Tuesday, April 16, 2024 10:56 am

துணிவு படத்திற்கு முதலில் வைக்கப்பட்ட CLIMAX இதுவா 🔥🔥 ! வைத்திருந்தால் தீயேட்டரே அதகளம் 💥 ஆகியிருக்கும் !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜீத் தனது ஸ்டைலான மற்றும் மாஸ்-லோடட் பாத்திரத்தில் ஒரு கெட்டியாக ரசிகர்களை திகைக்க வைத்தார், மேலும் அவரது புதிய தோற்றம் மிகவும் ஈர்க்கிறது. மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன், வீரா, விஸ்வநாத் மற்றும் மோகன சுந்தரம் ஆகியோர் கச்சிதமான பாத்திரங்களைச் செய்திருக்கிறார்கள், அதே நேரத்தில் ஜிப்ரானின் இசை ஆக்‌ஷன் காட்சிகளை நன்றாக உயர்த்துகிறது.

அதன்படி, இதுவரை வெளிவந்த வசூல் கணக்கின்படி துணிவு திரைப்படம் எதிர்பார்த்ததை விட அதிகம் வசூல் செய்து லாபத்தை எட்டியுள்ளது என தகவல் வெளியாகியுள்ளது.ஆனால், வாரிசு திரைப்படம் இன்னும் ரூ. 50 கோடி வசூல் செய்தால் மட்டுமே லாபத்தை எட்டும் என்று தெரியவந்துள்ளது.

அதிலும் துணிவு படத்தின் மொத்த வசூலில் இருந்து 30 சதவீதம் வாரிசு பின்தங்கி இருக்கும் அவலம் ஏற்பட்டுள்ளது. துணிவு படம் முதல் நாளில் 24.59 கோடியை தமிழகத்தில் மட்டும் வசூல் செய்த நிலையில், படத்திற்கு தொடர்ந்து பாசிட்டிவ் விமர்சனங்கள் குவிந்ததால் திரையரங்குகளில் ரசிகர் கூட்டம் அலைமோதியது.

இதைத்தொடர்ந்து மூன்றே நாட்களில் 100 கோடியை கடந்த துணிவு ஒரே வாரத்தில் 111.83 கோடியை பாக்ஸ் ஆபிஸில் குவித்திருக்கிறது. அதுமட்டுமின்றி யாரும் எதிர்பாராத அளவிற்கு நேற்றைய தினத்தில் தமிழகத்தில் மட்டும் 100 கோடியும், உலக அளவில் 200 கோடியையும் வசூலித்தது. இதனால் துணிவு படத்திற்கு போட்டியாக ரிலீஸ் செய்யப்பட்ட விஜய்யின் வாரிசு படம் ஒரு வாரத்தில் வெறும் 70.34 கோடியை வசூலித்திருக்கிறது.

தமிழகத்தில் மட்டுமல்ல வெளிநாடுகளிலும் துணிவு படத்திற்கு தான் நல்ல வரவேற்பு கிடைத்துக் கொண்டிருக்கிறது. முதலில் துணிவு படத்தின் வசூல் டல் அடிப்பது போல் சமூக வலைதளங்களில் செய்திகள் பரவினாலும் கடைசியில் அஜித்தின் துணிவு தான் அதிக வசூலை ஈட்டியுள்ளது.

எனவே எட்டு வருடங்களுக்குப் பிறகு திரையில் மோதிக்கொள்ளும் தல தளபதி இருவரில் யார் நம்பர் ஒன் என பல நாட்களாக இணையத்தில் ஹாட் டாபிக்காக பேசப்பட்டு கொண்டிருக்கும் நிலையில், இந்த வசூல் விவரத்தை வைத்தே அஜித்தான் நம்பர் ஒன் என தல ரசிகர்கள் கெத்து காட்டுகின்றனர்.

இந்நிலையில் துணிவு படத்துக்கு 3 Climax fight plan பண்ணி இருந்தோம்.

1. Bank உள்ளேயே முடியுற மாதிரி
2. Unfinished Building ல ஏறி helicopter ல தப்பிச்சு போற மாதிரி
3. கடல்ல boat ல தப்பிச்சு போற மாதிரி என ஸ்டண்ட் மாஸ்டர் சுப்ரீம் சுந்தர் கூறிய வீடியோ தற்போது வைரலாகி வருகிறது

அஜீத் நடித்த ‘துணிவு’ திரைப்படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் பயங்கர வசூல் செய்து வருகிறது, மேலும் படம் ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்று வருகிறது. எச்.வினோத்தின் இயக்கத்தில் அதிரடி ஆக்‌ஷன் காட்சிகள் வெளியாகி ரசிகர்களை திருப்திப்படுத்தியுள்ளது. படத்திற்கு முதல் நாளே பாசிட்டிவ் விமர்சனங்கள் கிடைத்து வருகிறது. ‘துணிவு’ திரையரங்குகளில் ஸ்ட்ரீமிங் செய்யக் கிடைத்தாலும், படத்தின் டிஜிட்டல் ரிலீஸ் குறித்த உற்சாகம் ரசிகர்கள் மத்தியில் அதிகமாக உள்ளது. தங்களுக்குப் பிடித்த காட்சிகளை n முறை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிக்கலாம். படத்தின் OTT வெளியீட்டிற்கான நடவடிக்கைகளையும் தயாரிப்பாளர்கள் தொடங்கியுள்ளதாகவும், அஜித்தின் படம் பிப்ரவரி 10 முதல் ஸ்ட்ரீமிங் தொடங்கும் என்றும் கூறப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்