Thursday, March 30, 2023

காணும் பொங்கலை முன்னிட்டு சென்னை முழுவதும் 15,000க்கும் மேற்பட்ட போலீசார் குவிக்கப்பட்டுள்ளனர்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அஜீத்துக்காக 10 வருடமாக கதை எழுதி காத்திருக்கும் ...

AK62 மே மாதம் முதல் அதன் வழக்கமான படப்பிடிப்பைத் தொடங்கும். இந்த...

கைது வாரண்ட்டை தள்ளுபடி செய்யக்கோரி செங்கல்பட்டு நீதிமன்றத்தில் யாஷிகா...

யாஷிகா ஆனந்த் இறுதியாக மார்ச் 27 அன்று தனது 2021 விபத்து...

உண்மையிலேயே லாங் பைக் ரைடுகளை மிஸ் பண்ணுகிறேன் கவுதம்...

நடிகர் கௌதம் கார்த்திக் தனது ‘பாத்து தலை’ திரைப்படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார்,...

ஒட்டுமொத்த இந்தியாவையே கலக்கு கலக்குன்னு கலக்கிய திரைப்படத்தில் ...

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் துனிவு படத்தின் மூலம் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற...

சிவகார்த்திகேயன் மாவீரன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

இந்த ஆண்டு திரைக்கு வரவிருக்கும் சுவாரஸ்யமான படங்களில் ஒன்றாக மாறி வரும்...

மாநிலத்தில் நான்கு நாட்கள் நடைபெறும் பொங்கல் பண்டிகையின் உச்சக்கட்டத்தை குறிக்கும் வகையில் இன்று காணும் பொங்கலுக்காக 15,000 க்கும் மேற்பட்ட போலீசார் நகரில் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபடுத்தப்பட உள்ளனர். கடற்கரைப் பகுதியிலும் நகரின் பிற பகுதிகளிலும் பாதுகாப்புப் பணிக்காக 1,000 ஊர்க்காவல் படையினர் உட்பட மாநில மற்றும் நகரக் காவல் படைகளிடமிருந்து அவர்கள் பெறப்பட்டுள்ளனர்.

மாநிலத்தின் பல்வேறு பகுதிகளில் இருந்து ஆயிரக்கணக்கான மக்கள் கூடும் மெரினா கடற்கரை உட்பட அனைத்து இடங்களிலும் மற்ற நடவடிக்கைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டன.

கூட்டத்தின் தள்ளுமுள்ளு மற்றும் இழுபறியில் காணாமல் போன குழந்தைகளை அறிவிக்கவும் கண்டறியவும் கடற்கரையில் உள்ள மூலோபாய இடங்களில் ஒலிபெருக்கிகள் மற்றும் பொது முகவரி அமைப்பு பொருத்தப்படும். காவல்துறை உதவி மையங்கள் மற்றும் மருத்துவக் குழுவுடன் ஆம்புலன்ஸ்கள் தயார் நிலையில் வைக்கப்படும். வாட்ச் டவர்கள் பார்க்கக்கூடிய இடங்களில் நிறுவப்பட்டுள்ளன.

முன்னாள் முதல்வர்கள் எம்.ஜி.ஆர்., ஜெ.ஜெயலலிதா, எம்.கருணாநிதி, சி.என்.அண்ணாதுரை ஆகியோரின் நினைவிடங்களில் காமராஜர் சாலை முழுவதும் போலீசார் கண்காணிப்பு பணியில் ஈடுபடுவார்கள் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

மெரினா மற்றும் பெசன்ட் நகர் எலியட்ஸ் கடற்கரையில் அனைத்து நிலப்பரப்பு வாகனங்களும் ரோந்துப் பணியில் ஈடுபடுத்தப்படும் என்று காவல்துறை வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

போலீசார் தற்காலிக தடுப்புகளை அமைத்துள்ளனர், ரோந்து மற்றும் கடற்கரை பஸ்களின் இயக்கம் தொடங்கியுள்ளது. பெண்களை துன்புறுத்துபவர்கள் மீது கடும் நடவடிக்கை எடுக்குமாறு போலீசாருக்கு அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

விபத்து-தடுப்பு நடவடிக்கைகளின் ஒரு பகுதியாக பல்வேறு தீயணைப்பு நிலையங்களில் இருந்து 50-க்கும் மேற்பட்ட தீயணைப்பு வீரர்கள், லைஃப் ஜாக்கெட்டுகளுடன் கூடிய கடற்கரைகளில் ஈடுபடுத்தப்படுவார்கள். கடலில் குளிக்க தடை விதிக்கப்படும்” என்று தமிழக தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புப் பணி அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர்.

மக்கள் கடலுக்குள் நுழைவதைத் தடுக்க கடல் முகப்பில் தடுப்புகள் அமைக்கப்பட்டு, குதிரையில் காவலர்கள் கடலோரத்தில் ரோந்து செல்வார்கள். கடலில் குளிப்பதை தவிர்க்கும் வகையில் எச்சரிக்கை பலகைகளும் வைக்கப்படும்.

பேரலைகள் அடித்துச் செல்லப்பட்டால், மக்களை மீட்க மீட்புக் குழுக்கள் நிறுத்தப்படும். சுற்றுவட்டாரப் பகுதிகளில் இருந்து வரவழைக்கப்பட்ட ஒரு குழு மீனவர்கள் மற்றும் 140 பயிற்சி பெற்ற நீச்சல் வீரர்கள் கொண்ட குழு, அவசரநிலைக்கு உயிர்காக்கும் காவலர்களாக தயார் நிலையில் வைக்கப்படும்.

கிண்டியில் உள்ள சிறுவர் பூங்கா, வண்டலூரில் உள்ள அறிஞர் அண்ணா விலங்கியல் பூங்கா, விஜிபி கோல்டன் பீச், எம்ஜிஎம் டிஸ்ஸி வேர்ல்ட், கிஷ்கிந்தா, மாயாஜால் போன்ற பொழுதுபோக்கு பூங்காக்கள் மற்றும் நகரின் பல்வேறு வணிக வளாகங்களில் பலத்த பாதுகாப்பு வழங்கப்படும்.

சமீபத்திய கதைகள்