32.2 C
Chennai
Saturday, March 25, 2023

டி20 தொடக்க ஆட்டத்தில் வாஷிங்டன் நியூசிலாந்திடம் தோற்றது

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

ஐபிஎல் 2023 புதிய விதி மாற்றம் பற்றிய அப்டேட்...

விதிகளின் குறிப்பிடத்தக்க மாற்றமாக வரும் இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கில் (ஐபிஎல்) கேப்டன்கள்...

IND vs AUS 3வது ஒருநாள் போட்டியில் ஆஸ்திரேலியா...

புதன்கிழமை நடைபெற்ற மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில் ஆஸ்திரேலியா 21 ரன்கள் வித்தியாசத்தில்...

தொடரை தீர்மானிக்கும் மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில் ஸ்டார் வார்...

2013 முதல் MA சிதம்பரம் ஸ்டேடியத்தில் முழு வீச்சுடன் கூடிய முதல்...

ஏப்ரல் 6 முதல் சூப்பர் கிங்ஸ் அகாடமி முகாம்...

சூப்பர் கிங்ஸ் அகாடமி ஏப்ரல் 6 முதல் மே 31 வரை...

இந்தியா முதல் ஒருநாள் போட்டியில் 5 விக்கெட் வித்தியாசத்தில்...

வான்கடே மைதானத்தில் வெள்ளிக்கிழமை நடைபெற்ற ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான முதல் ஒருநாள் போட்டியில்...

இந்திய ஆல்-ரவுண்டர் வாஷிங்டன் சுந்தர், நியூசிலாந்துக்கு எதிரான முதல் டி20 போட்டியில் தோல்வியடைந்ததை “ஒரே தோல்வி” என்று குறிப்பிட்டு, மூன்று போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் மீண்டும் எழுச்சி பெற புரவலர்களை ஆதரித்தார். போட்டியான 177 ரன்களைத் துரத்திய இந்தியாவின் முதல் மூன்று வீரர்களான ஷுப்மான் கில் (7) 19 பந்துகளில் வெறும் 15 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தனர், மீதமுள்ள பேட்டர்களுக்கு பணியை கடினமாக்கியது. 21 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி, வெள்ளிக்கிழமை இரவு சுற்றுப்பயணத்தின் முதல் வெற்றி.

ஹர்திக் பாண்டியா தலைமையிலான புதிய தோற்றம் கொண்ட சொந்த அணி டி20 லெக்கிற்குப் பொறுப்பேற்கும் முன், நியூசிலாந்துக்கு முந்தைய ஒருநாள் தொடரை 0-3 என இந்தியா கைப்பற்றியது.

“இது ஒரு ஒற்றை ஆட்டம் என்று நான் நினைக்கிறேன்,” என்று வாஷிங்டன் கூறினார், அவர் விரைவாக 28 பந்துகளில் 50 ரன்கள் எடுத்தார், மேலும் 2/22 என்ற நேர்த்தியான புள்ளிவிவரங்களுடன் திரும்பினார். “அது மிகவும் சுழன்று கொண்டிருப்பதால், நாம் எதையும் உரையாற்ற வேண்டும் என்று நான் நினைக்கவில்லை. ஒரே ஒரு ஆட்டம். நாங்கள் ஒரு ஃப்ளையர் அல்லது சிறந்த தொடக்கத்தில் இறங்கியிருந்தால், விஷயங்கள் மிகவும் வித்தியாசமாக இருந்திருக்கும். வெளிப்படையாக, அது சுழன்றது, மேலும் இதுபோன்ற விக்கெட்டுகளை நீங்கள் அங்கும் இங்கும் பார்ப்பீர்கள்.

“… இங்குள்ளவர்களும் எங்கள் அணியில் உள்ள வீரர்களும் ஐபிஎல் மற்றும் இந்திய அணியில் கூட இதுபோன்ற விக்கெட்டுகளில் விளையாடியுள்ளனர். எனவே, சில விஷயங்கள் நம் வழியில் செல்லாத ஒரே ஒரு விளையாட்டு, ”என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

உங்களுக்கு பிடித்த பிரியாணி கிடைக்காவிட்டால், உணவகத்திற்கு செல்வதை நிறுத்துவீர்களா? ஆனால் அவரது பதில்கள் ஒரு பத்திரிகையாளருக்கு “உறுதியளிக்கவில்லை” என்று தோன்றியது, அவர் மேலும் ஆய்வு செய்து, அவர்களின் உயர்மட்ட வரிசையை “மாற்ற” வேண்டுமா என்று கேட்டார்.

இம்முறை, இளைஞன் மிகச் சிறந்த நகைச்சுவையுடன் இருந்தான்.

