23 C
Chennai
Thursday, February 9, 2023
Homeவிளையாட்டு2-வது ஒருநாள் போட்டியில் இந்தியா 8 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் நியூசிலாந்தை வீழ்த்தியது

2-வது ஒருநாள் போட்டியில் இந்தியா 8 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் நியூசிலாந்தை வீழ்த்தியது

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

டி20 உலகக்கோப்பையில் இந்தியாவின் வெற்றி டாப் ஆர்டரை பொறுத்தே...

இந்திய அணியின் முன்னாள் கேப்டனும், பேட் வீரருமான மிதாலி ராஜ் ஞாயிற்றுக்கிழமை,...

லியோனல் மெஸ்ஸி 2026 உலகக் கோப்பை வரை விளையாடுவார்

அர்ஜென்டினா கேப்டன் லியோனல் மெஸ்ஸி 2026 FIFA உலகக் கோப்பையில் விளையாடுவதற்கான...

ரவி பிஷ்னோய் ரஷித் கானைப் போல் மாறுவார் என...

இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கில் (ஐபிஎல்) லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் அணியில் இருக்கும்...

கடந்த 16-ம் தேதி நடந்த சீனியர் மகளிர் போட்டியில்...

புதன்கிழமை ராஞ்சியில் நடந்த ரெயில்வேஸ் அணியிடம் 8 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்த...

சர்வதேச கிரிக்கெட்டின் அனைத்து வடிவங்களில் இருந்தும் ஓய்வு பெறுவதாக...

இந்திய அணியின் தொடக்க ஆட்டக்காரர் முரளி விஜய் சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் இருந்து...

இந்தியாவின் இடைவிடாத வேகத் தாக்குதல் பலவீனமான நியூசிலாந்து பேட்டிங் வரிசையின் மூலம் ஓடியது, ஏனெனில் சனிக்கிழமையன்று இங்கு நடந்த மூன்று போட்டிகள் கொண்ட தொடரை முத்திரையிட இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் புரவலன்கள் எட்டு விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றனர்.

முகமது ஷமி தலைமையிலான தாக்குதல் நியூசிலாந்தை 108 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழக்க ஒரு தீவிர முயற்சியை உருவாக்கியது, அதற்குள் இந்தியா 20.1 ஓவர்களில் ரன்களை வீழ்த்தியது. ரோஹித் சர்மா 51 பந்துகளில் 50 ரன்களை எடுத்தார், ஷுப்மான் கில் 53 பந்துகளில் 40 ரன்களுடன் ஆட்டமிழக்காமல் இருந்தார்.

இது ஒரு உறுதியான வெற்றியாகும், ஆனால் ராய்ப்பூரின் முதல் சர்வதேச ஆட்டத்திற்காக தொலைதூரத்தில் அமைந்துள்ள ஷஹீத் வீர் நாராயண் சிங் ஸ்டேடியத்தில் குவிந்திருந்த ரசிகர்களின் கடல் ஆரம்ப முடிவின் காரணமாக இன்னும் அதிகமாக விரும்பப்பட்டது.

ஷமி (3/18) மற்றும் முகமது சிராஜ் (1/10) ஆகியோர் தங்கள் உயர்தர சீம் பந்துவீச்சால் பேட்டர்களின் வாழ்க்கையை கடினமாக்கினர், ரோஹித் பந்துவீச்சைத் தேர்ந்தெடுத்த பிறகு நியூசிலாந்தை 5 விக்கெட்டுக்கு 15 ரன்களாகக் குறைத்தது. ஒற்றைப்படை பந்து நிறுத்தம் நியூசிலாந்து பேட்டர்களின் வேலையை கடினமாக்கியது, இருப்பினும் இந்திய தொடக்க வீரர்கள் மாலையில் பேட்டிங்கை எளிதாக்கினர்.

மூன்றாவது மற்றும் கடைசி ஒருநாள் போட்டி இந்தூரில் செவ்வாய்க்கிழமை நடைபெறுகிறது.

நியூசிலாந்தின் தொடக்க ஆட்டக்காரர் ஃபின் ஆலன் ஒரு முழுப் பந்தைத் தவறவிட்ட பிறகு முதலில் வெளியேறினார், அது பேட்களை கிளிப் செய்து ஸ்டம்புகளை உடைக்க தாமதமாக வந்தது. சிராஜ், ஸ்லிப்ஸில் மற்றதை கில் செய்தவுடன் மூன்றாம் எண் ஹென்றி நிக்கோல்ஸிடமிருந்து ஒரு வெளிப்புற விளிம்பைத் தூண்டி, நல்ல நீளத்தில் இருந்து தையல் செய்ய ஒன்றைப் பெற்றார்.

ஷமி மற்றும் ஹர்திக் பாண்டியா (2/16) ஆகியோரின் இரண்டு அற்புதமான ரிடர்ன் கேட்சுகள் நியூசிலாந்தை மேலும் சிக்கலில் தள்ளியது. ஷமி ஒரு வடிவத்தை எடுத்தார், டேரில் மிட்செல், அதை ஆன்-சைடில் ஃபிளிக் செய்யும் முயற்சியில், பந்து வீச்சாளரிடம் அதைத் தவறாகப் பார்த்தார்.

