Friday, March 31, 2023

அஜித்தின் தீவிர ரசிகன் என நிருபித்த நடிகை ரோஜாவின் மகன் !!நீங்களே பாருங்க !!வைரலாகும் புகைப்படம் இதோ

தொடர்புடைய கதைகள்

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

தீரா காதல் படத்திலிருந்து வெளியான முதல் சாங் இதோ !

செவ்வாயன்று தீரா காதல் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் உசுரன்கூடில் என்ற முதல் தனிப்பாடலை...

மார்க் ஆண்டனி படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

விஷால்-ஆதிக் ரவிச்சந்திரன் நடிப்பில் உருவாகி வரும் மார்க் ஆண்டனி படத்தின் இறுதிக்கட்ட...

வெற்றிமாறனின் ‘விடுதலை’ படத்தைப் பார்த்து சூரி மற்றும் விஜய் சேதுபதியைப் பாராட்டிய அல்போன்ஸ்

தமிழில் விஜய் சேதுபதி, சூரி நடித்துள்ள ‘விடுதலை’ திரைப்படம் இன்று வெளியாகியுள்ளது....

‘பத்து தல’ படத்தின் முதல் நாள் வசூல் ரிப்போர்ட் இதோ !

சிலம்பரசன் நடித்த 'பாத்து தலை' நேற்று (மார்ச் 30) பெரிய திரைகளில்...

அஜித் கெட்டப்பாக நடித்த துணிவு’ ஜனவரி 11 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது, மேலும் படம் அதன் முதல் நாளிலேயே பாக்ஸ் ஆபிஸில் உச்சத்தை எட்டியது. ஆக்‌ஷன் நாடகம் ரசிகர்கள் மற்றும் பார்வையாளர்களிடமிருந்து திடமான வரவேற்பைப் பெற்று வருகிறது. அறிக்கைகளின்படி, ‘துனிவு’ பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூல் ஏழாம் நாள் முடிவில் உலகளவில் ரூ.160 கோடியாக உள்ளது, அதே நேரத்தில் படம் தமிழ்நாட்டில் ரூ.80 கோடிகளை ஈட்டியதாக கூறப்படுகிறது. அஜித்தின் படம் வெளிநாடுகளிலும் நல்ல வசூல் செய்து வருகிறது, மேலும் தொடக்க வார இறுதியில் நடிகரின் ஆல் டைம் பெஸ்ட் கலெக்ஷனாக இது அமைந்தது.

அமைச்சர் ரோஜா தனது மகனுடன் துணிவு படத்தை தியேட்டரில் கண்டு களித்துள்ளார்.90 களில் பிரபலமான நடிகையாக தென்னிந்திய சினிமாவில் வலம் வந்தவர் நடிகை ரோஜா.இயக்குனர் ஆர்.கே.செல்வமணி இயக்கத்தில், நடிகர் பிரசாந்த் ஜோடியாக ‘செம்பருத்தி’ படத்தின் மூலம் தமிழில் அறிமுகமானார் ரோஜா.

தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னடம் என தென்னிந்திய மொழிகளில் முன்னணி ஹீரோயினாக வலம் வந்தவர். இவர் நடித்த படங்கள் பெரும்பாலும் ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்றன.இதனையடுத்து இயக்குனர் ஆர்.கே.செல்வமணியை நடிகர் ரோஜா திருமணம் செய்து கொண்டார். இவர்களுக்கு மல்லிகா என்ற ஒரு மகள் மற்றும் கிருஷ்ண கௌசிக் என்ற ஒரு மகன் உள்ளனர். 16 வயதாகும் ரோஜாவின் மகன் கிருஷ்ண கௌசிக் சென்னையில் உள்ள தனியார் பள்ளியில் படித்து வருவது குறிப்பிடத்தக்கது.

நடிகை ரோஜா, ஒய்எஸ்ஆர் காங்கிரஸ் கட்சி சார்பாக தீவிர அரசியலில் ஈடுபட்டு வருகிறார். ஆந்திரா மாநிலம் நகரி தொகுதியின் எம்எல்ஏவாகவும், மாநில சுற்றுலாத் துறை அமைச்சராகவும் பதவி வகித்து வருகிறார்.

நடிகர் அஜித்குமார்- H.வினோத்- போனிகபூர் மூன்றாவது முறையாக இணைந்த படம் ‘துணிவு’.பொங்கலை முன்னிட்டு கடந்த (11.01.2023) அன்று துணிவு படம் திரையரங்குகளில் வெளியானது. அன்று அதிகாலை 1 மணிக்கே துணிவு படத்தின் முதல் காட்சி தமிழகமெங்கும் திரையிடப்பட்டது.

துணிவு படத்தின் தமிழக ரிலீஸ் உரிமத்தை உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயன்ட் மூவிஸ் நிறுவனம் கைப்பற்றி உள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது. மேலும் இந்த படத்தின் ஒட்டுமொத்த வெளிநாட்டு உரிமத்தை லைக்கா நிறுவனம் கைப்பற்றியுள்ளது.

‘துணிவு’ படம் ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்று வருகிறது. இந்த படத்திற்கு நிரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார், கலை இயக்குனராக மிலன் பணிபுரிந்துள்ளார், இந்த படத்தின் இசையமைப்பாளராக ஜிப்ரான் பணிபுரிந்துள்ளார். எடிட்டராக விஜய் வேலுக்குட்டியும் சண்டை காட்சிகளை சுப்ரீம் சுந்தரும் வடிவமைப்பு செய்துள்ளனர்.

நடிகர் அஜித், மஞ்சு வாரியர், ஜான் கொக்கன், வீரா, சமுத்திரக்கனி, மகாநதி சங்கர், பிக்பாஸ் அமீர், பாவனி ஆகியோர் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடித்திருக்கின்றனர்.

இந்நிலையில் நேற்று ஆந்திர மாநிலம் நகரியில் உள்ள SJ சினிமாஸ் திரையரங்கில் மகன் கிருஷ்ண கௌசிக் உடன் இணைந்து அஜித்குமாரின் ‘துணிவு’ திரைப்படத்தை அமைச்சர் ரோஜா கண்டு களித்துள்ளார். இது தொடர்பான புகைப்படத்தை திரையரங்க உரிமையாளரும் துணிவு படத்தின் வினியோகஸ்தருமான வருண் தனது டிவிட்டர் பக்கத்தில் பகிர்ந்துள்ளார். இந்த புகைப்படம் தற்போது வைரலாகி வருகிறது.

அஜித் கெட்டப்பாக நடித்த துணிவு’ ஜனவரி 11 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது, மேலும் படம் அதன் முதல் நாளிலேயே பாக்ஸ் ஆபிஸில் உச்சத்தை எட்டியது. ஆக்‌ஷன் நாடகம் ரசிகர்கள் மற்றும் பார்வையாளர்களிடமிருந்து திடமான வரவேற்பைப் பெற்று வருகின்றனர். அறிக்கைகளின்படி, ‘துனிவு’ பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூல் ஏழாம் நாளில் உலகளவில் ரூ.160 கோடியாக உள்ளது, அதே நேரத்தில் படம் தமிழ்நாட்டில் ரூ.80 கோடிகளை ஈட்டியதாகக் கூறப்படுகிறது. அஜித்தின் படம் வெளிநாடுகளிலும் நல்ல வசூல் வருகிறது, மேலும் தொடக்க வார இறுதியில் நடிகரின் ஆல் டைம் பெஸ்ட் கலெக்ஷனாக இது அமைந்தது.

சமீபத்திய கதைகள்