Friday, March 31, 2023

அய்யோ இந்த இயக்குனரா!! இது லிஸ்ட்ல இல்லையே AK 63 சென்ஸேனல் இயக்குனருடன் கைகோர்க்கும் அஜித் !

தொடர்புடைய கதைகள்

யாருமே எதிர்பாக்காத 4 இளம் இயக்குனர்களை டிக் செய்த அஜித் !அடுத்தடுத்து 2 படம்!

தமிழ் திரையுலகின் பிரபல நடிகரான அஜித்குமார், தனது தந்தை பி சுப்பிரமணியத்தின்...

ஆர்யாவின் ‘காதர்பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம்’ படத்தின் டீசர்

'கொம்பன்' மற்றும் 'விருமண்' போன்ற கிராமிய ஆக்‌ஷன் என்டர்டெயின்னர்களுக்கு பெயர் பெற்ற...

ருத்ரன் படத்தின் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராகவா லாரன்ஸின் ருத்ரன் படத்தின் அடுத்த சிங்கிள் பாடலான உன்னோடு வாழ்த்துக்காக...

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

தீரா காதல் படத்திலிருந்து வெளியான முதல் சாங் இதோ !

செவ்வாயன்று தீரா காதல் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் உசுரன்கூடில் என்ற முதல் தனிப்பாடலை...

எச்.வினோத் இயக்கத்தில், ‘துனிவு’ தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் ஜனவரி 11 அன்று வெளியானது. இப்படம் அஜித் மற்றும் மஞ்சு வாரியர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கும் பேங்க் ஹீஸ்ட் த்ரில்லரைச் சுற்றி வருகிறது. இப்படம் வெளியாகி 10 நாட்களில் 200 கோடியை எட்டியுள்ளது. இப்படம் இதுவரை பாக்ஸ் ஆபிஸில் ரூ 196 கோடி வசூல் செய்துள்ளதாகவும், 10 ஆம் நாள் படம் ரூ 3 கோடி வசூல் செய்துள்ளதாகவும் கூறப்படுகிறது.

இப்போது தான் வினோத் கூட்டணியில் இருந்து விலகி விக்னேஷ் சிவன் இயக்கத்தில் ஏகே 62 படத்தில் நடிக்கவிருக்கிறார். இந்நிலையில் அஜித்தின் தீவிர ரசிகரான ஒருவர் அவரின் படத்தை இயக்க வேண்டும் என்று 8 வருடங்களாக காத்துக் கொண்டிருக்கிறார். சமீபத்தில் பேட்டி ஒன்றில் அதை வெளிப்படுத்தி உள்ளார்.

அதாவது மலையாள சினிமாவில் எடுக்கப்பட்ட பிரேமம் படம் எல்லா மொழி ரசிகர்களையும் கவர்ந்திழித்தது. இந்த படத்தை இயக்கியவர் அல்போன்ஸ் புத்திரன். சமீபத்தில் நயன்தாரா நடிப்பில் உருவான கோல்டு படத்தை அல்போன்ஸ் இயக்கியிருந்தார். இந்த படம் ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது.

இந்நிலையில் சமீபத்திய பேட்டி ஒன்றில் பேசிய அல்போன்ஸ் புத்திரனிடம் அஜித் படத்தை எப்போது இயக்குவீர்கள் என கேள்வி கேட்கப்பட்டது. இதற்கு பதிலளித்த அவர் நான் அஜித்தின் மிகவும் தீவிரமான ரசிகன். அஜித்தை சந்திக்க 8 வருடமாக அவரது மேனேஜர் சுரேஷ் சந்திராவை நான் தொடர்பு கொண்டு வருகிறேன்.

ஆனால் இதுவரை தனக்கு வாய்ப்பு கிடைத்த பாடு இல்லை. மேலும் பிரேமம் படத்தை பார்த்துவிட்டு அஜித் சார் நிவின் பாலிக்கு ஃபோன் செய்து பாராட்டி இருக்கிறார். ஆனால் தனக்கு ஃபோன் செய்யவில்லையே என்று அப்போது எனக்கு மிகவும் பொறாமையாக இருந்ததாக அந்த பேட்டியில் அல்போன்ஸ் கூறியுள்ளார்.

மேலும் என் வாழ்நாளில் அஜித்தை வைத்து எப்படியாவது ஒரு படத்தை எடுக்க வாய்ப்பு கிடைக்க வேண்டும். அப்படி கிடைத்தால் கண்டிப்பாக 100 நாட்கள் மேல் ஓடும் அளவிற்கு ஒரு தரமான மாஸ் ஹிட் படத்தை கொடுப்பேன் என்ற நம்பிக்கை தனக்கு இருப்பதாக கூறியுள்ளார். இந்த விஷயம் கண்டிப்பாக அஜித் காதுக்கு சென்றால் அல்போன்ஸுக்கு வாய்ப்பு கொடுப்பார் என அவரது ரசிகர்கள் கூறி வருகிறார்கள்.

முதல் நாள் வசூலில் 25 கோடி வசூல் செய்து ‘துனிவு’ படம் பிரமாண்டமாக தொடங்கினாலும், 1 வாரத்தில் படம் சரியத் தொடங்கியது.குடும்பக் கூட்டத்தை கவர்ந்த விஜய்யின் ‘வரிசு’ படத்துடன் பாக்ஸ் ஆபிஸிலும் மோதியது. பொங்கலுக்கு மேல். ‘துனிவு’ இப்போது அதன் டிஜிட்டல் பிரீமியரை பிப்ரவரி 11 ஆம் தேதி OTT தளத்தில் வெளியிட உள்ளது.

சமீபத்திய கதைகள்