10வது ஓவரில் டெவோன் கான்வேயை அவுட்டாக்க ஹர்திக் ஒரு கையால் கேட்ச் ஆனது பரபரப்பானது. ஷர்துல் தாக்கூர் (1/26) அடுத்த ஓவரில் டாம் லாதமின் மட்டையிலிருந்து தடிமனான விளிம்பை இழுத்து விக்கெட்டுக் கோளுக்குள் நுழைந்தார். இது நியூசிலாந்து கேப்டனிடமிருந்து ஒரு தளர்வான ஷாட் ஆகும், இது ஸ்லிப்பில் கில்லிடம் கேட்ச் ஆனது.

நியூசிலாந்து கடும் நெருக்கடியில் இருந்த போதிலும், கடந்த போட்டியின் சதமடித்த மைக்கேல் பிரேஸ்வெல் (22) மற்றும் நடுநிலையில் சமமான ஆபத்தான கிளென் பிலிப்ஸ் (36) ஆகியோரால் நம்பிக்கை இழக்கப்படவில்லை.

பிரேஸ்வெல் ஷமியை கவர் ஓவர் வேக் செய்ய வெளியேறி தனது நோக்கத்தை தெளிவுபடுத்தினார். 19 வது ஓவரில் தொடர்ச்சியாக பவுண்டரிகளுக்கு அடிபட்ட பிறகு, ஷமி பந்துவீச்சில் ஒரு கூர்மையான பவுன்சரை வீசினார், பிரேஸ்வெல் அதை மீண்டும் கீப்பரிடம் எட்ஜ் செய்ய புல்லுக்கு சென்றார்.

ஹைதராபாத்தில் அரைசதம் அடித்த மிட்செல் சான்ட்னர் (27), பிலிப்ஸுடன் இணைந்தார், இருவரும் ஏழாவது விக்கெட்டுக்கு 47 ரன்கள் சேர்த்து அணியை 100 ரன்களைக் கடந்தனர். இருப்பினும், இருவரும் ஆறு பந்துகளுக்குள் ஆட்டமிழந்து நியூசிலாந்தின் மீண்டு வருவதற்கான நம்பிக்கையை முடிவுக்குக் கொண்டு வந்தனர்.

சான்ட்னர் நன்கு மாறுவேடமிட்டு ஸ்லோயர் பந்தை ஹர்திக்கின் ஸ்டம்புக்கு ஆடும்போது, வாஷிங்டன் சுந்தரின் (2/7) லாங் ஹாப்பில் இருந்து டீப் மிட்விக்கெட்டில் சூர்யகுமார் யாதவிடம் பிலிப்ஸ் ஒழுங்குமுறை கேட்ச் கொடுத்தார்.

குல்தீப் யாதவ் (1/29) 11-வது இடத்தில் இருந்த பிளேர் டிக்னரை ட்ராப் செய்து நியூசிலாந்து இன்னிங்ஸை 34.3 ஓவரில் முடித்து வைத்தார்.

ரோஹித் தனது ட்ரேட்மார்க் புல் ஷாட்களால் கூட்டத்தை கவர்ந்ததன் மூலம் ரன் துரத்தலில் இந்தியா மருத்துவ ரீதியாக இருந்தது. அவர்களில் ஒருவர் லாக்கி பெர்குசனை ஃபைன்-லெக்கில் கவர்ந்ததால், ஆட்டத்தின் முதல் அதிகபட்ச சிக்ஸர் அடித்தார்.

ஹைதராபாத்தில் இரட்டை சதம் அடித்ததில் இருந்து புதிதாக, கில் கூட சில நேர்த்தியான ஸ்ட்ரோக்குகளை கொண்டு வந்தார், இதில் பெர்குசனின் கிராக்கிங் கவர் டிரைவ் உட்பட.

நியூசிலாந்து வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் தங்கள் இந்திய சகாக்களைப் போல அதிக சீம் அசைவைப் பெறத் தவறிவிட்டனர், இது பேட்டர்களுக்கு பணியை எளிதாக்கியது.

ரோஹித் 13வது ஓவரில் ஒரு ரன் மூலம் தனது அரைசதத்தை நிறைவு செய்தார், அதற்கு முன் ஷிப்லி அவரை லெக் பிஃபோர் விக்கெட்டை ஒரு பந்தில் வீழ்த்தினார்.

விராட் கோஹ்லி வழக்கம் போல் கூட்டத்திலிருந்து உரத்த ஆரவாரத்தைப் பெற்றார், ஆனால் சான்ட்னர் அவரை இரண்டாவது முறையாக பல ஆட்டங்களில் சிறப்பாகச் செய்ததால் ஒன்பது பந்துகளை மட்டுமே நீடிக்க முடிந்தது.

சமீபத்திய கதைகள்