26 C
Chennai
Sunday, February 5, 2023
Homeசினிமாஷாருக்கான் நடித்த பதான் படம் எப்படி இருக்கு !! படத்தின் முழு திரைவிமர்சனம் இதோ !!

ஷாருக்கான் நடித்த பதான் படம் எப்படி இருக்கு !! படத்தின் முழு திரைவிமர்சனம் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

மாஸ்கோ சர்வதேச திரைப்பட விழாவில் விஜய் சேதுபதியின் ‘மாமனிதன்’...

கடந்த ஆண்டு வெளியான ‘மாமனிதன்’ படத்தில் நடிகர் விஜய் சேதுபதி கதாநாயகனாக...

18 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோதும் ரஜினி...

2023 தமிழ் திரையுலகிற்கு மிகவும் பிஸியான ஆண்டாகத் தெரிகிறது, ஏனெனில் பெரிய...

வெற்றிமாறனின் ‘விடுதலை’ படத்தின் முதல் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

இயக்குநர் வெற்றிமாறன் இயக்கத்தில் விஜய் சேதுபதி, சூரி நடிப்பில் உருவாகி வரும்...

தமிழ் சினிமாவில் முதல் முறையாக ஏகே 62 படத்தில்...

‘துணிவு’ படத்தின் வெற்றிக்குப் பிறகு, ‘ஏகே 62’ என்று தற்காலிகமாகத் தலைப்பிடப்பட்டுள்ள...

லோகேஷ் இயக்கிய விக்ரம் படமே மகிழ் திருமேனி படத்தின்...

நடிகர் விஜய்யின் ரசிகர்கள் கடந்த சில நாட்களாக தற்காலிகமாக 'தளபதி 67'...

Yrf இன் உளவாளி பிரபஞ்சத்தை விரிவுபடுத்தும் (முன்பு சல்மான் கானின் டைகர் & ஹிருத்திக் ரோஷனின் கபீரால் வழிநடத்தப்பட்டது), இந்தத் திரைப்படம் முன்னாள் ராணுவ வீரராக மாறிய இரகசிய முகவரான பதான் (ஷாருக்கான்) மற்றும் அவரது பரம எதிரியான ஜிம் (ஜான் ஆபிரகாம்) ஆகியோரின் மூலக் கதையாகும்.

ஷாருக்கானின் பதான் திரைப்படம் தமிழ் உள்ளிட்ட இந்திய மொழிகளில் பான் இந்தியா படமாக வெளியாகி உள்ளது. கிட்டத்தட்ட 5 ஆண்டுகளுக்கு பிறகு ஷாருக்கான் ஹீரோவாக இந்த படத்தில் நடித்து பட்டையை கிளப்பி உள்ளார்.

ஜேம்ஸ் பாண்ட், டாம் க்ரூஸின் மிஷன் இம்பாசிபிள், ஃபாஸ்ட் அண்ட் ஃப்யூரியஸ் உள்ளிட்ட ஹாலிவுட் படங்களை பார்த்து வியந்த ரசிகர்களுக்கு ஏற்ற சரியான ட்ரீட்டாக பாலிவுட்டில் இருந்து இந்த பதான் திரைப்படம் உருவாகி உள்ளது.

குடியரசு தினத்தை முன்னிட்டு வெளியாகி உள்ள பதான் படமும் சித்தார்த் ஆனந்த் இயக்கத்தில் முன்னதாக வெளியான வார் படத்தை போலவே தேசப்பற்று படமாக வெளியாகி உள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது. பதான் படம் எப்படி இருக்கு என்கிற முழு விமர்சனத்தை இங்கே பார்ப்போம் வாங்க..

