26 C
Chennai
Sunday, February 5, 2023
Homeஆன்மீகம்இன்றைய ராசிபலன் 20.01.2023 இதோ !

இன்றைய ராசிபலன் 20.01.2023 இதோ !

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

தப்பி தவறிகூட இந்த ராசிக்காரர்கள் தங்கத்தை அணியவே கூடாதாம்...

உலோகங்கள் ஜோதிட சாஸ்திரத்தின்படி கிரகங்களுடன் தொடர்புடையதாக பார்க்கப்படுகின்றது. அந்த வகையில், வெள்ளி...

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 3.01.2023 !!

மேஷம்: உங்கள் உறவில் நிலைபெற்றுள்ள அமைதி மற்றும் நல்லிணக்கத்துடன் மகிழுங்கள். குறைந்தபட்சம்...

இன்றைய ராசி பலன்கள்

மேஷம் தினசரி ராசிபலன்: மேஷ ராசி அன்பர்களே, அத்தியாவசிய வேலைகளில் மும்முரமாக இருப்பீர்கள்....

2023ல் அமோக அதிஷ்டத்தை அள்ளி கொடுக்கும் ராசிகாரர்கள் யார்...

சுக்கிரன் ஒளி பொருந்திய கிரகம் சுக்கிரன் என்றால் இன்பம். மனித வாழ்க்கையில்...

2023 இல் அதிஷ்டத்தை அள்ளிக்கொடுக்கும் சுக்கிரன்! அனுபவிக்க பிறந்த...

2023 ஆம் ஆண்டில் சில ராசிக்காரர்கள் சுக்கிரனின் ஆசியால் கோடீஸ்வரராக போகின்றார்கள். இந்த...

மேஷம்: எதிலும் அவசரம் காட்டாதீர்கள், இது சரியான நடவடிக்கை என்று நீங்கள் உறுதியாக நம்பினால் தவிர. உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கைக்கு வரும்போது, உங்கள் விருப்பங்களைத் திறந்து விட விரும்புகிறீர்கள். எந்த விதமான அர்ப்பணிப்பு அல்லது உறுதிமொழி எடுப்பதில் நீங்கள் மிகவும் எச்சரிக்கையாக இருக்கிறீர்கள். ஒருவேளை, இன்று இந்த குழப்பம் உங்கள் காதல் நிகழ்ச்சி நிரலில் முன்னிலைப்படுத்தப்படலாம். நீங்கள் மீண்டும் உங்களைப் போல் உணர சிறிது நேரம் ஆகலாம். உங்கள் கால்களை தரையில் வைத்திருப்பது அவசியம்.

ரிஷபம்: பழுதடைந்த உறவுகளை சரிசெய்ய உங்கள் பிரச்சனைகளை தீர்க்கும் திறமையை பயன்படுத்தவும். உங்கள் உறவில் தற்போது நிலவும் பதற்றத்தை நீங்கள் மட்டுமே சமாளிக்க முடியும் என்று தோன்றுகிறது. நீங்கள் அமைதியாகவும், புறநிலையாகவும் இருக்க முடிந்தால், எந்த நேரத்திலும் விஷயங்களை இயல்பு நிலைக்கு கொண்டு வரலாம். சிறிது தூரம் தேவை என நீங்கள் உணர்ந்தால், இதை உங்கள் துணையிடம் தெரிவித்து, அதை வழங்க ஏற்பாடு செய்யுங்கள்.

மிதுனம்: நீங்கள் விரும்பும் ஒருவருடன் இது ஒரு அற்புதமான நாளாக இருக்கும். உங்களால் முடிந்தால் ஒன்றாக வெளியே சாப்பிட அல்லது ஒரு காதல் உணவை தயாரிக்க திட்டமிடுங்கள். சமீப காலமாக உங்களுக்கு கருத்து வேறுபாடுகள் இருந்தாலோ அல்லது வாக்குவாதம் செய்தாலோ நேர்மையான உரையாடல் மூலம் பிரச்சனைகளை தீர்த்துக்கொள்ளுங்கள். நீங்கள் எப்படி உணர்கிறீர்கள் என்று உங்கள் காதலரிடம் சொன்னால், நீங்கள் இருவரும் சிறந்த நேரத்தைப் பெறுவீர்கள். பகிர்தல் மற்றும் இரக்கம் ஆகியவை இன்று நினைவில் கொள்ள வேண்டிய இரண்டு முக்கியமான பகுதிகள்.

