30.5 C
Chennai
Monday, March 20, 2023
Homeசினிமாஅட்ரா சக்க எங் லுக்கில் மீண்டும் “விண்டேஜ் தல” AK62 திரைப்படத்திலிருந்து கிடைத்த தரமான அப்டேட்...

அட்ரா சக்க எங் லுக்கில் மீண்டும் “விண்டேஜ் தல” AK62 திரைப்படத்திலிருந்து கிடைத்த தரமான அப்டேட் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

இறுதி கட்டத்தை நெருங்கும் மாவீரன் படத்தை பற்றிய முக்கிய...

சென்னை மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் பெரும்பாலான பகுதிகளை முடித்த பிறகு,...

சூர்யா ரூ.70 கோடிக்கு புதிய சொகுசு வீட்டை வாங்கிய...

சூர்யா தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி சூப்பர்ஸ்டார்களில் ஒருவர், அவர் தனது நடிப்புத்...

அந்த அளவுக்கு சொல்லியும் பிரம்மாண்ட இயக்குனருக்கு நோ சொல்லி...

அஜித்தின் புதிய படம் குறித்து பெரும் பரபரப்பு நிலவி வருகிறது, மேலும்...

‘சொர்கவாசல்’ படத்தில் ஆர்.ஜே.பாலாஜி படத்தில் இணைந்த செல்வராகவன்!

ஆர்ஜே பாலாஜி கடைசியாக 'ரன் பேபி ரன்' திரைப்படத்தில் நடித்தார், இது...

ரஜினி மகள் வீட்டில் கொள்ளை பெரும் பரபரப்பு !...

பழம்பெரும் நடிகர் ரஜினிகாந்தின் மகளும், திரைப்பட தயாரிப்பாளருமான ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த், தனது...

இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவன் விரைவில் அஜீத் குமாரின் ‘AK62’ படத்தை இயக்கவுள்ளார், இது விரைவில் திரைக்கு வரவுள்ளது. எச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்தின் ‘துணிவு’ படம் பொங்கலுக்கு திரைக்கு வரவுள்ள நிலையில், விக்னேஷ் சிவனுடன் அஜித் நடிக்கும் படம் விரைவில் தொடங்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இப்படத்தின் ப்ரீ புரொடக்‌ஷன் பணிகள் தற்போது நடைபெற்று வரும் நிலையில், இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு பிப்ரவரி முதல் வாரத்தில் மும்பையில் தொடங்க உள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

இந்நிலையில், இப்படத்தின் கதாநாயகியாக நடிகை ஐஸ்வர்யா ராய் கமிட்டாகியுள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. ஏறக்குறைய இப்படத்தில் ஐஸ்வர்யா ராய் நடிப்பது உறுதியாகிவிட்டது என்றும் கூறப்படுகிறது.

ஏற்கனவே கண்டுகொண்டேன் கண்டுகொண்டேன் திரைப்படம் இருவரும் இணைந்து நடித்திருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

அஜித்தின் ‘ஏகே 62’ முதல் ‘சந்திரமுகி 2’ வரை நெட்ஃப்ளிக்ஸ் ஓடிடி தளம் வெளியீட்டு உரிமையைக் கைப்பற்றியுள்ள படங்கள் குறித்து பார்ப்போம்.ஏகே 62: ஹெச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜித் நடிதுள்ள ‘துணிவு’ திரைப்படம் கடந்த 11-ம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகி வரவேற்பை பெற்றுள்ளது. இந்தப் படத்தைத் தொடர்ந்து விக்னேஷ் சிவன் இயக்கத்தில் ‘ஏகே 62’ படத்தில் அஜித் இணைய உள்ளார். லைகா நிறுவனம் தயாரிக்கும் இந்தப் படத்திற்கு அனிருத் இசையமைக்கிறார். இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு வருகிற மே மாதம் தொடங்கப்படவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இந்நிலையில், இப்படத்தின் ஓடிடி உரிமையை நெட்ஃப்ளிக்ஸ் நிறுவனம் கைப்பற்றியுள்ளதை அந்நிறுவனமே அதிகாரபூர்வமாக தெரிவித்துள்ளது. தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், மலையாளம் மொழிகளில் படம் வெளியாகும் எனத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.


பில்லா படத்திற்கு பின்பு நடிகர் அஜித் ஆக்ஷன் மற்றும் ஆன்டி ஹீரோவாக வலம் வந்து கொண்டிருக்கும் நிலையில், தல 62 படத்தில் சாந்தமாக நடிக்கப்போகிறார் என்ற செய்தி அவரது ரசிகர்களிடம் எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. வலிமை திரைப்படம் இந்தாண்டு ஆக்ஷன் மாஸ் படமாக வெளியானது

தற்போது துணிவு படமும் மாஸ் படம் தான் என்பதை அஜித் கையில் துப்பாக்கியுடன் வலம் வந்த போஸ்டரிலேயே தெரிகிறது. இந்நிலையில் ஆக்ஷன் படங்கள் இளைஞர்களை தவிர மற்ற வயது ரசிகர்களுக்கு பார்க்க உகந்ததாக இருக்காது. அந்த வகையில் காலம் காலமாக ஒரு படத்தை குடும்பத்துடன் இணைந்து பார்க்கக்கூடிய படமாக தல 62 படத்தில் அஜித் நடிக்கவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. 96, பேரன்பு, மொழி, அன்பேசிவம், இறுதி சுற்று போன்ற படங்களைப் போல் எத்தனை வருடங்கள் ஆனாலும் சலிக்காமல் பார்க்கும் படமாக இருக்க வேண்டும் என்பதே அஜித்தின் ஆசை.

இப்படத்தின் படப்பிடிப்பை 35-40 நாட்களில் முடிக்க திட்டமிட்டுள்ளனர். த்ரிஷா அணியில் இணைவார் என்ற யூகங்கள் நிலவி வரும் நிலையில், அஜித்தின் ‘ஏகே 62’ படத்தில் நடிகர் அரவிந்த் சாமி வில்லனாக நடிக்கிறார் என்று முன்பே தெரிவித்திருந்தோம். பிரபல நகைச்சுவை நடிகராக இருந்து ஹீரோவாக இருந்து வரும் நடிகர் சந்தானமும் இப்படத்தின் ஒரு பகுதியாக இருப்பதாக கூறப்படுகிறது.

அஜித்திற்கு முன்பு ‘ஆளுமா டோலுமா’, ‘சர்வைவா’ என நடிகருக்கு அடிதடி பாடல்களை கிளப்பிய இசையமைப்பாளர் அனிருத் இப்படத்திற்கு இசையமைக்கவுள்ளார். லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் தயாரித்துள்ள இப்படத்தின் டிஜிட்டல் உரிமையை பிரபல OTT தளம் வாங்கியுள்ளது.

சமீபத்திய கதைகள்