Saturday, April 1, 2023

என்றுமே தல அஜித் தான் கோலிவுட் கிங்.! யூடியூப் நிறுவனமே அதிர்ந்து போட்ட ட்வீட் !! நீங்களே பாருங்க

தொடர்புடைய கதைகள்

பெய்ஜிங் சர்வதேச குழந்தைகள் திரைப்பட விழாவிற்கு சிறுவன் சாமுவேல் தேர்வு

அறிமுக இயக்குனர் சாது பர்லிங்டன் இயக்கிய குழந்தைகளுக்கான திரைப்படமான சிறுவன் சாமுவேல்,...

யாருமே எதிர்பாக்காத 4 இளம் இயக்குனர்களை டிக் செய்த அஜித் !அடுத்தடுத்து 2 படம்!

தமிழ் திரையுலகின் பிரபல நடிகரான அஜித்குமார், தனது தந்தை பி சுப்பிரமணியத்தின்...

ஆர்யாவின் ‘காதர்பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம்’ படத்தின் டீசர்

'கொம்பன்' மற்றும் 'விருமண்' போன்ற கிராமிய ஆக்‌ஷன் என்டர்டெயின்னர்களுக்கு பெயர் பெற்ற...

ருத்ரன் படத்தின் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராகவா லாரன்ஸின் ருத்ரன் படத்தின் அடுத்த சிங்கிள் பாடலான உன்னோடு வாழ்த்துக்காக...

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமை படங்களுக்குப் பிறகு, அஜித்குமார் மூன்றாவது முறையாக இயக்குனர் எச் வினோத் மற்றும் தயாரிப்பாளர் போனி கபூருடன் கைகோர்த்தார். துணிவு ஒரு திருட்டு த்ரில்லர், இது அஜித்தை எதிர் ஹீரோவாகக் காட்டுகிறது.

இப்படத்தில் மஞ்சு வாரியர், அமீர், பவனி, சிபி, வீரா, ஜான் கொக்கன், ஜி.எம்.சுந்தர், பகவதி பெருமாள் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். போனி கபூர் தயாரித்துள்ள துனிவு படத்திற்கு ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார். படத்தின் ஒளிப்பதிவை நீரவ் ஷா கையாண்டுள்ளார்.

இந்நிலையில் இந்த இரு திரைப்படங்களும் வெளிவந்த 9 நாட்களை கடந்துவிட்ட நிலையில் இதுவரை தமிழகத்தில் மட்டுமே துணிவு திரைப்படம் ரூ. 98 கோடியும், வாரிசு திரைப்படம் ரூ. 97 கோடியும் வசூல் செய்துள்ளது.இதை வைத்து பார்க்கும் பொழுது தமிழகத்தில் துணிவு திரைப்படத்தின் வசூல் முதலிடத்தை அப்படியே தக்க வைத்துள்ளது என தெரிகிறது.

தமிழகத்தில் மட்டுமல்ல வெளிநாடுகளிலும் துணிவு படத்திற்கு தான் நல்ல வரவேற்பு கிடைத்துக் கொண்டிருக்கிறது. முதலில் துணிவு படத்தின் வசூல் டல் அடிப்பது போல் சமூக வலைதளங்களில் செய்திகள் பரவினாலும் கடைசியில் அஜித்தின் துணிவு தான் அதிக வசூலை ஈட்டியுள்ளது.

எனவே எட்டு வருடங்களுக்குப் பிறகு திரையில் மோதிக்கொள்ளும் தல தளபதி இருவரில் யார் நம்பர் ஒன் என பல நாட்களாக இணையத்தில் ஹாட் டாபிக்காக பேசப்பட்டு கொண்டிருக்கும் நிலையில், இந்த வசூல் விவரத்தை வைத்தே அஜித்தான் நம்பர் ஒன் என தல ரசிகர்கள் கெத்து காட்டுகின்றனர்.

இந்நிலையில் நிறுவனம் போட்ட ட்வீட் தற்போது வைரலாகி வருகிறது இதோ உங்கள் பார்வைக்கு

இயக்குனர் எச்.வினோத்துடன் மூன்றாவது முறையாக ‘துணிவு’ படத்திற்காக அஜித் கைகோர்த்தார், மேலும் அவர்களின் முந்தைய படங்களை விட அதிரடி நாடகம் மிகவும் சக்திவாய்ந்த ஒன்றாக மாறியுள்ளது. அஜீத் மக்களுக்கு ஆதரவாக நிற்கும் ஒரு கெட்டப் பாத்திரத்தில் நடித்தார், அதே நேரத்தில் மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன், வீரா, மோகன சுந்தரம் மற்றும் அஜய் ஆகியோர் அந்தந்த பாத்திரங்களுக்கு வலு சேர்க்கிறார்கள். இரண்டாவது வாரத்தில் திடமான வரவேற்பைப் பெற்று வருவதால், இந்த ஆக்‌ஷன் டிராமா நீட்டிக்கப்பட உள்ளது, மேலும் இப்படம் அஜித்தின் அதிக வசூல் செய்த படமாகவும் மாறும் என்று எதிர்பார்க்கலாம்.

சமீபத்திய கதைகள்