கடகம்: இன்றைய நாள் விளையாட்டுத்தனமான, சுறுசுறுப்பான அதிர்வினால் உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் நீங்கள் இன்று வலுவாகவும் நம்பிக்கையுடனும் இருப்பீர்கள் என்று எதிர்பார்க்கலாம். எப்பொழுதும் உங்களை உயர்வாகக் கருதி, உங்கள் வார்த்தைகள் மற்றும் செயல்களில் முழு நம்பிக்கையுடன் இருங்கள். தீவிரமான மற்றும் சக்திவாய்ந்த அன்புடன் உங்களை உட்புகுத்துங்கள். உங்கள் கருத்துக்கு யாரும் பதில் சொல்ல முடியாது, அதை வலுக்கட்டாயமாக வெளிப்படுத்துங்கள். அர்த்தமுள்ள உரையாடல்களை அனுபவிக்கவும்.

சிம்மம்: உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் நீங்கள் எங்கே தவறு செய்கிறீர்கள் என்பதை சுயபரிசோதனை செய்யுங்கள். சிந்தனைமிக்க வார்த்தைகளைத் தேர்ந்தெடுத்து, உங்கள் தோழருக்கு உங்கள் முழு கவனத்தையும் கொடுங்கள். தவறான தகவல்தொடர்புகளைத் தவிர்ப்பதற்காக, உங்கள் உறவில் உள்ள முக்கியமான பிரச்சினையைப் பற்றி உங்கள் கூட்டாளரிடம் எவ்வாறு தொடர்புகொள்வது என்பதில் கவனமாக இருங்கள். முடிவில், நீங்கள் அதே அலைநீளத்தில் இருப்பதைக் காண்பீர்கள், இருப்பினும் அங்கு செல்வது சற்று சிரமமாக இருக்கலாம்.

கன்னி: இன்று உறவுகள் வழக்கத்தை விட குளிர்ச்சியாக இருக்கும். நீங்கள் அக்கறை கொண்ட ஒருவர் உங்களின் வழக்கமான பொழுது போக்குகளுக்கு மனநிலையில் இல்லை, மேலும் நீங்கள் அவர்களை அன்புடன் உற்சாகப்படுத்த முடியாது. மீண்டும் ஒன்றுசேரத் திட்டமிடுவதற்கு முன், உங்களை வீட்டிலேயே செய்து, தனியாக சிறிது நேரம் செலவிடுவது நல்ல யோசனையாக இருக்கலாம். இன்னும் சில நாட்களில் எல்லாம் சரியாகிவிடும்.

துலாம்: உறவுகளின் தலைப்பு இன்று உங்களுக்கு ஏக்கத்தின் வலுவான உணர்வை ஏற்படுத்தக்கூடும். கடந்த கால நினைவுகள் உங்கள் மனதில் நிரம்பி வழியும் போது, ஏக்க உணர்வுகளால் எளிதில் கடந்து செல்லலாம். நீங்கள் முன்பு உங்கள் வாழ்க்கையைப் பகிர்ந்து கொண்ட ஒருவரை நீங்கள் காணவில்லை. இருப்பினும், அவர்களை அணுகுவதற்கு முன் நீங்கள் கொஞ்சம் யோசிக்க வேண்டும், ஏனென்றால் அவர்கள் ஏற்கனவே நகர்ந்திருக்கலாம்.

