Saturday, April 13, 2024 6:59 pm

2023 சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் தனது கடைசி ஆண்டாக இருக்கும் என வார்னர் தெரிவித்துள்ளார்.

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மூத்த ஆஸ்திரேலிய தொடக்க ஆட்டக்காரர் டேவிட் வார்னர், சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் 2023 தனது இறுதி ஆண்டாக இருக்கும் என்று கூறினார், இருப்பினும் 2024 ஐசிசி டி20 உலகக் கோப்பை மேற்கிந்தியத் தீவுகளிலும் அமெரிக்காவிலும் நடத்தப்பட வேண்டும் என்று விரும்புவதாகக் கூறினார். இதுவரை 13 வருட வாழ்க்கை.

“[இது] எனது சர்வதேச வாழ்க்கையின் கடைசி ஆண்டாக இருக்கும்” என்று வார்னர் கூறியதாக ஸ்கை ஸ்போர்ட்ஸ் கூறுகிறது.

“நான் 2024 [T20] உலகக் கோப்பையிலும் எனது பார்வையைப் பெற்றுள்ளேன், எனவே அமெரிக்காவில் முடிவடைந்தால், அங்கு வெற்றி பெற்று, தேர்வு நிலுவையில் உள்ளதால், அதில் முதலிடம் பெறுவது நன்றாக இருக்கும்” என்று தொடக்க ஆட்டக்காரர் கூறினார்.

2009 ஆம் ஆண்டு முதல் அனைத்து வடிவங்களிலும் ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கெட்டுக்கு வார்னர் ஒரு விதிவிலக்கான சேவகனாக இருந்து வருகிறார்.

இதுவரை 101 டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாடியுள்ள வார்னர் 46.20 சராசரியில் 8,132 ரன்கள் எடுத்துள்ளார். அவர் 25 சதங்கள் மற்றும் 34 அரைசதங்களைப் பெற்றுள்ளார், சிறந்த தனிநபர் ஸ்கோரான 335*.

வார்னர் ஆஸி.க்காக 141 ஒருநாள் போட்டிகளில் பங்கேற்றுள்ளார், அதில் அவர் 45.16 சராசரியில் 6,007 ரன்கள் எடுத்துள்ளார். அவர் 19 சதங்கள் மற்றும் 27 அரைசதங்கள், சிறந்த தனிநபர் ஸ்கோர் 179.

வார்னர் ஒரு பேட்டராக அலங்கரிக்கப்பட்ட T20I வாழ்க்கையையும் பெற்றுள்ளார். 99 போட்டிகளில், 32.88 சராசரியில் 2,894 ரன்கள் எடுத்துள்ளார். அவர் இந்த வடிவத்தில் ஒரு சதம் மற்றும் 24 அரை சதங்கள், 100 ரன்களுடன் சிறந்த ஸ்கோரைப் பெற்றுள்ளார்.

2015 ஐசிசி கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை மற்றும் 2021 ஐசிசி டி20 உலகக் கோப்பையைக் கைப்பற்றிய ஆஸ்திரேலிய அணியின் ஒரு பகுதியாகவும் உள்ளார்.

பிப்ரவரி 9 முதல் தொடங்கும் இந்தியாவுக்கு எதிரான பார்டர்-கவாஸ்கர் டிராபியின் போது அவர் அதிரடியாகக் காணப்படுவார்.

இந்தியாவில் நடக்கும் பார்டர்-கவாஸ்கர் தொடருக்கான 18 பேர் கொண்ட அணியை ஆஸ்திரேலியா அறிவித்துள்ளது, இதில் 22 வயதான டோட் மர்பியும் அடங்கும், அதே நேரத்தில் மிட்செல் ஸ்டார்க் மற்றும் கேமரூன் கிரீன் ஆகியோர் இந்தத் தொடருக்கு தகுதியானவர்களா என்பது குறித்த அறிவிப்புகளுக்காக காத்திருக்கிறார்கள்.

ஆஃப்-ஸ்பின்னர் மர்பி ஆஷ்டன் அகர் மற்றும் மிட்செல் ஸ்வெப்சன் ஆகியோருடன் நாதன் லியானின் முதல் தர வாழ்க்கையின் நம்பிக்கைக்குரிய தொடக்கத்திற்குப் பிறகு வருங்கால ஸ்பின் பார்ட்னர்களாக இணைகிறார்.

