26.7 C
Chennai
Tuesday, March 21, 2023
Homeசினிமாஉண்மையிலேயே அஜித்தோட ஸ்டார் அந்தஸ்துதான் துணிவு படத்தோட ப்ரமோஷன் !! போனி கபூர் பேட்டி !!

உண்மையிலேயே அஜித்தோட ஸ்டார் அந்தஸ்துதான் துணிவு படத்தோட ப்ரமோஷன் !! போனி கபூர் பேட்டி !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

கவின் நடிக்கும் அடுத்த படத்தின் அதிகாரப்பூர்வ அறிவுப்பு பற்றிய...

தொழில்துறையின் சமீபத்திய அறிக்கைகளின்படி, தாதாவுக்குப் பிறகு கவின் அடுத்த படம் பற்றிய...

இறுதி கட்டத்தை நெருங்கும் மாவீரன் படத்தை பற்றிய முக்கிய...

சென்னை மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் பெரும்பாலான பகுதிகளை முடித்த பிறகு,...

சூர்யா ரூ.70 கோடிக்கு புதிய சொகுசு வீட்டை வாங்கிய...

சூர்யா தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி சூப்பர்ஸ்டார்களில் ஒருவர், அவர் தனது நடிப்புத்...

அந்த அளவுக்கு சொல்லியும் பிரம்மாண்ட இயக்குனருக்கு நோ சொல்லி...

அஜித்தின் புதிய படம் குறித்து பெரும் பரபரப்பு நிலவி வருகிறது, மேலும்...

‘சொர்கவாசல்’ படத்தில் ஆர்.ஜே.பாலாஜி படத்தில் இணைந்த செல்வராகவன்!

ஆர்ஜே பாலாஜி கடைசியாக 'ரன் பேபி ரன்' திரைப்படத்தில் நடித்தார், இது...

தயாரிப்பாளர் போனி கபூர் தனது சமீபத்திய திரைப்படமான துணிவுவின் கதாநாயகனைப் போலவே தடுக்க முடியாத மனிதர். அவருக்குத் தடைகள் வந்தாலும், போனியின் கவனம் எப்போதும் இரண்டு வார்த்தைகளில் இருந்தது – அடுத்து என்ன?

நடிகர் அஜித், மஞ்சு வாரியர் உள்ளிட்டவர்கள் லீட் கேரக்டர்களில் நடித்து கடந்த மாதம் 11ம் தேதி திரையரங்குகளில் ரிலீசானது துணிவு படம். நீண்ட ஆண்டுகளுக்கு பிறகு அஜித் மற்றும் விஜய்யின் படங்கள் ஒரே நேரத்தில் திரையரங்குகளில் ரிலீசானதால் இந்தப் படங்களுக்கு ரசிகர்களிடையே மிகுந்த எதிர்பார்ப்பு நிலவியது.

வெவ்வேறு ஜானர்களில் வெளியான இந்தப் படங்கள் ரசிகர்களை வெகுவாக கவர்ந்தன. பேங்க் கொள்ளையை மையமாக கொண்டு துணிவு படம் உருவாகியிருந்த நிலையில், படம் தற்போது 25 நாட்களை திரையரங்குகளில் கடந்து வெற்றிகரமாக ஓடி வருகிறது. படத்தின் ஆக்ஷன் காட்சிகள் ரசிகர்களை வெகுவாக கவர்ந்தன.

முன்னதாக ஹெச் வினோத் மற்றும் போனிகபூர் கூட்டணியில் நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமை படங்களில் நடித்திருந்த அஜித், 3வது முறையாக துணிவு படத்தில் இணைந்திருந்தார். இந்தப் படம் தற்போது எதிர்பார்த்த வெற்றியை அஜித்திற்கு கொடுத்துள்ளது. இதனால் அவரது ரசிகர்களும் உற்சாகமடைந்துள்ளனர்.

அஜித்தின் நட்சத்திர அந்தஸ்துஅஜித்தின் நேர்கொண்ட பார்வை படம் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் என்ட்ரி கொடுத்த தயாரிப்பாளர் போனி கபூர், அஜித்தை வைத்தே அடுத்தடுத்த படங்களை தயாரித்துள்ளார். இதனிடையே, போனிகபூர் தற்போது அளித்துள்ள பேட்டியில், துணிவு படத்திற்கு அஜித்தின் நட்சத்திர அந்தஸ்தே மிகப்பெரிய ப்ரமோஷனாக அமைந்ததாக தெரிவித்துள்ளார். நட்சத்திர அந்தஸ்தே மிகப்பெரிய ப்ரமோஷனாக அமைந்தததாக தெரிவித்துள்ளார்.

மேலும் தான் வெற்றி -தோல்வியை ஒரே மாதிரி மாதிரிதான் அணுகுவதாக போனிகபூர் தெரிவித்துள்ளார். வலிமை படம் கலவையான விமர்சனங்களை பெற்றது குறித்து பேசிய போனிகபூர், ஒரு படைப்பாளி எப்போதும் சரியாக இருக்க முடியாது என்று கூறியுள்ளார். தான் தயாரித்த படங்களே இதற்கு உதாரணம் என்றும் கூறியுள்ளார்.

அஜித்தின் அடுத்தடுத்த படங்களை தயாரித்துள்ள போனிகபூர், அடுத்ததாக தமிழில் மேலும் படங்களை தயாரிக்கவுள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. இதற்கான படத் தேர்வுகளில் அவர் தொடர்ந்து ஈடுபட்டுள்ளார்.

தனது மறைந்த மனைவியும் சூப்பர்ஸ்டாருமான ஸ்ரீதேவியின் அபிலாஷைகளால் மட்டுமே தென்னிந்திய படங்களில் தனது முயற்சியை தூண்டியது என்று போனி ஒவ்வொரு பேட்டியிலும் குறிப்பிடுகிறார். “பிங்க் படத்தின் ரீமேக்கான நேர்கொண்ட பார்வையில் தொடங்கி, தமிழில் மறக்கமுடியாத மற்றும் ஊக்கமளிக்கும் திரைப்படங்களை உருவாக்க வேண்டும் என்று அவள் விரும்பினாள். அவள் என்னுடன் இல்லாவிட்டாலும், அவள் முன்னோக்கி கொண்டு செல்ல வேண்டும் என்ற எண்ணம் என்னிடம் உள்ளது. நான் தென்னிந்தியாவில் தேர்ச்சி பெற்றேன் என்று சொல்ல மாட்டேன். சந்தை, ஆனால் இந்த நான்கு ஆண்டுகளில் நான் நிறைய கற்றுக்கொண்டேன், மேலும் இளம் தமிழ்த் திறமையாளர்களை வைத்து புதிய படங்களை வரிசைப்படுத்துவோம்.வீட்ல விஷேஷம் மற்றும் நெஞ்சுக்கு நீதி ஆகிய படங்களை இயக்கிய பழைய இயக்குநர்கள் (ஆர்.ஜே. பாலாஜி-என்.ஜே. சரவணன் மற்றும் அருண்ராஜா காமராஜ்) நீண்ட பயணத்தின் தொடக்கத்தைக் குறித்துள்ளார். நான் தங்குவதற்கு இங்கே இருக்கிறேன்.”

சமீபத்திய கதைகள்