Thursday, April 18, 2024 6:04 am

துணிவு படத்தின் வசூல் நிலவரம் பற்றிய உண்மையை வெளிப்படையாக கூறிய ஹச் வினோத்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இயக்குனர் எச்.வினோத்துடன் மூன்றாவது முறையாக ‘துணிவு’ படத்திற்காக அஜித் கைகோர்த்தார், மேலும் அவர்களின் முந்தைய படங்களை விட அதிரடி நாடகம் மிகவும் சக்திவாய்ந்த ஒன்றாக மாறியுள்ளது. அஜீத் மக்களுக்கு ஆதரவாக நிற்கும் ஒரு கெட்டப் பாத்திரத்தில் நடித்தார், அதே நேரத்தில் மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன், வீரா, மோகன சுந்தரம் மற்றும் அஜய் ஆகியோர் அந்தந்த பாத்திரங்களுக்கு வலு சேர்க்கிறார்கள். இரண்டாவது வாரத்தில் திடமான வரவேற்பைப் பெற்று வருவதால், இந்த ஆக்‌ஷன் டிராமா நீட்டிக்கப்பட உள்ளது, மேலும் இப்படம் அஜித்தின் அதிக வசூல் செய்த படமாகவும் மாறும் என்று எதிர்பார்க்கலாம்.


ஆரம்பத்திலிருந்து துணிவு திரைப்படத்தின் வசூல் நாளுக்கு நாள் அதிகரித்த வண்ணமே இருக்கிறது. இதுவரை 150 கோடிக்கு மேல் வசூல் செய்து உள்ளதாக கூறப்படுகிறது இருப்பினும் இது குறித்து படகுழு சைடுலிருந்து இன்னும் அதிகாரப்பூர்வ தகவல் வெளி வரவில்லை.

இது ஒரு பக்கம் இருக்க இந்த படத்தை எதிர்த்து விஜய்யின் வாரிசு திரைப்படம் வெளியாகியது இந்த திரைப்படம் 5 நாளில் 100 கோடி தான் வசூல் செய்தது ஆனால் ஏழாவது நாள் முடிவில் 210 கோடி வசூல் செய்து உள்ளதாக தகவல்கள் வெளிவந்தன. உண்மையா என தெரிந்து கொள்ள ரசிகர்கள் அதிகம் ஆர்வம் காட்டினர்

அது குறித்து பல தகவல்களை சினிமா பிரபலங்கள் கொடுத்து வருகின்றனர் அண்மையில் திருப்பூர் சுப்பிரமணியன் 210 கோடி எல்லாம் வாரிசு திரைப்படம் வசூல் செய்ய வாய்ப்பே இல்லை என அடித்து கூறினார். அதனை தொடர்ந்து துணிவு திரைப்படத்தின் இயக்குனர் ஹச் வினோத் சமீபத்திய பேட்டி ஒன்றில்..

பாக்ஸ் ஆபீஸ் கலெக்ஷன் குறித்து சில தகவல்களை பகிர்ந்து உள்ளார். பாக்ஸ் ஆபீஸ் கோல்மால் எல்லா படத்தின் தயாரிப்பாளர்களும் பொய் சொல்ல ஆரம்பித்து விட்டனர் என கூறினார் அதன் வீடியோ தற்போது இணையதள பக்கத்தில் பகிரப்பட்டு வைரலாகி வருகிறது இதோ நீங்களே பாருங்கள்.

அஜீத் குமாரின் துணிவு திரைப்படம் புதன்கிழமை (ஜனவரி 18) வசூலில் சிறிது சரிவைக் கண்டது, ஆனால் இன்னும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் ஒழுக்கமான எண்ணிக்கையை வைக்க முடிந்தது. துனிவு வார நாளை அமோகமாக கடந்தது என்றே கூறலாம். வெள்ளிக்கிழமை வரை படம் வலுவாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. வார இறுதியில் வசூல் மேலும் அதிகரிக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. எச் வினோத் இயக்கிய துனிவு தமிழ்நாடு மற்றும் சர்வதேச சந்தைகளில் பிரமாண்டமாக வெளியானது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்