Wednesday, December 6, 2023 4:25 am

அந்த ஒரு விஷயத்தில் தல தான் எப்பவும் கிங் அவரை அடிச்சுக்க ஆளே கிடையாது !! கூறியது யார் தெரியுமா ?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பொங்கலை முன்னிட்டு நடிகர் விஜய்யின் ‘வாரிசு ‘ மற்றும் அஜித்தின் ‘துணிவு’ ஆகிய படங்கள் ஜனவரி 11ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகின. இரண்டு படங்களும் சிறிய நயத்துடன் பாசிட்டிவ் விமர்சனங்களைப் பெற்றாலும், இரண்டு படங்களுமே இதுவரை பாக்ஸ் ஆபிஸில் நல்ல வசூலை ஈட்டி வருகின்றன. இப்போது, அஜித்தின் படம் வேலை நாட்களில் திடமான ஆக்கிரமிப்பைப் பெறுகிறது என்று சமீபத்திய அறிக்கை தெரிவிக்கிறது. அஜித்தின் ஆக்‌ஷன் டிராமாவின் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூல் 9 நாட்களில் சுமார் 195 கோடி ரூபாய் வசூலித்துள்ளதாக மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது, மேலும் படம் ரூ. 10வது நாளில் (ஜனவரி 20) 200 கோடி வசூல் செய்தது. ‘துணிவு’ தமிழ்நாட்டிலும் 100 கோடியைத் தாண்டிவிடும், அதே நேரத்தில் படத்தின் உள்நாட்டில் சுமார் 140 கோடி ரூபாய் வசூல் செய்கிறது.

தமிழ்நாட்டை தாண்டி வெளிநாடுகள் மற்ற மாநிலங்களிலும் இந்த படத்தின் வசூலும் அதிகரித்துள்ளது. இதுவரை மட்டுமே 200 கோடிக்கு மேல் வசூல் அள்ளி இருக்கிறது வருகின்ற நாட்களிலும் இந்த படத்தின் வசூல் அதிகரிக்கும் என கூறப்படுகிறது. துணிவு பட தயாரிப்பாளருக்கு இதுவரை 20 கோடிக்கு மேல் லாபத்தை கொடுத்துள்ளதாம்.

இதுவே துணிவு திரைப்படத்திற்கு மாபெரும் வெற்றி என கூறப்படுகிறது. இப்படி இருக்கின்ற நிலையில் அஜித் குறித்து பிரபல துணிவு பட நடிகர் பிரேம் சில விஷயங்களை வெளிப்படையாக கூறியுள்ளார் அதில் அவர் சொன்னது.. நடிகர் சங்க நிகழ்ச்சிக்கு மனைவி ஷாலினி உடன் அஜித்..

காரில் வந்து இறங்கிய பொழுது அவரை திடீரென பத்திரிகையாளர்கள் மற்றும் சிகர்கள் அனைவரும் சூழ்ந்து கொண்டனர் காரிலிருந்து இறங்கி அந்தப் பக்கம் சென்று மனைவிக்காக காரை திறந்து கையை பிடித்து அழைத்துக்கொண்டு உள்ளே சென்றார்.. உண்மையிலேயே இதெல்லாம் ரொம்ப பெரிய விஷயம் என்றும் அதன் பிறகு தன்னுடைய மனைவி ஒருநாள்..

அஜித்தை பார்ப்பதற்கு வெளியூரிலிருந்து வருவதாக சொன்னார். அதை நான் அஜித்திடம் சொன்ன பொழுது அவங்க எப்போ வருவாங்க.. பத்திரமா வந்துருவாங்களா.. என அடிக்கடி தன்னிடம் வந்து கேட்டதாகவும் இதெல்லாம் நினைச்சு பார்த்தால் தனக்கு ரொம்ப பெருமையாக இருக்கும் எனவும் உண்மையில் கேரிங் விஷயத்தில் அஜித் சாரை அடித்துக் கொள்ள யாருமே கிடையாது என பெருமையுடன் பேசி முடித்தார் நடிகர் பிரேம்..

‘துணிவு ‘ திரைப்படம் ரசிகர்களாலும், பொதுமக்களாலும் சிறப்பாகக் கொண்டாடப்பட்டது, ஏனெனில் இந்த அதிரடி நாடகம் ஒரு பொழுதுபோக்கு அம்சமாகத் தெரிகிறது, மேலும் அஜீத் ஒரு மோசமான கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார். இரண்டாவது வார இறுதி வசூல், முதல் வார இறுதி வசூலுக்கு சமமாக இருக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் இந்த படம் நகரங்களில் சில முக்கிய திரைகளில் இடம் பெற்றுள்ளது. ‘துனிவு’ படம் முழுவதும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் அஜித்தின் சிறந்த படமாக அமைந்தாலும், விஜய்யின் ‘வாரிசு ‘ பாக்ஸ் ஆபிஸ் போரில் ஆக்‌ஷன் டிராமா மேலோங்கி நிற்கவில்லை.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்