28.3 C
Chennai
Thursday, March 23, 2023

கவின் மற்றும் அபர்ணா நடிப்பில் உருவான DADA படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அபர்ணா பாலமுரளி உடன் ரஜினி உள்ள புகைப்படம் இணையத்தில்...

ரஜினிகாந்த் இந்தியத் திரையுலகின் மிகப்பெரிய பெயர்களில் ஒருவர். மாஸ் ஹீரோ அவரது...

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி இயக்கத்தில் மகேஷ் பாபு நடிக்கும் புதிய படத்தை...

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலியும் மகேஷ் பாபுவும் விரைவில் இணைந்து பணியாற்றவுள்ளனர். 2023-ம் ஆண்டின் இறுதியில்...

வெங்கட் பிரபுவுடன் இணையும் சிவகார்த்திகேயனின் புதிய படத்தை பற்றிய...

சிவகார்த்திகேயன் வெங்கட் பிரபுவுடன் ஒரு நேர்த்தியான ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னரில் இணையவிருப்பதால், சிவகார்த்திகேயனின்...

சலார் படத்தை ஆங்கிலத்திலும் டப் செய்யப்பட படக்குழு முடிவு...

பிரபாஸ் நடித்த சாலார் இந்த ஆண்டின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் ஒன்றாகும்,...

கேப்டன் மில்லர் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட்...

சமீபத்திய தகவல்களின்படி, கேப்டன் மில்லரின் கிளைமாக்ஸ் படப்பிடிப்பு குற்றாலத்தில் சுமார் 1000...

தாதாவின் வெளியீட்டிற்கு முன்னதாக கவின் மற்றும் அபர்ணா தாஸ் ஆகியோர் விளம்பரப் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளனர், மேலும் அவர்கள் எங்கள் அலுவலகத்திற்குச் சென்று எங்கள் குழுவுடன் திரைப்படத்தைப் பற்றி பேசுவதற்கு நேரத்தை ஒதுக்குகிறார்கள், இது இளைஞர்களிடையே சமூக ஊடகங்களில் அதிகம் விவாதிக்கப்பட்ட தலைப்பாகும்.

“ஆனால் தாதா எல்லோருக்குமான படம். குறிப்பிட்ட பார்வையாளர்களை மனதில் வைத்து நாங்கள் தாதாவைத் தொடங்கவில்லை. ஒரு இளைஞன் கூட அவனது அப்பா, அம்மா மற்றும் தாத்தாவை உள்ளடக்கிய ஒரு குறிப்பிட்ட வட்டத்தைக் கொண்டிருக்கிறார். அவர்கள் அனைவருக்கும் சாத்தியமான உள்ளடக்கத்தை நாங்கள் செய்துள்ளோம். இளம் பார்வையாளர்களை வைத்து டீஸர் வெட்டப்பட்டது, அது ஒரு இழுக்கும் காரணிக்காக உருவாக்கப்பட்டது, ”என்று தொடங்குகிறார் கவின்.

விஜய் நடித்தபீஸ்ட் படத்தில் முக்கிய வேடத்தில் நடித்த பிறகு அபர்ணா கதாநாயகியாக நடிக்கும் முதல் பெரிய படம் இது.

“என்னை ஒரு பெரிய நடிகராக நீங்கள் பார்த்த முதல் படமாகவும் இது இருக்கும். ஸ்கிரிப்ட் மற்றும் என் பாத்திரம் அந்த சாத்தியத்தை கொண்டுள்ளது. ஒரு நடிகனாக, இயக்க நேரத்தின் மூலம் பல்வேறு உணர்ச்சிகளைக் கையாண்டிருக்கிறேன். இது ஒரு பார்வையாளர்களாக நான் நிச்சயமாக பார்க்க விரும்பும் படம்,” என்கிறார் நடிகை.

படத்தில் ஒரு அடிப்படை செய்தி உள்ளது ஆனால் அது அதிக பிரசங்கித்தனமாக இருக்காது என்று கவின் தெளிவுபடுத்துகிறார். கவின் மற்றும் அபர்ணாவை இணைத்த முதல் படம் தாதா அல்ல. அவர்கள் முதன்முதலில் பீஸ்ட் படத்தில் இணைந்து பணியாற்றினர், அதில் இயக்குனர் நெல்சன் திலீப்குமாருக்கு கவின் உதவி செய்தார்.

அப்போதுதான் தாதாவின் ஸ்கிரிப்ட் குறித்தும் சொன்னார்” என்கிறார் அபர்ணா. “அது மிகவும் பின்னர் இல்லையா?” என்று கேட்கிறார் கவின். “இல்லை கவின். நாங்கள் பீஸ்ட் படப்பிடிப்பில் இருந்தோம், நீங்கள் ஸ்கிரிப்டைக் கேட்கச் சொன்னீர்கள், ”என்று நடிகை பதிலளிக்கிறார். “ஆம். இப்போது எனக்கு நினைவிருக்கிறது, அவள் ஒரு நடிகராக மிகவும் நன்றாக வளர்ந்திருக்கிறாள். நெல்சன் அவளிடம் காட்சிகளை சொல்லும் போதும், அதை நன்றாக உள்வாங்கி நுட்பமாக நடித்தார்” என்று பாராட்டுகிறார் கவின்.

அபர்ணா தனது பாராட்டுக்கு பதிலடி கொடுத்து, “கவின் ஒரு நுட்பமான நபர், அவர் படப்பிடிப்பு தளத்தில் இப்படித்தான் இருக்கிறார். ஆனால் கேமரா உருளத் தொடங்கும் போது அவர் முற்றிலும் வித்தியாசமான நபர்.கல்லூரி மாணவனாகவும், ஒரு மென்பொருள் வல்லுநராகவும் தாதாவுக்காக கவின் மேக்ஓவர் பலரின் கண்களைக் கவர்ந்தது. “படத்தில் என்னுடைய கல்லூரி நாட்களின் மேக்ஓவருக்கு உத்வேகம் அளித்தவர் லோகேஷ் கனகராஜ் அண்ணா. நாங்கள் இருவரும் மென்பொருள் வல்லுநர்களாகப் பார்க்கப்பட்டாலும், படத்தின் முக்கிய உள்ளடக்கம் அதுவல்ல. இது ஒரு குழந்தையை வளர்க்கக் கொடுக்கப்பட்ட ஒரு பையனைப் பற்றியது, அவர் நிர்வகிக்கிறாரா இல்லையா என்பதுதான் கதையின் முக்கிய அம்சம், ”கவின் குறிப்பிடுகிறார்.

அவர் தனது சக நடிகர்களைப் பாராட்டுகிறார், மேலும் அவர்களை செட்டில் வைத்திருப்பது வேடிக்கையாக இருந்தது என்று கூறுகிறார். வி.டி.வி.கணேஷ் திரைக்கு வந்ததும் கதை வேறு வடிவம் பெறுகிறது. பாக்யராஜ் சார், பிரதீப், ஹரிஷ் ஆகியோரும் கதைக்கு மதிப்பு சேர்த்திருக்கிறார்கள்” என்று முடிக்கிறார்

சமீபத்திய கதைகள்