28.9 C
Chennai
Monday, March 20, 2023
Homeசினிமாதமிழ் சினிமா வரலாற்றில் முதல் முறையாக ஹாலிவுட் தொலைக்காட்சியில் அஜித்தின் துணிவு.. வேற...

தமிழ் சினிமா வரலாற்றில் முதல் முறையாக ஹாலிவுட் தொலைக்காட்சியில் அஜித்தின் துணிவு.. வேற லெவல் ரீச் நீங்களே பாருங்க

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சூர்யா ரூ.70 கோடிக்கு புதிய சொகுசு வீட்டை வாங்கிய...

சூர்யா தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி சூப்பர்ஸ்டார்களில் ஒருவர், அவர் தனது நடிப்புத்...

அந்த அளவுக்கு சொல்லியும் பிரம்மாண்ட இயக்குனருக்கு நோ சொல்லி...

அஜித்தின் புதிய படம் குறித்து பெரும் பரபரப்பு நிலவி வருகிறது, மேலும்...

‘சொர்கவாசல்’ படத்தில் ஆர்.ஜே.பாலாஜி படத்தில் இணைந்த செல்வராகவன்!

ஆர்ஜே பாலாஜி கடைசியாக 'ரன் பேபி ரன்' திரைப்படத்தில் நடித்தார், இது...

ரஜினி மகள் வீட்டில் கொள்ளை பெரும் பரபரப்பு !...

பழம்பெரும் நடிகர் ரஜினிகாந்தின் மகளும், திரைப்பட தயாரிப்பாளருமான ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த், தனது...

மியூசிக் அகாடமி பாம்பே ஜெயஸ்ரீக்கு ‘சங்கீத கலாநிதி’ விருதை...

இந்த ஆண்டுக்கான சங்கீத கலாநிதி மற்றும் பிற விருதுகளை மியூசிக் அகாடமி...

அஜீத் குமாரின் துணிவு திரைப்படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் நல்ல வரவேற்பை பெற்று வருகிறது. படம் வெளியான முதல் 9 நாட்களில் டிக்கெட் விண்டோஸில் நல்ல வியாபாரம் செய்தது. எச் வினோத் இயக்கியுள்ள இப்படம் சர்வதேச சந்தையிலும் சிறப்பான வசூலை ஈட்டி வருகிறது. உலகம் முழுவதும் துனிவு படத்தின் வசூல் விரைவில் 200 கோடியை எட்டும். மேலும் 2023 ஆம் ஆண்டிற்கு சிறந்த தொடக்கம் எதுவும் இருக்க முடியாது. படம் பொங்கலுக்கு முன்னதாக ஜனவரி 11 (2023) அன்று திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட்டது. ஜனவரி 19 அன்று இப்படம் ரூ 2.75 கோடி வசூல் செய்தது. இருப்பினும், .

ஏற்கனவே ஆர்ஆர்ஆர் படம் ஆஸ்காரையே வாங்கினாலும் ஆச்சரியம் இல்லை என்று கூறி வருகின்றனர். இதைத்தொடர்ந்து ஹாலிவுட் பத்திரிகையாளர் ஒருவர் ட்விட்டரில் துணிவு படத்தை புகழ்ந்து தள்ளி இருக்கிறார். ஆர்ஆர்ஆர் படத்தை தொடர்ந்து இந்தியாவிலிருந்து துணிவு என்ற ஹாலிவுட் திரையுலகில் பெரும் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியிருக்கிறது.

இந்த படம் மிக சிறப்பாக உள்ளது. இதைப் பார்க்க பல அமெரிக்கர்கள் ஆர்வத்துடன் திரையரங்குகளில் கூட்டம் கூட்டமாக அலைமோதுகின்றனர். இதனால் தமிழகத்தில் எப்படி ஒவ்வொரு திரையரங்குகளிலும் துணிவு படத்திற்கு ஹவுஸ்புல் ஆகிறதோ அதே நிலைதான் அமெரிக்காவிலும் ஏற்பட்டிருக்கிறதாம்.

மேலும் 51 வயதில் ஓல்ட் கெட்டப்பில் மாஸ் ஆன லுக்கில் மிகச் சிறப்பாக நடித்திருக்கிறார். இதனால் ஹாலிவுட் ரசிகர்கள் பலரும் துணிவு படத்தின் மூலம் அஜித்தின் தீவிர ஃபேன் ஆகியுள்ளனர். மேலும் ரிலீஸ் ஆன ஒரே வாரத்தில் துணிவு தற்போது 20 கோடியை எட்டி பாக்ஸ் ஆபிஸையும் கலக்கி உள்ளது.

அத்துடன் ஹாலிவுட் பிரபல பத்திரிக்கையாளர் துணிவு படத்தைக் குறித்து புகழ்ந்து பேசி இருக்கும் இந்த ட்விட்டர் பதிவு தற்போது இணையத்தில் வைரலாக பரவுகிறது. இந்த செய்தியை வைத்து இப்போது தல அஜித் ரசிகர்கள் சோசியல் மீடியாவில் கெத்து காட்டுகின்றனர்.

இந்நிலையில், புதுக்கோட்டையில் துணிவு படம் புதிய சாதனை படைத்துள்ளது. ஆம், புதுக்கோட்டையில் உள்ள பிரபல திரையரங்கங்களில் அதிகமாக ரசிகர்கள் வந்த பார்த்த திரைப்படங்களில், பொன்னியின் செல்வன், விக்ரம் அதற்க்கு அடுப்படியாக விஸ்வாசம் இருந்தது.ஆனால், தற்போது விஸ்வாசத்தின் இடத்தை துணிவு திரைப்படம் பிடித்துள்ளது. ஆம், விஸ்வாசத்தை விட அதிக ரசிகர்கள் துணிவு படத்தை பார்த்துள்ளனர். இதனால் விஸ்வாசத்தின் சாதனை முறியடிக்கப்பட்டுள்ளது.


அஜித் குமாரின் துணிவு திரைப்படம் ஜனவரி 11 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகி மாபெரும் வெற்றி பெற்றது. விஜய்யின் வாரிசு படத்துடன் மோதினாலும் பிக்பாஸ் பார்வையாளர்களைக் கண்டார். துணிவு இப்போது OTT இல் வர உள்ளது. வரும் பிப்ரவரி மாதம் படம் நெட்ஃபிக்ஸ் தளத்தில் வெளியாகும் என தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. இது நடந்தால், அது திரையரங்குகளில் வெளியான ஒரு மாதத்திற்குப் பிறகு OTTக்கு வரும். துனிவு ஒரு திருட்டு-த்ரில்லர், எச் வினோத் இயக்குகிறார். இதை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார்.

சமீபத்திய கதைகள்