Thursday, March 30, 2023

அஜித்தின் கேரியரையே திருப்பிப்போட்ட இயக்குனர் ! மீண்டும் வாய்ப்பு “AK 63”யா இருக்குமோ!! எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அஜீத்துக்காக 10 வருடமாக கதை எழுதி காத்திருக்கும் ...

AK62 மே மாதம் முதல் அதன் வழக்கமான படப்பிடிப்பைத் தொடங்கும். இந்த...

கைது வாரண்ட்டை தள்ளுபடி செய்யக்கோரி செங்கல்பட்டு நீதிமன்றத்தில் யாஷிகா...

யாஷிகா ஆனந்த் இறுதியாக மார்ச் 27 அன்று தனது 2021 விபத்து...

உண்மையிலேயே லாங் பைக் ரைடுகளை மிஸ் பண்ணுகிறேன் கவுதம்...

நடிகர் கௌதம் கார்த்திக் தனது ‘பாத்து தலை’ திரைப்படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார்,...

ஒட்டுமொத்த இந்தியாவையே கலக்கு கலக்குன்னு கலக்கிய திரைப்படத்தில் ...

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் துனிவு படத்தின் மூலம் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற...

சிவகார்த்திகேயன் மாவீரன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

இந்த ஆண்டு திரைக்கு வரவிருக்கும் சுவாரஸ்யமான படங்களில் ஒன்றாக மாறி வரும்...

அஜீத் குமாரின் 2023 பொங்கல் வெளியீடான துணிவு ஒரு பெரிய வெற்றியுடன் நன்றாகத் தொடங்கியது. இருப்பினும், AK 62 திட்டங்களில் மாற்றம் ரசிகர்கள் மற்றும் தொழில்துறையினர் மத்தியில் அதிர்ச்சி அலைகளை அனுப்பியது. இயக்குனர் மகிழ் திருமேனி ஏகே 62 படத்தின் இயக்குனர் என்றும், விக்னேஷ் சிவன் இனி படத்தின் ஒரு பகுதியாக இல்லை என்றும் செய்தி இப்போது வெளியாகியுள்ளது.அஜீத் குமாருடன் மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன், மமதி சாரி, அஜய், வீரா, பகவதி பெருமாள், தர்ஷன், பவானி ரெட்டி, சிபி, அமீர் ஆகியோரும் ‘துனிவு’ படத்தில் குறிப்பிடத்தக்க வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

தமிழ் சினிமாவில் இப்போது பாக்ஸ் ஆபிஸில் கலக்கிவரும் படத்தை கொடுத்தவர நடிகர் அஜித். துணிவு என்ற படம் செம கலெக்ஷனை பெற்று வருகிறது.வங்கியில் நடக்கும் நிறைய விஷயங்களை மக்களுக்கு ஒரு விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தும் வகையில் படம் அமைந்துள்ளது.இந்த படம் உலகம் முழுவதும் ரூ. 250 கோடிக்கும் மேலாக வசூல் செய்து சாதனை படைத்து வருகிறது, சில திரையரங்குகளில் துணிவு பட 50வது நாளை கொண்டாட நிறைய ஏற்பாடுகள் நடந்து வருகிறது.

அஜித் தனது 62வது படத்திற்கு இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவனை தேர்வு செய்திருந்தார், ஆனால் இப்போது இவர்களது கூட்டணி அமையவில்லை. லைகா நிறுவனத்தின் தயாரிப்பில் மட்டுமே நடிப்பது உறுதியாகியுள்ளது.தற்போது மகிழ் திருமேனி கதையில் அஜித் நடிக்க முடிவு செய்திருப்பதாக கூறப்படுகிறது, ஆனால் உறுதியாகவில்லை.இப்போது இன்னொரு தகவல் டுவிட்டர் பக்கத்தில் உலா வருகிறது, அதாவது இயக்குனர் வெங்கட் பிரபுவுடன் கூட்டணி அமைக்க அஜித் பேச்சு வார்த்தையில் இருப்பதாக தெரிவிக்கின்றனர்.

மறுபக்கம் இந்த நிலையில் அஜித்குமார் நடிக்கும் 63 ஆவது திரைப்படம் குறித்த ஒரு சூடான தகவல் வெளிவந்துள்ளது. அதாவது இயக்குனர் விஷ்ணுவர்தனுடன் தனது 63 ஆவது திரைப்படத்தில் அஜித்குமார் கைக்கோர்க்க உள்ளதாக கூறப்படுகிறது.விஷ்ணுவர்தன் இதற்கு முன் அஜித்தை வைத்து “பில்லா”, “ஆரம்பம்” போன்ற பிளாக் பஸ்டர் ஹிட் திரைப்படங்களை கொடுத்துள்ளார். மேலும் “அறிந்தும் அறியாமலும்”, “பட்டியல்”, “சர்வம்”, “யட்சன்” போன்ற திரைப்படங்களையும் இயக்கியுள்ளார். இந்த நிலையில் தற்போது மீண்டும் அஜித்குமாருடன் விஷ்ணுவர்தன் இணையவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

கடந்த 2007 ஆம் ஆண்டு வெளிவந்த “பில்லா” திரைப்படம் அஜித்தின் கேரியரிலேயே முக்கிய திருப்புமுனையாக அமைந்த திரைப்படமாகும். அஜித் இத்திரைப்படத்தில் மிகவும் ஸ்டைலாக நடித்திருந்தார். அஜித்குமாரை மாறுபட்ட கதாப்பாத்திரத்தில் காட்சிப்படுத்தியது ரசிகர்களை உற்சாகத்தில் அழ்த்தியது குறிப்பிடத்தக்கது.


அஜித்குமார் சில நாட்களுக்கு முன் லண்டனுக்கு பறந்தார், ஜனவரி 28 அன்று விக்னேஷிடம் ஏகே 62 நடக்கவில்லை என்று செய்தி வெளியானது. அவர் லைகா புரொடக்‌ஷன் போஸ்டுடன் ஒரு சந்திப்பு நடத்தியதாக கூறப்படுகிறது, இந்த செய்தி கசிந்துள்ளது. இயக்குனர் விக்னேஷ் நிலைமையை தெளிவுபடுத்தவும், தனது படம் கைவிடப்படாமல் இருப்பதை உறுதி செய்யவும் லண்டனுக்கு பறந்ததாக கூறப்படுகிறது. சிவகார்த்திகேயன் நடிப்பில் லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸுடன் அவர் நடித்த முந்தைய படமும் சில காரணங்களால் கைவிடப்பட்டது குறிப்பிடத்தக்கது

சமீபத்திய கதைகள்