ஆடம் ஜம்பாவை விட மர்பி மற்றும் மற்ற சுழல் குழுவிற்கு முன்னுரிமை அளிக்கப்பட்டது. ஹோம் தொடரில் ஆஸ்திரேலியாவின் ரெட்-பால் அணியில் இடம்பிடித்த லான்ஸ் மோரிஸ், தனது இடத்தைத் தக்க வைத்துக் கொண்டார், மேலும் நாக்பூரில் நடக்கும் முதல் டெஸ்டில் அறிமுகமாகும் வாய்ப்பைப் பெற்றுள்ளார். நடுத்தர விரல், முதல் டெஸ்ட் முடியும் வரை அணியில் சேராது.

பேட்டர்ஸ் பீட்டர் ஹேண்ட்ஸ்கோம்ப் மற்றும் மாட் ரென்ஷா ஆகியோர் சுற்றுப்பயணக் குழுவில் முதல் ஆறு இடங்களை ஆதரிப்பார்கள், மார்கஸ் ஹாரிஸ், சொந்த கோடைகாலத்திற்கான ஆஸ்திரேலியாவின் தேர்வில் உறுப்பினராக இல்லை.

ஆல்-ரவுண்டரான கேமரூன் கிரீனும் உடல்தகுதியுடன் இருக்க நேரத்துக்கு எதிராக ஓடுகிறார், ஆனால் தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான குத்துச்சண்டை நாள் டெஸ்டின் போது வலது ஆள்காட்டி விரலில் எலும்பு முறிவு ஏற்பட்டாலும் தொடக்க டெஸ்டில் விளையாடலாம்.

ஆஸ்திரேலியாவின் இந்திய சுற்றுப்பயணம் பிப்ரவரி 9 ஆம் தேதி நாக்பூரில் தொடங்குகிறது. சுற்றுப்பயணத்தில் மொத்தம் 7 போட்டிகள் — 4 டெஸ்ட் மற்றும் 3 ஒருநாள் போட்டிகள். இந்த சுற்றுப்பயணம் நான்கு போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடருடன் தொடங்கும் முதல் ஆட்டம் பிப்ரவரி 9 ஆம் தேதி நாக்பூரில் உள்ள VCA ஸ்டேடியத்தில் தொடங்குகிறது.

டெல்லி (அருண் ஜெட்லி ஸ்டேடியம்), தர்மசாலா (எச்பிசிஏ ஸ்டேடியம்) மற்றும் அகமதாபாத் (நரேந்திர மோடி ஸ்டேடியம்) ஆகிய நான்கு போட்டிகள் கொண்ட தொடரின் மீதமுள்ள மூன்று டெஸ்ட் போட்டிகள் நடைபெறும்.

மும்பை, விசாகப்பட்டினம் மற்றும் சென்னை ஆகிய அணிகள் விளையாடும் மூன்று போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடருடன் சொந்த மண்ணின் தொடர் முடிவடையும். தொடரின் முதல் போட்டி மார்ச் 17-ம் தேதி மும்பையிலும், இரண்டாவது மற்றும் மூன்றாவது போட்டி முறையே ஜனவரி 19 மற்றும் 22-ம் தேதி விசாகிலும் சென்னையில் நடைபெறும்.

இந்திய சுற்றுப்பயணத்திற்கான ஆஸ்திரேலிய டெஸ்ட் அணி: பாட் கம்மின்ஸ் (கேட்ச்), ஆஷ்டன் அகர், ஸ்காட் போலண்ட், அலெக்ஸ் கேரி, கேமரூன் கிரீன், பீட்டர் ஹேண்ட்ஸ்கோம்ப், ஜோஷ் ஹேசில்வுட், டிராவிஸ் ஹெட், உஸ்மான் கவாஜா, மார்னஸ் லாபுசாக்னே, நாதன் லியோன், லான்ஸ் மோரிஸ், டாட் மர்பி. , மேத்யூ ரென்ஷா, ஸ்டீவ் ஸ்மித் (விசி), மிட்செல் ஸ்டார்க், மிட்செல் ஸ்வெப்சன் மற்றும் டேவிட் வார்னர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்