29.4 C
Chennai
Sunday, March 26, 2023

AK62 திரைப்படத்திலிருந்து கிடைத்த தரமான அப்டேட் !! ரசிகர்கள் கொண்டாட்டம்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

‘லியோ’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் விஜய் நடிக்கும் 'லியோ' படத்தின் நீண்ட ஷெட்யூல்...

சமந்தா நடித்த ‘சாகுந்தலம்’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

நாட்டின் மிகப்பெரிய கதாநாயகிகளில் ஒருவரான சமந்தா, அதிக ரசிகர்களைக் கொண்டவர். அவர்...

பத்து தல படத்தின் ‘ரவுடி’ வீடியோ பாடல்...

சிலம்பரசன் நடித்த 'பாத்து தலை' படம் மார்ச் 30 ஆம் தேதி...

தனது தந்தை இறந்த துக்கத்தில் அஜித் செய்த அந்த...

அஜித்குமாரின் தந்தை இன்று காலமானதையடுத்து, அவரது உடல் பெசன்ட் நகர் மயானத்தில்...

வரலக்ஷ்மி ஆரவ் நடிக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

அவரது சமீபத்திய குற்ற நாடகம் கொண்டரால் பாவம் வெற்றிக்குப் பிறகு, வரலட்சுமி...

விக்னேஷ் சிவனின் இயக்கம் மற்றும் லைகா புரொடக்ஷன்ஸின் தயாரிப்பு முயற்சியான துணிவுக்குப் பிறகு நடிகர் அஜித்தின் அடுத்த திட்டம் ஏகே 62 [உற்காலத் தலைப்பு]. AK 62 இன் திரையரங்குகளுக்குப் பிந்தைய டிஜிட்டல் உரிமையை Netflix பெற்றுள்ளதாக தற்போது அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அதாவது, திரைப்படம் திரையரங்குகளில் வெளியான பிறகு, கூறப்பட்ட OTT இயங்குதளத்தில் அதன் ஸ்ட்ரீமிங் பிரீமியரை வெளியிடும்.

இதனை தொடர்ந்து அஜித் குமார் அடுத்ததாக விக்னேஷ் சிவன் உடன் இணைந்து ஏகே 62 திரைப்படத்தில் நடிக்க இருக்கிறார். இந்த படப்பிடிப்பு விரைவில் தொடங்க உள்ள நிலையில் இதற்கான அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு விரைவில் வெளியாகும் என கூறப்படுகிறது. மேலும் ஏகே62 திரைப்படத்தில் அஜித்த்துக்கு ஜோடியாக ஐஸ்வர்யா ராய் நடிக்க உள்ளார் என்று கூறபடுகிறது. இதுவரைக்கும் அஜித் மற்றும் ஐஸ்வர்யா ராய் இணைந்து நடித்ததே இல்லை இதுதான் முதன் முறை என்பதால் இந்த படத்தின் மீதான எதிர்பார்ப்பு ரசிகர்கள் மத்தியில் எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.

இதனை தொடர்ந்து தமிழ் சினிமாவில் காமெடியனாக இருந்து பின்பு ஹீரோவாக மாறிய நடிகர் சந்தானம் அவர்கள் இனிமேல் காமெடியனாக நடிக்க போவதில்லை என்று எதிர்பார்த்த நிலையில் அஜித்திற்காக தற்போது ஏகே 62 இல் காமெடி ரோலில் நடிக்க தயாராகி விட்டார். அதுமட்டும் இல்லாமல் நடிகர் சந்தானம் ஏகே 62 திரைப்படத்தில் நடிக்க 60 நாள் கால் சீட் கொடுத்துள்ளார்.

இதனைத் தொடர்ந்து நடிகர் சந்தானம் அவர்கள் தற்போது ஏகே 62 திரைப்படத்தில் நடிக்க முன்பை விட இந்த முறை இரண்டு மடங்கு அதிகமாக சம்பளம் கேட்டு இருக்கிறார். இதற்கு லைக்கா நிறுவனமும் ஒப்புகொந்ததாக கூறபடுகிறது. மேலும் ஏகே 62 திரைப்படத்தின் படபிடிப்பு விரைவில் தொடங்க உள்ளது இந்த நிலையில் தன்னுடைய சம்பளத்தை உயர்த்தி கொண்டார் நடிகர் சந்தானம்.

AK62 படத்தின் டிஜிட்டல் ஒடிடி ஒளிபரப்பு உரிமத்தை பிரபல நெட்பிளிக்ஸ் நிறுவனம் கைப்பற்றியுள்ளது என்று ஏற்கனவே அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அத்தோடு இப் படத்தின் படப்பிடிப்பு ஆரம்பமாகும் முன்பே தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னடம் மொழிகளில் டிஜிட்டல் உரிமம் விற்கப்பட்டுள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.


அனிருத் இசையில், லைக்கா சுபாஸ்கரன் தயாரிப்பில் உருவாகும் இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு பிப்ரவரி மாதம் 10 ஆம் தேதி முதல் மகாராஷ்டிரா மாநிலம் மும்பையில் ஆரம்பமாகும் என நம்பத்தகுந்த வட்டாரங்களில் இருந்து வரும் தகவல்கள் கூறுகின்றன.

இதற்கிடையில், கடந்த வாரம் ஜனவரி முதல் AK62 தரையிறங்கும் என்று நாங்கள் கேள்விப்படுகிறோம். மும்பை பின்னணியில் இப்படம் உருவாகும் என்றும் செய்திகள் வெளியாகி வருகின்றன. AK62 இன் திரையரங்குகளுக்குப் பிந்தைய ஸ்ட்ரீமிங் உரிமைகள் பிரபலமான ஸ்ட்ரீமிங் தளமான நெட்ஃபிக்ஸ் மூலம் பெரும் தொகையை வழங்குவதன் மூலம் கைப்பற்றப்பட்டதாக நாங்கள் ஏற்கனவே தெரிவித்திருந்தோம்.லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் நிறுவனம் தயாரித்துள்ள இந்த படம் குறித்த கூடுதல் தகவல்கள் விரைவில் வெளியாகும்.

  • குறிச்சொற்கள்
  • AK62

சமீபத்திய கதைகள்