பதான் கதை இந்தியாவில் முன்னாள் ஸ்பை ஏஜென்ட் ஆன ஜான் ஆபிரகாம் இந்தியாவுக்கு எதிராக திரும்ப அவனது மிஷனை தடுத்து நிறுத்த கொண்டு வரப்படும் இன்னொரு அராஜகமான ஏஜென்ட் தான் பதான் ஷாருக்கான். ஆனால், அந்த ஏஜென்ட்டை திசை திருப்ப தீபிகா படுகோன் செம ஹாட்டாக வருவதும் அவரது அழகில் மயங்கி பதான் வந்த வேலையை பார்க்காமல் விழுந்து கிடப்பதும் இடைவேளை ட்விஸ்ட்டுக்கு பிறகு ஜான் ஆபிரகாமை துரத்தி துரத்தி அடித்து துவம்சம் செய்து நாட்டுக்காக என்ன தியாகம் வேண்டுமானாலும் செய்யக் கூடிய போர் வீரன் நான் என சொல்வதும் தான் இந்த பதான் படத்தின் கதை.

ஷாருக்கானின் ஹாப்பி நியூ இயர் படத்துக்கு பிறகு அவர் விரும்பி எடுத்த ஃபேன் மற்றும் ஜீரோ என இரு படங்களும் சொதப்பின. 2018ல் ஜீரோ படம் ஃபிளாப்பாக அதன் பின்னர் நடிக்கவே போவதில்லை என்கிற முடிவுக்கே ஷாருக்கான் வந்து சில ஆண்டுகள் கதை கேட்பதில் மட்டுமே கவனம் செலுத்தினார். சித்தார்த் ஆனந்த் உடன் பதான், அட்லி உடன் ஜவான், ராஜ்குமார் ஹிரானி உடன் டன்கி என அடுத்தடுத்து ரசிகர்களை தனது நடிப்பால் மிரட்ட காத்திருக்கிறார். இந்த படத்தில் 8 பேக்ஸ் உடம்புடன் ஷாருக்கான் வரும் காட்சிகள் நிச்சயம் பெண் ரசிகைகளை ரொம்பவே கவரும் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது

ஷாருக்கானை மயக்குகிறாரா படம் பார்க்க வந்த ஆடியன்ஸை சீட்டோட வைத்து கட்டிப் போடுகிறாரா என்றே தெரியவில்லை. ஸ்கார்லெட் ஜோஹன்சன், ஏஞ்சலினா ஜோலியின் ஜெராக்ஸ் போல கவர்ச்சி மற்றும் ஆக்‌ஷனில் திக்குமுக்காட செய்கிறார் தீபிகா படுகோன். அவருக்காக தனியாக ஒரு ஸ்பின் ஆஃப் படமே எடுக்கலாம். அந்த அளவுக்கு அவரது நடிப்பு உள்ளது.

வார் படத்தில் டைகர் ஷெராஃப் மெர்சல் காட்டி இருப்பார் வில்லத்தனத்தில் அவரையே தூக்கி சாப்பிடும் அளவுக்கு பதான் படத்தில் வில்லத்தனத்தின் உச்சிக்கே சென்றுள்ளார் ஜான் ஆபிரகாம். ஃபாஸ்ட் அண்ட் ஃப்யூரியஸ் படத்தில் ஜான் சினா நடித்ததை போல இவரது சில காட்சிகள் ஆடியன்ஸை அதிர செய்கிறது.

இயக்குநர் சித்தார்த் ஆனந்தின் பாலிவுட் ரசிகர்களுக்கான ட்ரீட்மென்ட் மற்றும் தேசபக்தியை எந்தளவுக்கு வைக்க வேண்டுமோ அந்த அளவுக்கு வைத்துள்ளது. கவர்ச்சி, ஆக்‌ஷன் என கலந்து கட்டி அடித்து பதான் படத்தை பாஸ் ஆக்கி உள்ளார். ஷாருக்கான், தீபிகா படுகோன், ஜான் ஆபிரகாம் உள்ளிட்ட மூவரும் திரையில் எப்போ தோன்றினாலும் பட்டாசாக இருக்கு படம். விஷால் தத்லானியின் பின்னணி இசை மற்றும் சத்சித் பவுலோஸின் ஒளிப்பதிவு ஹாலிவுட் தரத்தில் ரசிகர்களை வசீகரிக்க வைக்கிறது. பதான் ஷாருக்கான் மற்றும் டைகர் சல்மான் கான் இருவரும் சந்திக்கும் ஒரு மாஸ் சீன் தியேட்டரை தீப்பிடிக்க வைத்துள்ளது. ஸ்பை வெர்ஸையும் இந்த படத்தின் மூலம் ஆரம்பித்து வைத்துள்ளனர். டைகர் படத்திலும் பதான் ஷாருக்கான் வருவார் என்பது உறுதியாகி உள்ளது.

