Friday, March 31, 2023

சியான் விக்ரமின் நீண்டகாலமாக நிலுவையில் உள்ள ‘துருவ நட்சத்திரம்’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

தொடர்புடைய கதைகள்

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

தீரா காதல் படத்திலிருந்து வெளியான முதல் சாங் இதோ !

செவ்வாயன்று தீரா காதல் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் உசுரன்கூடில் என்ற முதல் தனிப்பாடலை...

மார்க் ஆண்டனி படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

விஷால்-ஆதிக் ரவிச்சந்திரன் நடிப்பில் உருவாகி வரும் மார்க் ஆண்டனி படத்தின் இறுதிக்கட்ட...

வெற்றிமாறனின் ‘விடுதலை’ படத்தைப் பார்த்து சூரி மற்றும் விஜய் சேதுபதியைப் பாராட்டிய அல்போன்ஸ்

தமிழில் விஜய் சேதுபதி, சூரி நடித்துள்ள ‘விடுதலை’ திரைப்படம் இன்று வெளியாகியுள்ளது....

‘பத்து தல’ படத்தின் முதல் நாள் வசூல் ரிப்போர்ட் இதோ !

சிலம்பரசன் நடித்த 'பாத்து தலை' நேற்று (மார்ச் 30) பெரிய திரைகளில்...

இயக்குனர் கௌதம் மேனனுடன் சியான் விக்ரம் இணைந்து ‘துருவ நட்சத்திரம்’ திரைப்படம் 2017 இல் தொடங்கப்பட்டது. ஆனால், சில காரணங்களால் படம் இறுதி கட்டத்தை எட்டவில்லை, இது ரசிகர்களை ஏமாற்றியது. கவுதம் மேனன் சமீபத்தில் ஆர் பார்த்திபனுடன் ‘துருவ நட்சத்திரம்’ படத்திற்கான காட்சியை படமாக்கியுள்ளார், மேலும் இயக்குனர் படத்தின் படப்பிடிப்பை முடித்துவிட்டதாக கூறப்படுகிறது. நீண்ட நாட்களாக தள்ளிப்போன இப்படம் தற்போது வெற்றிகரமாக இறுதிக்கட்டத்தை எட்டியுள்ளது, மேலும் இந்த மார்ச் மாதம் திரையரங்குகளில் வெளியிட திட்டமிட்டுள்ளனர்.

விஜய் மற்றும் லோகேஷ் கனகராஜ் நடிக்கும் ‘லியோ’ படத்தில் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க ஒப்பந்தமாகியுள்ள நடிகரும், இயக்குனருமான கௌதம் மேனன், ‘லியோ’ படப்பிடிப்பில் பிஸியாகிவிடுவதற்குள் ‘துருவ நட்சத்திரம்’ படத்தின் வேலைகளை முடிக்க முடிவு செய்துள்ளார். எனவே, இயக்குனர் ‘துருவ நட்சத்திரம்’ படத்தின் செயல்முறையை விரைவுபடுத்தியுள்ளார், மேலும் படத்தின் மறுமலர்ச்சியை உறுதிப்படுத்தும் புதிய போஸ்டர் அல்லது புதுப்பிப்பை தயாரிப்பாளர்களிடமிருந்து எதிர்பார்க்கலாம்.

‘துருவ நட்சத்திரம்’ டீஸர், வீடியோவில் சியான் விக்ரம் ஸ்டைலாகவும், உஷ்ணமாகவும் காணப்பட்டதால் படத்தின் சலசலப்பு ஏற்பட்டது. கேங்ஸ்டர் நாடகத்தில் ரிது வர்மா, ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ், சிம்ரன், ராதிகா சரத்குமார், விநாயகன், அர்ஜுன் தாஸ் மற்றும் திவ்யதர்ஷினி உள்ளிட்டோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். ஹாரிஸ் ஜெயராஜ் இசையை கவனிக்க, ஒளிப்பதிவை ஜோமோன் டி.ஜான், சந்தான கிருஷ்ணன், ரவிச்சந்திரன், மனோஜ் பரமஹம்சா ஆகியோர் கையாண்டுள்ளனர்.

சியான் விக்ரம், மணிரத்னம் இயக்கும் ‘பொன்னியின் செல்வன் 2’ படத்தின் ஒரு பகுதியாகவும் இருக்கிறார், மேலும் அவர் தற்போது இயக்குனர் பா ரஞ்சித்துடன் ‘தங்கலன்’ படத்தில் நடித்து வருகிறார். எனவே, சீயான் விக்ரம் ரசிகர்களுக்கு இது ஒரு பிஸியான ஆண்டாக இருக்கும், ஏனெனில் நடிகரின் மூன்று படங்கள் இந்த ஆண்டு வெளியாகும் என்று எதிர்பார்க்கலாம்.

சமீபத்திய கதைகள்