Tuesday, June 25, 2024 4:14 am

உண்மையிலேயே விக்கி படத்தை அஜித் வேண்டாம் என சொன்னதன் முக்கிய பின்னணி இதுவா ? ரசிகர்கள் அதிர்ச்சி

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜீத் குமாரின் 62வது படத்தை லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் ஆதரவுடன் விக்னேஷ் சிவன் இயக்கவுள்ளார். ஏகே 62 என தற்காலிகமாக பெயரிடப்பட்டுள்ள இப்படம் இம்மாத இறுதியில் திரைக்கு வரும் என எதிர்பார்க்கப்பட்டது. இருப்பினும், சமீபத்தில் இந்த திட்டம் கைவிடப்பட்டதாக ஊகங்கள் பரவி வருகின்றன, அதற்கு பதிலாக, நடிகர் உதயநிதி நடித்த கலக தலைவன் படத்தை கடைசியாக இயக்கிய திரைப்பட தயாரிப்பாளர் மகிழ் திருமேனியுடன் இணைந்து பணியாற்றுவார்.

துணிவு படத்திற்கு பிறகு அஜித்தின் 62-வது படத்தில் யார் இயக்குனர் என்பது தான் இப்போது சோசியல் மீடியாவில் ஹாட் டாப்பிக்காக பேசப்படுகிறது. ஏனென்றால் பல மாதங்களாகவே ஏகே 62 படத்தை விக்னேஷ் சிவன் தான் இயக்கப் போகிறார் என சொல்லப்பட்டது.

இதனால் ஏகே 62 படத்தினை விக்னேஷ் சிவன் ஜனவரி மாதம் படப்பிடிப்பு தொடங்கி, வரும் தீபாவளிக்கு படம் வெளியிடுவார் என எதிர்பார்த்த நிலையில் படம் நிறுத்தப்பட்டது. தற்பொழுது வேறு இயக்குனரை தேடி வருகிறார். அதனால் அஜித் படம் தீபாவளி அல்லாமல் பொங்கலுக்கு வர வாய்ப்பு அதிகம் உள்ளது.

அஜித் படம் பொங்கலுக்கு போனதால் அக்டோபர் வெளியாகும் ஜெயிலர் திரைப்படத்தை போட்டியின்றி வெளியிட சன் பிக்சர்ஸ் தீபாவளியன்று வெளியிடுகிறது. சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினி நடிப்பில் நெல்சன் திலிப் குமார் இயக்கிக் கொண்டிருக்கும் ஜெயிலர் படம் தீபாவளிக்கு வருவதால் விஜய் நடிக்கும் படத்தை அக்டோபர் மாதம் 19 ஆம் தேதி முன்னரே வெளியிடுகின்றனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

விக்னேஷ் சிவன் என்ற ஒரு இயக்குனர் மாற்றத்தினால் பல படங்களின் வெளியீடு தேதியை மாறி இருக்கிறது. ஏகே 62 & ஏகே 63 போன்ற இரண்டு படங்களை கைப்பற்றும் போட்டியில் இயக்குனர் மகிழ் திருமேனி, விஷ்ணு வரதன், அட்லி, ஏஆர் முருகதாஸ் போன்ற நான்கு இயக்குனர்கள் உள்ளனர். அதிலும் இந்த நான்கு இயக்குனர்களும் இரண்டு பேர் உறுதியாகியுள்ளனர்.

விக்னேஷ் சிவன் படத்தின் ஸ்கிரிப்டை மறுவேலை செய்வதாகக் கூறப்படுவதால் படம் தொடங்குவதில் தாமதம் ஏற்பட்டுள்ளதாக செய்திகள் வெளியாகியுள்ளன. இதற்கிடையில், மகிழ் அஜித்திடம் ஒரு கதையை விவரித்ததாக கூறப்படுகிறது, மேலும் நடிகர் அதற்கு அனுமதி அளித்ததாக தெரிகிறது.

சமீபத்தில் உதயநிதி நடிப்பில் வெளியான கழகத் தலைவன் படத்தை இயக்கிய மகிழ் திருமேனி அஜித்தின் 62-வது படத்தை இயக்க உள்ளதாக நம்பகத் தகுந்த வட்டாரத்திலிருந்து தகவல் வந்துள்ளது. இவரைத் தொடர்ந்து அஜித்தின் ஏகே 63 படத்தை அட்லி இயக்குவதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளன. விஜய்க்கு தொடர் வெற்றிகளை கொடுத்த அட்லி, தற்போது ஷாருக்கானின் ஜவான் படத்தை இயக்கி வருகிறார்.இந்த படத்திற்கு பிறகு அஜித்தின் ஏகே 63 படத்தை அட்லி இயக்க, லைக்கா நிறுவனம் தயாரிக்க உள்ளது. இவ்வாறு அஜித் படத்தின் இயக்குனர்களை தேர்வு செய்வதில் திடீர் மாற்றம் ஏற்பட்டதால் ரஜினி மற்றும் விஜய் நடிக்கும் படங்களின் ரிலீஸ் தேதியிலும் மாற்றம் ஏற்பட்டுள்ளது.

இருப்பினும், புதிய சங்கம் பற்றியோ அல்லது விக்னேஷ் இயக்குவதில் தாமதம் குறித்தோ இன்னும் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு எதுவும் இல்லை. மறுபுறம், விக்னேஷ் மற்றும் அஜித் இருவரும் சமீபத்தில் லண்டனுக்கு பறந்தனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இதற்கிடையில், எச் வினோத் இயக்கிய அஜித்தின் சமீபத்திய வெளியீடான துணிவு, பாக்ஸ் ஆபிஸில் நல்ல வசூலைப் பெற்றது மற்றும் வணிக ரீதியாக வெற்றி பெற்றது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்