர் தயாரிப்பாளர்கள்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்