Saturday, April 1, 2023

‘3L டோஸ் இன்ட்ராநேசல் கோவிட் தடுப்பூசி மருத்துவமனைகளுக்கு அனுப்பப்பட்டது’

தொடர்புடைய கதைகள்

புதிய பாராளுமன்ற கட்டிடத்திற்கு பிரதமர் திடீர் விஜயம்

புதிய நாடாளுமன்ற கட்டிடத்திற்கு பிரதமர் நரேந்திர மோடி வியாழக்கிழமை மாலை திடீர்...

ராம நவமியை முன்னிட்டு மக்களுக்கு பிரதமர் மோடி வாழ்த்து தெரிவித்துள்ளார்

வியாழக்கிழமை ராம நவமியை முன்னிட்டு மக்களுக்கு வாழ்த்து தெரிவித்த பிரதமர் நரேந்திர...

“ஊழல் கூட்டணியின் ஒருங்கிணைப்பாளர்” மல்லிகார்ஜுன் கார்கே மோடிக்கு பதிலடி !!

அனைத்து "ஊழல் சக்திகளும்" கைகோர்த்துவிட்டதாக பிரதமர் நரேந்திர மோடி எதிர்க்கட்சிகளை தாக்கிய...

39 மக்களவைத் தொகுதிகளையும் கைப்பற்ற பூத் கமிட்டிகளில் திமுக கவனம் செலுத்துகிறது

2024 பொதுத் தேர்தலின் போது தமிழகத்தில் உள்ள 39 லோக்சபா தொகுதிகளையும்...

பாரத் பயோடெக் அதன் இன்ட்ராநேசல் கோவிட் தடுப்பூசியின் மூன்று லட்சம் டோஸ்களை சில மருத்துவமனைகளுக்கு இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு அனுப்பியதாக நிறுவனத்தின் செயல் தலைவர் கிருஷ்ணா எல்லா ஞாயிற்றுக்கிழமை தெரிவித்தார்.

விஸ்கான்சின் பல்கலைக்கழகம் (யுடபிள்யூ)-மேடிசன் குளோபல் ஹெல்த் இன்ஸ்டிடியூட் (ஜிஹெச்ஐ) மற்றும் எலா அறக்கட்டளை ஆகியவற்றுக்கு இடையே முதன்முதலில் யுடபிள்யூ-மேடிசன் ஒன் ஹெல்த் அமைப்பதற்கான இருதரப்பு ஒப்பந்தம் கையெழுத்தான நிகழ்வின் ஓரத்தில் அவர் பேசினார். பெங்களூரில் மையம்.

iNCOVACC, உலகின் முதல் இன்ட்ராநேசல் கோவிட் தடுப்பூசி, ஜனவரி 26 அன்று அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. தடுப்பூசி இப்போது CoWIN இல் கிடைக்கிறது மற்றும் தனியார் சந்தைகளில் ரூ. 800 மற்றும் இந்திய அரசு மற்றும் மாநில அரசாங்கங்களுக்கு ரூ. 325 விலையில் கிடைக்கிறது.

“உலகின் முதல் இன்ட்ராநேசல் கோவிட் தடுப்பூசியின் மூன்று லட்சம் டோஸ்களை சில மருத்துவமனைகளுக்கு இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு நாங்கள் அனுப்பினோம்,” என்று எல்லா கூறினார்.

பாரத் பயோடெக் தடுப்பூசியை ஏற்றுமதி செய்வதைப் பார்க்கிறதா என்பது குறித்து, சில நாடுகளும் சர்வதேச ஏஜென்சிகளும் உள் நாசி தடுப்பூசிக்காக நிறுவனத்தை அணுகுகின்றன என்றார்.

iNCOVACC என்பது முதன்மையான 2-டோஸ் அட்டவணைக்கு அங்கீகாரம் பெற்ற உலகின் முதல் இன்ட்ராநேசல் கோவிட் தடுப்பூசியாகும், மேலும் பெரியவர்களுக்கு ஒரு பன்முக பூஸ்டர் டோஸாகவும் உள்ளது.

பெங்களூரில் உள்ள UW-மேடிசன் ஒன் ஹெல்த் சென்டர் 2023 ஆம் ஆண்டு இறுதிக்குள் செயல்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுவதாக எல்லா கூறினார்.

இது இந்தியாவிற்கான புதிய தடுப்பூசிகளின் வளர்ச்சி மற்றும் உற்பத்தியை முன்னேற்றும். மேலும், இந்த கூட்டாண்மை துறைகள் மற்றும் புவியியல் எல்லைகளில் ஒத்துழைப்பை செயல்படுத்துகிறது, இந்திய மாணவர்கள் மற்றும் ஆராய்ச்சியாளர்களுக்கு UW நிபுணத்துவம் மற்றும் பயிற்சிக்கான அணுகலை வழங்குகிறது மற்றும் இந்தியாவில் ஆராய்ச்சி திறனை உருவாக்குகிறது, என்றார்.

”எல்லா அறக்கட்டளை மற்றும் UW-Madison GHI ஆகிய இரண்டும் அறிவியல், ஆராய்ச்சி மற்றும் அறிவுப் பகிர்வு ஆகியவற்றில் புதுமைகளை மேம்படுத்துவதற்கான பொதுவான பார்வையைப் பகிர்ந்து கொள்கின்றன. UW-மேடிசன் குளோபல் ஒன் ஹெல்த் சென்டரை நிறுவுவது மிகவும் முக்கியத்துவம் வாய்ந்தது, ஏனெனில் இது மாணவர், ஆசிரியர் பரிமாற்றங்கள், ஆராய்ச்சி மற்றும் கல்வியை எளிதாக்குவதன் மூலம் ஆராய்ச்சி, கல்வி மற்றும் சமூக ஈடுபாட்டின் மூலம் உலகளாவிய ஆரோக்கியத்தை மேம்படுத்தும்.

UW-Madison GHI இயக்குனர் ஜார்ஜ் ஒசோரியோ கூறுகையில், “Wisconsinக்கு வெளியே புதுமையான மற்றும் தாக்கம் தரும் சுகாதார முயற்சிகளை இந்தியாவிற்கு விரிவுபடுத்த UW அறிவு மற்றும் நிபுணத்துவத்தை கொண்டு வர எல்லா அறக்கட்டளையுடன் கூட்டு சேரும் வாய்ப்பால் நாங்கள் உற்சாகமடைந்துள்ளோம். ஆப்பிரிக்கா மற்றும் லத்தீன் அமெரிக்காவை உள்ளடக்கிய உலகளாவிய நெட்வொர்க், ஆராய்ச்சி, கல்வி மற்றும் இந்தியா மற்றும் உலகம் முழுவதும் சமமான மற்றும் நிலையான ஆரோக்கியத்தை மேம்படுத்தும் மனிதர்கள், விலங்குகள் மற்றும் சுற்றுச்சூழல் அமைப்புகளுக்கு பயனளிக்கும் வகையில் செயல்படக்கூடிய விளைவுகளை வழங்கும்.

சமீபத்திய கதைகள்