28.9 C
Chennai
Sunday, March 26, 2023

ஆத்தி மங்காத்தாவை மிஞ்சிய AK-62.! பிரம்மாண்ட பட்ஜெட், தாறுமாறான சம்பளம் !!!லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

‘லியோ’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் விஜய் நடிக்கும் 'லியோ' படத்தின் நீண்ட ஷெட்யூல்...

சமந்தா நடித்த ‘சாகுந்தலம்’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

நாட்டின் மிகப்பெரிய கதாநாயகிகளில் ஒருவரான சமந்தா, அதிக ரசிகர்களைக் கொண்டவர். அவர்...

பத்து தல படத்தின் ‘ரவுடி’ வீடியோ பாடல்...

சிலம்பரசன் நடித்த 'பாத்து தலை' படம் மார்ச் 30 ஆம் தேதி...

தனது தந்தை இறந்த துக்கத்தில் அஜித் செய்த அந்த...

அஜித்குமாரின் தந்தை இன்று காலமானதையடுத்து, அவரது உடல் பெசன்ட் நகர் மயானத்தில்...

வரலக்ஷ்மி ஆரவ் நடிக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

அவரது சமீபத்திய குற்ற நாடகம் கொண்டரால் பாவம் வெற்றிக்குப் பிறகு, வரலட்சுமி...

அஜீத் குமாரின் அடுத்த படத்தை விக்னேஷ் சிவன் இயக்குகிறார் என்பது ஏற்கனவே உறுதியாகிவிட்டது. ஏகே 62 என்று தற்காலிகமாகப் பெயரிடப்பட்டுள்ள இந்தப் படத்திற்கு லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் ஆதரவு அளித்துள்ளது. இப்படத்தில் அஜித் டான் வேடத்தில் நடிக்கிறார் என தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. இம்மாத இறுதியில் மும்பையில் படப்பிடிப்பை தொடங்க படக்குழுவினர் திட்டமிட்டுள்ளனர்.

இப்படத்தில் நாயகியாக நடிக்க த்ரிஷாவிடம் பேச்சு வார்த்தை நடந்து வருவதாகவும் யூகங்கள் கிளம்பியுள்ளன. அது உண்மையாக மாறினால், கிரீடம், ஜி, மங்காத்தா, என்னை அறிந்தால் ஆகிய படங்களைத் தொடர்ந்து இருவரும் இணைந்துள்ள ஐந்தாவது படமாக இது அமையும்.

வினோத் இயக்கத்தில் அஜித் நடிப்பில் கடந்த பொங்கலுக்கு வெளிவந்த துணிவு திரைப்படம் பட்டி தொட்டி எங்கும் நல்ல வரவேற்பை பெற்று வருகிறது. பல வருடங்களுக்குப் பிறகு அஜித்தை இப்படி ஒரு கதாபாத்திரத்தில் பார்த்த ரசிகர்கள் சொல்ல முடியாத சந்தோஷத்தில் ஆர்ப்பரித்து வருகின்றனர். இதுவே துணிவு திரைப்படத்திற்கு கிடைத்த மிகப்பெரிய வெற்றியாக பார்க்கப்படுகிறது.

அது மட்டுமல்லாமல் படத்தின் லாபமும் படகு குழுவினரை மகிழ்ச்சி அடைய வைத்திருக்கிறது. அதை தொடர்ந்து அஜித்தின் அடுத்த திரைப்படத்திற்கான எதிர்பார்ப்பும் தற்போது எகிறி உள்ளது. அந்த வகையில் அஜித் அடுத்ததாக விக்னேஷ் சிவன் இயக்கத்தில் லைக்கா ப்ரொடக்ஷன் தயாரிப்பில் நடிக்க இருக்கிறார். இது குறித்து ஏற்கனவே அதிகாரப்பூர்வமான செய்திகள் வெளிவந்தது.

இந்நிலையில் இந்த படத்தின் ஷூட்டிங் அடுத்த மாதம் ஆரம்பிக்கப்பட இருக்கிறது. அதில் அஜித் சம்பந்தப்பட்ட காட்சிகள் மும்பை, சென்னை உள்ளிட்ட பகுதிகளில் படமாக்கப்பட இருக்கிறது. மேலும் இந்த படத்தில் அவருக்கு ஜோடியாக கோலிவுட் முதல் பாலிவுட் நடிகைகள் வரை நடிக்க இருப்பதாக கூறப்பட்டது. ஆனால் தற்போது அவருக்கு ஜோடியாக நடிக்க நடிகை சாய் பல்லவியிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தப்பட்டு வருகிறது.

விரைவில் இது குறித்த அதிகாரப்பூர்வமான அறிவிப்பு வர இருக்கிறது. இந்நிலையில் இப்படம் இதுவரை இல்லாத அளவுக்கு மிகவும் பிரம்மாண்டமாக எடுக்கப்பட இருக்கிறதாம். அந்த வகையில் இப்படத்திற்காக லைக்கா நிறுவனம் 200 கோடி ரூபாயை பட்ஜெட்டாக ஒதுக்கி இருக்கிறது. அதிலும் அஜித்துக்கு 100 கோடி ரூபாய் சம்பளம் பேசப்பட்டு இருப்பதும் ஆச்சரியத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

இதை வைத்து பார்க்கும் பொழுது அஜித்தின் கேரியரில் மிகவும் பிரம்மாண்டமாக உருவாக இருக்கும் திரைப்படமும் இதுதான் என்பதில் எந்த சந்தேகமும் இல்லை. அதனால் இப்படத்திற்கான ஆவல் ரசிகர்கள் மத்தியில் அதிகரித்துள்ளது. மேலும் இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவன் முதல் முறையாக அஜித்துடன் இணைந்து இருப்பதால் ஒவ்வொன்றையும் பார்த்து பார்த்து செய்து வருகிறாராம்.

அவருக்கு சப்போர்ட் செய்யும் வகையில் நயன்தாராவும் படத்தின் வேலைகள் சம்பந்தமாக அஜித்துடன் ரகசிய பேச்சு வார்த்தையும் நடத்தி இருக்கிறார். இப்படி ஆரம்பத்திலேயே பரப்பரப்பை கிளப்பி இருக்கும் இந்த படத்திற்கான ப்ரீ சேல் வியாபாரமும் தற்போது ஆரம்பித்துள்ளது. அந்த வகையில் துணிவு திரைப்படத்தை மிஞ்சும் வகையில் ஏகே 62 இருக்கும் என்று ரசிகர்கள் ஆர்ப்பரித்து வருகின்றனர்.


ஏகே 62 படத்துக்கு விக்னேஷ் சிவன் படங்களில் தொடர்ந்து இசையமைக்கும் அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைக்கிறார். வேதாளம், விவேகம் படங்களுக்குப் பிறகு அஜித்துடன் இசையமைப்பாளர் நடிக்கும் மூன்றாவது படம் இது.

சமீபத்திய கதைகள்