Thursday, March 30, 2023

ஐந்து நாள் முடிவில் துணிவு படத்தின் இமாலய வசூல் !! ஏரியா வாரியாக வெளியான ரிப்போர்ட் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அஜீத்துக்காக 10 வருடமாக கதை எழுதி காத்திருக்கும் ...

AK62 மே மாதம் முதல் அதன் வழக்கமான படப்பிடிப்பைத் தொடங்கும். இந்த...

கைது வாரண்ட்டை தள்ளுபடி செய்யக்கோரி செங்கல்பட்டு நீதிமன்றத்தில் யாஷிகா...

யாஷிகா ஆனந்த் இறுதியாக மார்ச் 27 அன்று தனது 2021 விபத்து...

உண்மையிலேயே லாங் பைக் ரைடுகளை மிஸ் பண்ணுகிறேன் கவுதம்...

நடிகர் கௌதம் கார்த்திக் தனது ‘பாத்து தலை’ திரைப்படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார்,...

ஒட்டுமொத்த இந்தியாவையே கலக்கு கலக்குன்னு கலக்கிய திரைப்படத்தில் ...

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் துனிவு படத்தின் மூலம் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற...

சிவகார்த்திகேயன் மாவீரன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

இந்த ஆண்டு திரைக்கு வரவிருக்கும் சுவாரஸ்யமான படங்களில் ஒன்றாக மாறி வரும்...

எச் வினோத் இயக்கிய துணிவு படத்தை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார். மங்காத்தா படத்திற்கு பிறகு அஜித் குமார் எதிர் ஹீரோவாக நடிக்கும் படம் ஒரு திருட்டு த்ரில்லர். இவர் தவிர மஞ்சு வாரியர், ஜான் கொக்கன், அமீர், பாவ்னி, பகவதி பெருமாள் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.

தெலுங்கில் தெகிம்பு என்ற பெயரில் தனி ஒருவனாக இப்படம் வெளியானது. ஒளிப்பதிவாளர் நீரவ் ஷா, இசையமைப்பாளர் ஜிப்ரான் மற்றும் எடிட்டர் விஜய் வேலுக்குட்டி ஆகியோர் தொழில்நுட்பக் குழுவில் உள்ளனர். துனிவு ஒரு சிறந்த தொடக்க வார இறுதிக்கு தயாராகி வருகிறது.

அஜித் ஹீரோவாக நடித்துள்ள துணிவு திரைப்படம் கடந்த வாரம் 11ம் தேதி வெளியானது. ஹெச் வினோத் இயக்கிய இந்தப் படம், வங்கியில் நடக்கும் மறைமுக பண மோசடியை பின்னணியாகக் கொண்டு உருவாகியுள்ளது. மங்காத்தாவுக்கு பிறகு அஜித் நெகட்டிவ் ரோலில் நடித்துள்ளதால், துணிவு படத்துக்கு அதிக எதிர்பார்ப்பு காணப்பட்டது. அதன்படி முதல் நாளில் நல்ல ஓப்பனிங்கும் கிடைத்தது. இந்நிலையில் பொங்கல் விடுமுறை களைக்கட்டி வருவதால், டிக்கெட் புக்கிங்கில் மீண்டும் விஸ்வரூபம் எடுத்துள்ளது துணிவு.

பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூல்அஜித்துடன் மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரகனி உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ள இந்தப் படத்திற்கு ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார். முதல் நாளில் தமிழ்நாட்டில் மட்டும் 22 முதல் 25 கோடி வரை வசூலித்த துணிவு, உலகம் முழுவதும் ரூ.40 கோடி கலெக்‌ஷன் செய்துள்ளதாக தகவல் வெளியானது. அதேநேரம் இந்தப் படத்துக்கு கலவையான விமர்சனங்கள் கிடைத்ததால், அடுத்தடுத்த நாட்களில் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூல் குறையும் என எதிர்பார்க்கப்பட்டது.

100 கோடியை கடந்ததுஅதன்படி அடுத்த மூன்று நாட்களும் துணிவு படத்தின் பாக்ஸ் ஆபிஸ் மிக இயல்பாகவே இருந்தது. இரண்டாவது நாளில் உலகம் முழுவதும் 20 முதல் 25 கோடி ரூபாய் வரையும், மூன்றாவது நாளில் மொத்தம் ரூ.15 முதல் 18 கோடியும் வசூலித்துள்ளதாக பாக்ஸ் ஆபிஸ் வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன. மேலும், 4வது நாளில் மொத்தம் 17 முதல் 20 கோடி ரூபாய் வரை வசூலித்ததாக சொல்லப்பட்டது. அதன்படி முதல் நான்கு நாட்களில் 95 கோடி ரூபாய் வரை வசூலித்தது துணிவு.

இந்நிலையில், பொங்கல் விடுமுறை தொடங்கியதால், துணிவு வசூல் நேற்று பிக்கப் ஆகியுள்ளது. ரியலான பாக்ஸ் ஆபிஸ் ரேஸ் நேற்று தான் தொடங்கியுள்ளதாக சினிமா ஆர்வலர்கள் கூறி வருகின்றனர். இதனால் இந்த வாரமும் துணிவ், வாரிசு திரைப்படங்கள் இடையே பாக்ஸ் ஆபிஸில் கடுமையான போட்டி நிலவும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இதனை உறுதிப்படுத்தும் வகையில் 5ம் நாளான நேற்று, 20 கோடி ரூபாய் வரை வசூலித்துள்ளது துணிவு. இதனால் மொத்தம் 152 கோடி ரூபாய் வசூலை கடந்துள்ளதாகவும் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. துணிவு படத்திற்கு ரசிகர்களிடம் கிடைத்துள்ள வரவேற்பால் படக்குழுவினரும் மகிழ்ச்சியில் உள்ளனர்.

இந்நிலையில் அமெரிக்காவில் வாரிசு திரைப்படம் வசூல் ரீதியாக வெற்றிபெற இன்னும் 5 லட்சம் டாலர்கள் தேவை என தகவல் வெளியாகியுள்ளது.ஆனால், துணிவு படம் அமெரிக்காவில் நல்ல வரவேற்பை பெற்று வசூலில் பட்டையை கிளப்பி வருகிறது என தெரியவந்துள்ளது.அஜீத் குமாரின் துணிவு திரைப்படம் திரையரங்குகளில் வெற்றிகரமாக ஓடிக் கொண்டிருக்கிறது மற்றும் ஒரு பிரமாண்டமான தொடக்க வார இறுதியை கொண்டாடுகிறது. வர்த்தக அறிக்கைகளின்படி, அஜித் நடித்த இப்படம் உள்நாட்டு பாக்ஸ் ஆபிஸில் ரூ 150 கோடி வசூலித்தது மற்றும் இன்னும் சிறப்பாக செயல்பட்டு வருகிறது. பொங்கல் விடுமுறை இன்னும் முடிவடையாததால், ஓப்பனிங் வார இறுதி வசூல் எகிறும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. எச் வினோத் இயக்கத்தில், துனிவு ஒரு திருட்டு த்ரில்லர், இதில் அஜித் குமார் எதிர் ஹீரோவாக நடிக்கிறார்.

சமீபத்திய கதைகள்