28.3 C
Chennai
Thursday, March 23, 2023

துணிவு படத்தின் வசூல் நிலவரம் பற்றிய உண்மையை வெளிப்படையாக கூறிய ஹச் வினோத்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அபர்ணா பாலமுரளி உடன் ரஜினி உள்ள புகைப்படம் இணையத்தில்...

ரஜினிகாந்த் இந்தியத் திரையுலகின் மிகப்பெரிய பெயர்களில் ஒருவர். மாஸ் ஹீரோ அவரது...

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி இயக்கத்தில் மகேஷ் பாபு நடிக்கும் புதிய படத்தை...

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலியும் மகேஷ் பாபுவும் விரைவில் இணைந்து பணியாற்றவுள்ளனர். 2023-ம் ஆண்டின் இறுதியில்...

வெங்கட் பிரபுவுடன் இணையும் சிவகார்த்திகேயனின் புதிய படத்தை பற்றிய...

சிவகார்த்திகேயன் வெங்கட் பிரபுவுடன் ஒரு நேர்த்தியான ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னரில் இணையவிருப்பதால், சிவகார்த்திகேயனின்...

சலார் படத்தை ஆங்கிலத்திலும் டப் செய்யப்பட படக்குழு முடிவு...

பிரபாஸ் நடித்த சாலார் இந்த ஆண்டின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் ஒன்றாகும்,...

கேப்டன் மில்லர் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட்...

சமீபத்திய தகவல்களின்படி, கேப்டன் மில்லரின் கிளைமாக்ஸ் படப்பிடிப்பு குற்றாலத்தில் சுமார் 1000...

இயக்குனர் எச்.வினோத்துடன் மூன்றாவது முறையாக ‘துணிவு’ படத்திற்காக அஜித் கைகோர்த்தார், மேலும் அவர்களின் முந்தைய படங்களை விட அதிரடி நாடகம் மிகவும் சக்திவாய்ந்த ஒன்றாக மாறியுள்ளது. அஜீத் மக்களுக்கு ஆதரவாக நிற்கும் ஒரு கெட்டப் பாத்திரத்தில் நடித்தார், அதே நேரத்தில் மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன், வீரா, மோகன சுந்தரம் மற்றும் அஜய் ஆகியோர் அந்தந்த பாத்திரங்களுக்கு வலு சேர்க்கிறார்கள். இரண்டாவது வாரத்தில் திடமான வரவேற்பைப் பெற்று வருவதால், இந்த ஆக்‌ஷன் டிராமா நீட்டிக்கப்பட உள்ளது, மேலும் இப்படம் அஜித்தின் அதிக வசூல் செய்த படமாகவும் மாறும் என்று எதிர்பார்க்கலாம்.


ஆரம்பத்திலிருந்து துணிவு திரைப்படத்தின் வசூல் நாளுக்கு நாள் அதிகரித்த வண்ணமே இருக்கிறது. இதுவரை 150 கோடிக்கு மேல் வசூல் செய்து உள்ளதாக கூறப்படுகிறது இருப்பினும் இது குறித்து படகுழு சைடுலிருந்து இன்னும் அதிகாரப்பூர்வ தகவல் வெளி வரவில்லை.

இது ஒரு பக்கம் இருக்க இந்த படத்தை எதிர்த்து விஜய்யின் வாரிசு திரைப்படம் வெளியாகியது இந்த திரைப்படம் 5 நாளில் 100 கோடி தான் வசூல் செய்தது ஆனால் ஏழாவது நாள் முடிவில் 210 கோடி வசூல் செய்து உள்ளதாக தகவல்கள் வெளிவந்தன. உண்மையா என தெரிந்து கொள்ள ரசிகர்கள் அதிகம் ஆர்வம் காட்டினர்

அது குறித்து பல தகவல்களை சினிமா பிரபலங்கள் கொடுத்து வருகின்றனர் அண்மையில் திருப்பூர் சுப்பிரமணியன் 210 கோடி எல்லாம் வாரிசு திரைப்படம் வசூல் செய்ய வாய்ப்பே இல்லை என அடித்து கூறினார். அதனை தொடர்ந்து துணிவு திரைப்படத்தின் இயக்குனர் ஹச் வினோத் சமீபத்திய பேட்டி ஒன்றில்..

பாக்ஸ் ஆபீஸ் கலெக்ஷன் குறித்து சில தகவல்களை பகிர்ந்து உள்ளார். பாக்ஸ் ஆபீஸ் கோல்மால் எல்லா படத்தின் தயாரிப்பாளர்களும் பொய் சொல்ல ஆரம்பித்து விட்டனர் என கூறினார் அதன் வீடியோ தற்போது இணையதள பக்கத்தில் பகிரப்பட்டு வைரலாகி வருகிறது இதோ நீங்களே பாருங்கள்.

அஜீத் குமாரின் துணிவு திரைப்படம் புதன்கிழமை (ஜனவரி 18) வசூலில் சிறிது சரிவைக் கண்டது, ஆனால் இன்னும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் ஒழுக்கமான எண்ணிக்கையை வைக்க முடிந்தது. துனிவு வார நாளை அமோகமாக கடந்தது என்றே கூறலாம். வெள்ளிக்கிழமை வரை படம் வலுவாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. வார இறுதியில் வசூல் மேலும் அதிகரிக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. எச் வினோத் இயக்கிய துனிவு தமிழ்நாடு மற்றும் சர்வதேச சந்தைகளில் பிரமாண்டமாக வெளியானது.

சமீபத்திய கதைகள்