Saturday, April 1, 2023

மகிழ் திருமேனிக்கு அஜித் ஓகே சொல்ல முக்கிய காரணமே இது தான் 🔥 !! பயத்துக்கு பாச கிடையாது மொமெண்ட்

தொடர்புடைய கதைகள்

பெய்ஜிங் சர்வதேச குழந்தைகள் திரைப்பட விழாவிற்கு சிறுவன் சாமுவேல் தேர்வு

அறிமுக இயக்குனர் சாது பர்லிங்டன் இயக்கிய குழந்தைகளுக்கான திரைப்படமான சிறுவன் சாமுவேல்,...

யாருமே எதிர்பாக்காத 4 இளம் இயக்குனர்களை டிக் செய்த அஜித் !அடுத்தடுத்து 2 படம்!

தமிழ் திரையுலகின் பிரபல நடிகரான அஜித்குமார், தனது தந்தை பி சுப்பிரமணியத்தின்...

ஆர்யாவின் ‘காதர்பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம்’ படத்தின் டீசர்

'கொம்பன்' மற்றும் 'விருமண்' போன்ற கிராமிய ஆக்‌ஷன் என்டர்டெயின்னர்களுக்கு பெயர் பெற்ற...

ருத்ரன் படத்தின் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராகவா லாரன்ஸின் ருத்ரன் படத்தின் அடுத்த சிங்கிள் பாடலான உன்னோடு வாழ்த்துக்காக...

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

‘துணிவு’ படத்தின் வெற்றிக்குப் பிறகு, ‘ஏகே 62’ என்று தற்காலிகமாகத் தலைப்பிடப்பட்டுள்ள அஜீத் தனது அடுத்த படத்திற்காக பணியாற்றத் தயாராகிவிட்டார். முன்னதாக, விக்னேஷ் சிவன் அஜித்தை வைத்து புதிய படத்தை இயக்குவார் என்று கூறப்பட்டது, ஆனால் சில நாட்களுக்கு முன்பு நடிகர் ஸ்கிரிப்டில் திருப்தி அடையவில்லை என்று கூறப்பட்டது. ‘ஏகே 62’ படத்திற்காக விக்னேஷ் சிவனுக்குப் பதிலாக உதயநிதி ஸ்டாலினின் ‘கலக தலைவன்’ படத்தை இயக்கிய இயக்குனர் மகிழ் திருமேனியுடன் அஜீத் இணைந்து பணியாற்றவுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

தற்சமயம் சோசியல் மீடியாவில் எங்கு பார்த்தாலும் இயக்குனர் மகிழ் திருமேனியின் பேச்சு தான். ஏனென்றால் விக்னேஷ் சிவன், அஜித் காம்பினேஷன் நின்னு போனது. அடுத்த அஜித் மகிழ் திருமேனி படத்தில் நடித்திருக்கிறார். அதிலும் மகிழ் திருமேனி ஏற்கனவே இயக்கிய 2 படங்களின் மூலம் இம்ப்ரஸ் ஆகி தான், ஏகே 62 படத்தை இயக்குவதற்கான வாய்ப்பை அவர் பெற்றிருக்கிறார்.

முன்தினம் பார்த்தேன்: 2019 காதல் நகைச்சுவை திரைப்படம் ஆக வெளியான முன்தினம் பார்த்தேனே என்ற படத்தின் மூலம் இயக்குனராக மகிழ் திருமேனி அறிமுகமானார். இந்தப் படத்திற்கும் வசூல் ரீதியாக நல்ல வரவேற்பு கிடைக்காவிட்டாலும் படத்தின் திரைக்கதை நகர்வு, நகைச்சுவை போன்றவற்றிற்காக பாராட்டப்பட்டது.

தடையறத் தாக்க: 2012 ஆம் ஆண்டு மகிழ் திருமேனி இயக்கத்தில் அருண் விஜய் கதாநாயகனாக நடித்திருந்தார். சுவாரசியமான கதைக்களத்தை கொண்ட இந்த வசூல் ரீதியாக வெற்றி பெற விட்டாலும் ரசிகர்களிடமிருந்து நல்ல விமர்சனத்தை பெற்ற படம்.

