Thursday, February 29, 2024 5:55 am

பிரமாண்டத்தின் உச்சம் !! அஜித்தை வைத்து சம்பவம் செய்ய போகும் வெற்றி இயக்குனர் !! மீண்டும் ரீமேக் படத்தில் அஜித்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

விக்னேஷ் சிவன் 2023 ஐ வரவேற்றது போல், அஜித் குமாருடன் பணிபுரியும் வாய்ப்புக்காக நன்றியுடன் ஒரு குறிப்பை எழுதினார். இயக்குனர் சூப்பர் ஸ்டாருடன் ஒரு படத்தைப் பகிர்ந்துகொண்டு எழுதினார், “இப்போது ஒரு பெரிய வாய்ப்பில் கவனம் செலுத்த ஆவலுடன் காத்திருக்கிறேன் AK62. இவ்வளவு பெரிய திட்டத்தை இயக்குவதற்கு மகத்தான ஆசீர்வாதங்களுக்காக அஜித் சார் மற்றும் லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் அவர்களுக்கு நன்றிகள். ஒரு உற்சாகமான, ஆசீர்வதிக்கப்பட்ட மற்றும் கடின உழைப்பை எதிர்நோக்குகிறோம். வரும் புத்தாண்டு.” மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட இந்தத் திட்டம் நகைச்சுவை கலந்த ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் என்று கூறப்படுகிறது. பெரிய பட்ஜெட்டில் லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் நிறுவனம் தயாரிக்கிறது.

இந்தப் படத்திற்குப் பிறகு வெளியான அத்தனை மும்பை தாதாக்கள் கதையிலுமே பாட்ஷாவின் சாயல்தான் இருக்கும். அந்த அளவுக்கு பாட்ஷா ஒரு சிறந்த படமாக அமைந்துவிட்டது. பாட்ஷா திரைப்படம் ரசிகர்களிடையே நல்ல வரவேற்பை பெற்றதோடு அந்தக் காலத்திலேயே சுமார் 27 கோடி வரை வசூல் செய்தது.

பாட்ஷா படத்தின் இரண்டாம் பாகம் ரஜினிகாந்த் எடுக்க வேண்டும் என்பது ஒட்டுமொத்த கோலிவுட் ரசிகர்களுக்குமே மிகப்பெரிய எதிர்பார்ப்பாக இருந்தது. ஆனால் சூப்பர் ஸ்டாரோ எந்த பிடியும் கொடுக்காமல் இருந்து வருகிறார். இயக்குனர் சுரேஷ் கிருஷ்ணாவும் இதுபற்றி எதுவும் சொல்லியதில்லை. இந்நிலையில் பாட்ஷா 2 படத்தில் அப்டேட் வெளியாகியிருக்கிறது.

பாட்ஷா படத்தின் இரண்டாம் பாகத்தை தற்போது இயக்குனர் விஷ்ணுவர்தன் கையில் எடுத்திருக்கிறார். விஷ்ணுவர்தன் ஏற்கனவே சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்தின் பில்லா படத்தின் இரண்டாம் பாகத்தை நடிகர் அஜித்தை வைத்து இயக்கி இருந்தார். இந்தப் படத்தில் அஜித் தான் நடிக்க வேண்டும் என்பது ரஜினியின் விருப்பமாகவே இருந்தது.

பில்லா 2 படமும் மிகப்பெரிய ஹிட் அடித்தது. அதன் பின்னர் விஷ்ணுவர்தன் நடிகர் அஜித்தை வைத்து ஆரம்பம் படத்தை இயக்கினார். பாட்ஷா 2 படத்திற்கும் அஜித்தை தான் தேர்ந்தெடுத்து இருக்கிறார். தற்போது பாட்ஷா 2 படத்திற்காக தினந்தோறும் சத்யஜோதி ப்ரொடெக்சன் ஆபீஸில் விவாதம் நடைபெற்று வருகிறது.

இந்த படத்தின் இரண்டாம் பாகத்தை எடுக்க இருப்பதாக சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த்திடமும் பேசி விட்டார்கள். அவரும் கூடிய விரைவில் அனுமதி வழங்குவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அதற்கான அறிவிப்பு விரைவில் வெளியாகும். அஜித் தற்போது நடித்துக் கொண்டிருக்கும் விக்னேஷ் சிவன் படத்தை முடித்த பின்பு பாட்ஷா 2 வின் அடுத்தடுத்த அறிவிப்புகள் வெளியாக வாய்ப்பிருக்கிறது.

தென்னிந்திய சினிமாவின் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவர் அஜித்குமார். நடிகரின் ஒவ்வொரு படமும் பேசப்படும். அவரது அதிரடி நாடகமான துணிவுவின் வெளியீட்டிற்காக ரசிகர்கள் ஆவலுடன் காத்திருக்கையில், அவரது அடுத்த ஏகே62 பற்றிய சில சமீபத்திய புதுப்பிப்புகள் இங்கே உள்ளன. ரவுடி தான், காத்து வாக்குல ரெண்டு காதல் போன்ற படங்களுக்கு பெயர் பெற்ற விக்னேஷ் சிவனுடன், நடிகர் விக்னேஷ் சிவனுடன் இணைந்து நடிக்கவுள்ளார்.

சமீபத்தில் ஒரு ஊடக உரையாடலில், விக்னேஷ் சிவன், அஜித்துடன் தான் நடிக்கும் படம் அவருடைய மாதிரியான படமாக இருக்கும் என்றும், இயக்குனராக அவர் விரும்பியதைச் செய்ய தனக்கு சுதந்திரம் இருப்பதாகவும் கூறினார். அஜித்திலிருந்து விக்னேஷ் எதைக் கொண்டு வருவார் என்பதைப் பார்க்க ரசிகர்கள் காத்திருக்க முடியாத நிலையில், படத்தின் தயாரிப்பு
பிப்ரவரி 17 ஆம் தேதி தொடங்கும் என்று சமீபத்திய சலசலப்பு தெரிவிக்கிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்