தீபிகா படுகோனை ஒரு இடத்தில் பாம் என்றும் அதில் பிளாஸ்ட் ஆக தான் ரெடி என்றும் ஷாருக்கான் சொல்லும் காட்சிகள், இன்னொரு இடத்தில் பூபிள்ஸ் என்றும் ஆபாசமாக பேசும் இடத்திலும் ரசிகர்கள் சற்றே ஷாக் ஆகின்றனர். அதே போல எந்தளவுக்கு அதிரடி ஆக்‌ஷன் காட்சிகள் இருக்கிறதோ அதே ஒரு கட்டத்திற்கு மேல் ரசிகர்களை திகட்ட வைத்து விடுகிறது. மேலும், லாஜிக் இல்லா மேஜிக் சண்டைக் காட்சிகள் இந்த படத்திலும் அதிகம் இடம்பெற்றுள்ளன. ஆனால், அதை திரைக்கதை சரியான இடங்களில் சரி செய்து ரசிகர்களை கடைசி வரை பரபரப்பாக வைத்திருப்பதால் பதான் படம் நிச்சயம் பந்தயம் அடிக்கும்.


ஒய்ஆர்எஃப் உளவுப் பிரபஞ்சம் கரண் மற்றும் அர்ஜுனை மீண்டும் ஒன்றிணைத்து உங்களுக்கு ஒரு விசில் தருணத்தை அளிக்கிறது. ‘யூ ஆர் ப்ரிட்டி ஸ்க்ரூவ்டு’ போன்ற டயலாக்குகளில் உள்ள அற்பத்தனத்தை கவனிக்க நீங்கள் தயாராக இருந்தால், மசாலா பாட்பாய்லரின் அனைத்து பொருட்களும் பதானிடம் உள்ளன – ஸ்லோமோ என்ட்ரிகள், நல்ல மற்றும் கெட்டதற்கு எதிரான சின்னமான போர் மற்றும் மிக முக்கியமாக ஒரு கவர்ச்சியான புகைப்பிடிக்கும் ஷாருக் கான். திரையில் மற்றும் வெளியே நல்ல சண்டையை போராடுங்கள்.

இயக்குனர் சித்தார்த் ஆனந்த் தனது ஸ்பை த்ரில்லருக்கு மிக உயர்ந்த சிகிச்சை அளித்துள்ளார். அவநம்பிக்கையின் பாரிய இடைநிறுத்தம் தேவைப்படும் ஒரு சூப்பர் ஹீரோ படம் போல அவர் அதை முன்வைக்கிறார். மார்வெல் படங்கள் அல்லது டாம் குரூஸின் மிஷன் இம்பாசிபிள் தொடர் போன்ற முக்கிய ஹாலிவுட் பிளாக்பஸ்டர்களின் மீதான அவரது ஈர்ப்பு மற்றும் ரசிகர் பையன் வழிபாடு இங்கே தெளிவாகத் தெரிகிறது. ஃபால்கன் போன்ற விங்சூட், மிகைப்படுத்தப்பட்ட ஆக்ஷன் & சேஸ் சீக்வென்ஸ்கள், கார்கள், பைக்குகள், ஐஸ் மற்றும் ஹெலிகாப்டர்களில் மரணம் மற்றும் ஈர்ப்பு விசையை மீறும் ஸ்டண்ட், அழியாத ஹீரோக்கள் மற்றும் வில்லன்கள் பஞ்ச் டயலாக்குகள், ஒரு பெண் மரணம் போன்றவற்றை எதிர்பார்க்கலாம்.

சமீபத்திய கதைகள்