“ஒரு மாற்றம் தேவை என்று நீங்கள் நினைக்கிறீர்களா? ஒரு உணவகத்தில் உங்களுக்குப் பிடித்த பிரியாணி கிடைக்காவிட்டால், நீங்கள் அந்த உணவகத்திற்குச் செல்லவே மாட்டீர்களா? “எல்லோரும் இவ்வளவு ரன்கள் எடுத்திருக்கிறார்கள். அது ஒரு நாள் தான். இது யாருக்கும் நடக்கும் – ராய்ப்பூரில் நியூசிலாந்து கூட சரிந்தது (இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் 34.3 ஓவரில் 108 ஆல் அவுட்)” என்று வாஷிங்டன் கூறினார்.

“அவர்கள் தங்கள் உயர்மட்ட வரிசையை மாற்ற வேண்டும் என்று அர்த்தமல்ல. இது எதுவும் நடக்கக்கூடிய விளையாட்டு. நாம் பொறுமையாக இருக்க வேண்டும். நாள் முடிவில், இரு அணிகளும் வெற்றி பெற முடியாத மற்றும் அனைத்து 22 வீரர்களும் செயல்பட முடியாத ஒரு விளையாட்டு. அவர்கள் அனைவரும் இந்த நிலைக்கு வருவதற்கு சிறப்பாக செயல்பட்டுள்ளனர்” என்றார். 23 வயதான இடது கை வேகப்பந்து வீச்சாளர் அர்ஷ்தீப் சிங், 4-0-51-1 என்ற மோசமான புள்ளிகளைப் பதிவுசெய்தார் மற்றும் நியூசிலாந்தின் இன்னிங்ஸின் போது அவர் வீசிய ஒரே ஓவரில் 16 ரன்களை விட்டுக்கொடுத்த இளம் வேகப்பந்து வீச்சாளர் உம்ரான் மாலிக்.

“அவர் (அர்ஷ்தீப்) இந்தியாவுக்காகவும் ஐபிஎல்லிலும் பல விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார். நாமும் மனிதர்கள், விளையாட்டிலும் விளையாட விரும்புகிறோம். போட்டி மிக அதிகமாக இருக்கும் போது, மற்றும் எதிர்ப்பானது மிக உயர்ந்த தரத்தில் இருக்கும் போது இதுபோன்ற விஷயங்கள் நடக்கலாம்,” என்று வாஷிங்டன் தனது அணி வீரருக்கு ஆதரவாக கூறினார்.

“அவர் (மாலிக்) இலங்கை மற்றும் நியூசிலாந்துக்கு எதிராக (ஒருநாள் போட்டிகளில்) பந்துவீசிய விதம், அதனால்தான் அவர் இங்கே இருக்கிறார் என்பதை நாங்கள் அனைவரும் அறிவோம். அவர் ஒரு எக்ஸ்-காரணி, தொடர்ந்து 150க்கு மேல் பந்துவீசுபவர், அது ஒரு அரிய தரம். வாஷிங்டன் தலைமை பயிற்சியாளர் ராகுல் டிராவிட் தலைமையிலான அணி நிர்வாகத்தை பாராட்டினார்.

“…மேலும் இந்த நிர்வாகத்துடன், அவர்கள் மிகவும் அமைதியாகவும் பொறுமையாகவும் இருக்கிறார்கள், எல்லா தவறுகளிலிருந்தும் நாம் கற்றுக் கொள்ளும் வரையில் அவர்கள் ஆர்வமாக இருக்கிறார்கள், அது ஒரு அற்புதமான குணம். முன்னோக்கிச் செல்லும்போது, நாங்கள் மிகவும் வலுவான பக்கமாக இருப்போம், ”என்று அவர் கூறினார்.

கிவி ஆல்-ரவுண்டர் டேரில் மிட்செல் 30 பந்துகளில் ஆட்டமிழக்காமல் 59 ரன்கள் எடுத்ததற்காக அவர் பாராட்டினார், இது இறுதியில் வித்தியாசத்தை ஏற்படுத்தியது.

“வெளிப்படையாக, டேரிலின் இன்னிங்ஸ் அவர்களுக்கு மிகவும் முக்கியமானது. சுமார் 150 சமமாக இருக்கும், நாங்கள் மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருந்திருப்போம். ஆனால் அவர் உண்மையில் தனக்காக அரை சதத்தைப் பெற்று வித்தியாசத்தை ஏற்படுத்தினார், ”என்று அவர் முடித்தார்.

  • குறிச்சொற்கள்
  • டி20

சமீபத்திய கதைகள்