Monday, April 22, 2024 10:59 am

டார்செம் சிங் தனது முதல் படத்தை இந்தியாவில் எடுக்கத் தொடங்கினார்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

‘அன்புள்ள ஜாஸ்ஸி’யின் சப்ஜெக்ட் எப்போதுமே டார்செமுக்கு நெருக்கமானது. அவர் பகிர்ந்து கொண்டார்.

கனடாவின் மாண்ட்ரீலில் பிந்தைய தயாரிப்புப் பணிகள் நடைபெற்று வரும் நிலையில், படத்தின் குழுவினர் சிறந்த இந்திய மற்றும் சர்வதேச பெயர்களின் கலவையான கலவையைக் கொண்டுள்ளனர்.

தி செல் (ஜெனிபர் லோபஸ்), தி ஃபால் (லீ பேஸ்), இம்மார்டல்ஸ் (ஹென்றி கேவில், ஃப்ரீடா பின்டோ), மிரர் மிரர் (ஜூலியா ராபர்ட்ஸ்) மற்றும் செல்ஃப்/லெஸ் (ரியான் ரெனால்ட்ஸ், பென் கிங்ஸ்லி) ஆகியவை ஹாலிவுட்டில் அவரது மிகவும் குறிப்பிடத்தக்க திரைப்படங்களில் சில.

திரைப்படங்களைத் தவிர, டார்செம் தனது விருது பெற்ற விளம்பரத் திரைப்படங்கள் மற்றும் பிராட் பிட், லேடி காகா, டீப் ஃபாரஸ்ட், ஆர்.இ.எம் மற்றும் என்ரிக் இக்லேசியாஸ் போன்ற உலகின் சிறந்த பிராண்டுகள் மற்றும் கலைஞர்களைக் கொண்ட இசை வீடியோக்களுக்காக உலகளவில் புகழ் பெற்றவர்.

சரியான சினெர்ஜிதான் படத்தை சாத்தியமாக்கியதாக டார்செம் நம்புகிறார்.

“இந்தப் படத்தில் என்னுடன் ஒரு பெரிய தயாரிப்பாளர்கள் பங்குதாரர்களாக இருந்தனர்.” இந்த அனுபவத்தில் மிகுந்த மகிழ்ச்சியடைந்த பூஷன் குமார், “இது முக்கிய சர்வதேச சினிமாவில் எங்களின் முதல் பிரயாணம், அனுபவத்தில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம்” என்றார்.

வக்காவ் பிலிம்ஸின் விபுல் டி ஷா கூறுகையில், “டார்செம் ஒரு மேஸ்ட்ரோ, அவர் செட்டில் மேஜிக் செய்ததைப் பார்ப்பது உண்மையில் மாயாஜாலமாக இருந்தது.”

வக்காவோ பிலிம்ஸின் அஷ்வின் வர்டே மேலும் கூறுகையில், “இது ஒரு அசாதாரண இயக்குனரால் இயக்கப்பட்ட ஒரு அசாதாரணமான தலைப்பு; உலகம் திகைக்கப் போகிறது.” வக்காவ் பிலிம்ஸின் ராஜேஷ் பாஹ்ல் கூறுகையில், “தர்செம் ஒரு வர்க்கம் அல்ல.

கைவினைப்பொருளின் மீதான அவரது ஆர்வமும் அர்ப்பணிப்பும் இணையற்றது; அவரது பார்வை அற்புதமானது.” கிரியேட்டிவ் ஸ்ட்ரோக்ஸ் குழுமத்தின் சஞ்சய் குரோவர் (முன்னாள் நிர்வாக மற்றும் தயாரிப்பாளர், MGM ஸ்டுடியோஸ், LA) தொடர்ந்தார், “MGM ஸ்டுடியோவில் திரைப்படங்களைத் தயாரித்த பிறகு; நான் விரும்பும் டார்செம் போன்ற ஒரு இயக்குனருடன் எனது முதல் படத்தைத் தயாரிப்பது மற்றும் டி-சீரிஸ் மற்றும் வக்காவ் பிலிம்ஸ் போன்ற தொலைநோக்கு தயாரிப்பாளர்களுடன் கூட்டு சேர்வது உண்மையிலேயே மிகவும் உற்சாகமானது.”

‘டியர் ஜாஸ்ஸி’ பஞ்சாப் முழுவதும் 50 நாட்கள் படமாக்கப்பட்டது, மேலும் 2 வாரங்கள் கொண்ட கடைசி ஷெட்யூல் விரைவில் கனடாவில் படமாக்கப்படவுள்ளது. 2023 ஆம் ஆண்டின் மத்தியில் இப்படம் உலகம் முழுவதும் பிரமாண்டமாக வெளியாகும்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்