தடம்: 2019 ஆம் ஆண்டு மகிழ் திருமேனி இயக்கத்தில் வெளியான தரமான படம் தான் தடம். அருண் விஜய்க்கு தடையறத் தாக்க படத்தின் மூலம் ஒரு திருப்புமுனையை ஏற்படுத்திக் கொடுத்த இயக்குனர் மகிழ் திருமேனி மீண்டும் தடம் படம் மூலம் மற்றொரு டர்னிங் பாயிண்ட்டை கொடுத்திருந்தார். இந்த படம் அஜித்தை மிகவும் கவர்ந்தது. அதனால் தான் ஏகே 62 படத்தின் தயாரிப்பாளராக மகிழ் திருமேனியை தேர்வு செய்திருக்கிறார்.

மீகாமன்: மகிழ் திருமேனி இயக்கத்தில் ஆர்யா, ஹன்சிகா மோத்வானி ஆகியோர் நடிப்பில் வெளியான திரைப்படம் மீகாமன். இப்படத்திற்கு தமன் இசையமைத்திருந்தார். மீகாமன் படத்திற்கு விமர்சன ரீதியாக பாராட்டுக்கள் கிடைத்தாலும் வசூல் ரீதியாக இப்படம் தோல்வியை தழுவியது. இருப்பினும் நல்ல கதை களத்தை கொண்ட இந்தப் படம் அஜித்தை வெகுவாகக் கவர்ந்தது. இந்தப் படத்தை மனதில் வைத்துக் கொண்டு தான் அஜித் ஏகே 62 படத்தில் மகிழ் திருமேனியை தேர்வு செய்திருக்கிறார்.

கலகத் தலைவன்: உதயநிதி ஸ்டாலின் நடிப்பில் நெஞ்சுக்கு நீதி படத்திற்கு பிறகு வெளியாகியிருக்கும் இந்தப் படத்தை மகிழ் திருமேனி இயக்கினார். இதில் நிதி அகர்வால், ஆரவ், கலையரசன் போன்றோர் முக்கியமான கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருந்தனர். காற்று மாசுபடுதலை மையமாக இந்த படம் எடுக்கப்பட்டிருந்தது. மேலும் கலகத் தலைவன் படத்தை உதயநிதி தனது ரெட் ஜெயன்ட் மூவிஸ் நிறுவனத்தின் மூலம் தயாரித்திருந்தார்.

இவ்வாறு இந்த 5 படங்கள் தான் இதுவரை மகிழ் திருமேனி இயக்கிய சிறந்த படங்களாகும். அதிலும் தடையறத் தாக்க, மீகாமன் போன்ற இரண்டு படங்களும் அஜித்தை வெகுவாகக் கவர்ந்ததால் ஏகே 62 படத்தின் வாய்ப்பை அவருக்கு தூக்கி கொடுத்துள்ளார்.

இதற்கிடையில், விக்னேஷ் சிவன் ‘ஏகே 62’ படத்தை இயக்கவில்லை என்றாலும், நடிகரின் திருப்திக்கு திரைக்கதையை உருவாக்கிய பிறகு அவர் அஜித்துடன் ‘ஏகே 63’ படத்திற்காக பணியாற்றுவார் என்று கூறப்படுகிறது. முன்னதாக மார்ச் 18 அன்று, இயக்குனர் இன்ஸ்டாகிராமில் அஜித்துடன் பணியாற்ற இது ஒரு சிறந்த வாய்ப்பு என்றும் நடிகருக்கும் நன்றி தெரிவித்தார். இனி நடப்பவை அனைத்தும் நன்மைக்கே என்றும் தனது கனவுகள் நனவாகும் என்றும் எழுதியுள்ளார்.

சமீபத்திய கதைகள்