Saturday, April 13, 2024 6:16 pm

Firstu பெத்த அம்மா அப்பாவிடம் பேசட்டும்..மீண்டும் விஜய்யை கடுமையாய் தாக்கி பேசிய நெப்போலியன் !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அர்ஜுன் சர்ஜா தென்னிந்திய சினிமாவில் நிபுணத்துவம் பெற்ற நடிகர்களில் ஒருவர், மேலும் ஆக்ஷன் காட்சிகளை செய்வதில் சிறந்து விளங்குவதால் அவர் ‘ஆக்ஷன் கிங்’ என்று அன்புடன் அழைக்கப்படுகிறார். விஜய் மற்றும் லோகேஷ் கனகராஜ் மீண்டும் இணையும் ‘தளபதி 67’ படத்தில் அர்ஜுன் சர்ஜா முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிப்பதாக கூறப்படுகிறது. இப்போது, ​​அர்ஜுன் சர்ஜா ஒரு அற்புதமான புதிய தோற்றத்தில் இருக்கிறார், மேலும் நடிகர் ‘தளபதி 67’ நடிகர்களுடன் சேர தயாராகி வருவதாக கூறப்படுகிறது. ‘தளபதி 67’ படத்தில் அர்ஜுன் சர்ஜா தனது பாத்திரத்திற்காக பன்முகத்தன்மை கொண்டவராக மாறுகிறார், மேலும் அவர் ஸ்டைலான நீண்ட கூந்தலுடன் கமல்ஹாசனின் ‘விருமாண்டி’ வகையான தாடி தோற்றத்தைக் காட்டுகிறார். அவர் தனது புதிய தோற்றத்தில் பிரமிக்க வைக்கிறார், மேலும் நடிகரின் ரகசிய தயாரிப்பில் ரசிகர்கள் உற்சாகமடைந்துள்ளனர்.

தற்போதைய காலகட்டத்தில் தமிழ் நாட்டின் டாப் வரிசையில் இருப்பவர் தளபதி விஜய். இவர் நடிப்பில் வெளியான வாரிசு திரைப்படம் மக்களிடத்தில் நல்ல விமர்சனம் பெற்று வசூலை அள்ளி குவித்து வருகிறது.

தளபதி விஜய்யை பலருக்கும் பிடிக்க காரணம் அவரின் எளிமையான பண்பு. ஆனால் பிடிக்காத ஒன்று, அவர் தனது சொந்த அப்பாவிடம் பேசாமல் இருப்பது.விஜய்க்கும் அவரின் தந்தை எஸ். ஏ. சந்திரசேகருக்கும் கருத்து வேறுபாடு காரணமாக பேசிக்கொள்வதில்லை. இதை குறித்து சந்திரசேகரும் கூறியுள்ளார்.விஜய், நெப்போலியன் போக்கிரி படத்தில் இருவரும் சேர்ந்து நடிக்கும் போது அவர்களுக்கு இடையே மோதல் ஏற்பட்டுள்ளது.

இந்நிலையில் பேட்டி ஒன்றில் பங்கேற்ற நெப்போலியனிடம், ‘நீங்களும் நடிகர் விஜய்யும் பிரச்சனைகளை மறந்து மீண்டும் இணைந்து நடிக்க வாய்ப்புள்ளதா? என்று கேட்டனர்.

அதற்கு பதில் அளித்த அவர், “எனக்கும் விஜய்க்கும் போக்கிரி படத்தில் சண்டை ஏற்பட்டது. அதன் பின்னர் 15 -து ஆண்டுகளாக நாங்கள் பேசிக்கொவத்தில்லை. நான் விஜய்யுடன் நடந்த பிரச்சனைகளை மறந்து மீணடும் இணைந்து நடிக்க தயார். அதற்கு அவரும் தயாராக இருப்பாரா?.

விஜய் தனது சொந்த அம்மா அப்பாவிடம் கூட பேசுவதில்லை. இந்த செய்தி அமெரிக்கா வரை வந்துள்ளது. இந்த தகவல் முற்றிலும் உண்மையா பொய்யா என்று எனக்கு தெரியவில்லை. முதலில் விஜய், அம்மா அப்பாவிடம் சமரசம் ஆகக்கட்டும்” என்று கூறியிருந்தார்.

இதற்கிடையில், லோகேஷ் கனகராஜ் ரசிகர்களுக்கு ‘தளபதி 67’ பிப்ரவரி முதல் வாரத்தில் தொடங்கப்படும் என்று உறுதியளித்தார், மேலும் படத்தின் வெளியீட்டிற்கான தேதிகள் 1,2 மற்றும் 3 ஆகியவற்றைக் குறிப்பிட்டுள்ளார். அதிரடி நாடகத்தில் விஜய்யின் கதாபாத்திரத்தின் ஒரு பார்வை படத்தின் அதிகாரப்பூர்வ வெளியீட்டு விழாவாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் 1 நிமிட வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் புயலாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்