விருச்சிகம்: இன்று நீங்கள் மற்ற கடமைகளுக்கு மாறாக ஒரு ஜோடியாக எவ்வளவு நேரம் செலவிடுகிறீர்கள் என்பதில் சில எரிச்சலை உணரலாம். உங்கள் அன்புக்குரியவருடன் நீங்கள் வைத்திருக்கும் சில வாக்குவாதங்கள் எச்சரிக்கைக்கு காரணமாக இருக்கலாம். நடைமுறை மற்றும் முன்னோக்கிச் சிந்திக்கும் பதிலுக்கான ஒரே பாதை திறந்த மற்றும் நேர்மையான உரையாடலாகும். வலுவாக இருங்கள், உங்கள் வலியை நீங்களே வைத்துக் கொள்ளாதீர்கள்.

தனுசு: எவ்வளவு கவர்ச்சிகரமானதாக இருந்தாலும், மற்ற எல்லா ஆர்வங்களையும் ஒதுக்கி வைக்கவும். எதிர்மறையான விளைவுகள் எந்தவொரு தற்காலிக நன்மைகளையும் விட அதிகமாக இருக்கும். எனவே, ஏற்கனவே இருக்கும் உறவுக்கு வெளியே ஆறுதல் தேட முயற்சிக்காதீர்கள்; அவ்வாறு செய்வது அதிக மனவேதனை மற்றும் விரக்திக்கு வழிவகுக்கும். உங்கள் துணையிடம் உங்கள் அர்ப்பணிப்பு மற்றும் பக்தியை நிரூபிக்க வேண்டியது அவசியம், இல்லையெனில் நீங்கள் ஒரு மோதலை எதிர்பார்க்கலாம்.

மகரம்: ஒருவேளை இப்போது உங்கள் உள்ளார்ந்த அபிலாஷைகளைப் பகிர்ந்து கொள்ள வேண்டிய தருணம். இன்னும் ஆழமான உரையாடலில் ஈடுபடுவதற்கான வலுவான விருப்பம் எழலாம், குறிப்பாக சில விரும்பத்தக்க கற்பனைகளை உணர்ந்துகொள்வதில் திறவுகோல் வைத்திருக்கும் நபர்களுடன். உங்களுக்குத் தேவையானதைக் கேட்பதில் நீங்கள் உறுதியாக இருந்தால், நீங்கள் விரோதமாகக் கருதப்படுவதைப் பற்றி கவலைப்பட வேண்டியதில்லை. அதைக் கடந்து ஓய்வெடுங்கள். உங்கள் உள்ளம் மற்றும் உங்கள் உணர்வுகளில் நம்பிக்கை வைத்திருங்கள்.

கும்பம்: உங்கள் காதல் தொடர்பில் இப்போது சில தீப்பொறிகள் தேவை. நீங்கள் அதை ஒரு முட்டுக்கட்டை என்று நினைத்தால், அதுவே உங்களுக்கு கிடைக்கும். இருப்பினும், நீங்கள் ஒரு புன்சிரிப்பு அல்லது சிரிப்பைச் சேகரித்து, அது அவ்வளவு பயங்கரமானதல்ல என்று முடிவு செய்தால் அது புத்துயிர் பெறலாம். இலகுவான மனப்பான்மையைக் கடைப்பிடிக்கவும், அதிகப்படியான உள்நோக்கத்தைத் தவிர்க்கவும். மேலும் சிரிக்கவும் மேலும் வாழ்க்கையை அனுபவிக்கவும், நீங்கள் வெளிப்படுத்தும் நல்ல ஆற்றல் உங்களிடம் திரும்புவதை நீங்கள் காண்பீர்கள்.

மீனம்: இன்று உங்கள் உறவுக்கு நல்ல நாளாக இருக்கும், ஏனெனில் அது அன்பும் பாசமும் நிறைந்ததாக இருக்கும். நாள் முழுவதும் நேர்மறையான மனநிலையைப் பேணுவதற்கான முரண்பாடுகள் இரண்டும் அதிகம். நீங்களும் உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களும் சிறிது காலத்திற்கு தப்பிக்க விரும்பினால், இன்று அவ்வாறு செய்ய ஒரு சிறந்த நாள். உங்களில் சிலர் உங்களை உண்மையிலேயே கவர்ந்திழுக்கும் ஒரு நபருடன் உரையாடலைத் தொடங்கலாம்.

சமீபத்திய கதைகள்