Saturday, April 1, 2023

இந்த அளவுக்கு துணிவு பட பெற வினோத்க்கு முதுகெலும்பாக இருந்த பிரபலம் யார் தெரியுமா ? வினோத் கூறிய உண்மை

தொடர்புடைய கதைகள்

பெய்ஜிங் சர்வதேச குழந்தைகள் திரைப்பட விழாவிற்கு சிறுவன் சாமுவேல் தேர்வு

அறிமுக இயக்குனர் சாது பர்லிங்டன் இயக்கிய குழந்தைகளுக்கான திரைப்படமான சிறுவன் சாமுவேல்,...

யாருமே எதிர்பாக்காத 4 இளம் இயக்குனர்களை டிக் செய்த அஜித் !அடுத்தடுத்து 2 படம்!

தமிழ் திரையுலகின் பிரபல நடிகரான அஜித்குமார், தனது தந்தை பி சுப்பிரமணியத்தின்...

ஆர்யாவின் ‘காதர்பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம்’ படத்தின் டீசர்

'கொம்பன்' மற்றும் 'விருமண்' போன்ற கிராமிய ஆக்‌ஷன் என்டர்டெயின்னர்களுக்கு பெயர் பெற்ற...

ருத்ரன் படத்தின் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராகவா லாரன்ஸின் ருத்ரன் படத்தின் அடுத்த சிங்கிள் பாடலான உன்னோடு வாழ்த்துக்காக...

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

எச்.வினோத் இயக்கத்தில், அஜித், மஞ்சு வாரியர் மற்றும் சமுத்திரக்கனி நடித்த ‘துணிவு’ ஜனவரி 11 அன்று இந்த விழாவிற்காக வெளியிடப்பட்டது மற்றும் படம் முதல் நாளில் பாக்ஸ் ஆபிஸில் ஆதிக்கம் செலுத்தியது. நேர்மறையான விமர்சனங்களுடன் திறக்கப்பட்ட ‘துனிவு’ திரைப்படம் 2வது நாளில் சராசரி ஆக்கிரமிப்பைப் பெற்றது, ஆனால் வெள்ளிக்கிழமை 3வது நாளில் படம் மீண்டு வந்தது. எச்.வினோத்துடன் அஜித் நடித்த படம் 3ம் நாள் முடிவில் ரூ.100 கோடியை கடந்துவிட்டது . ‘துனிவு’ பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூல் தமிழகத்தில் சுமார் ரூ.46 கோடியாக உள்ளது, மேலும் படத்தின் உள்நாட்டில் ரூ.95 முதல் 100 கோடி வரை வசூலாகும் என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது. . படத்தின் வெளிநாட்டு வசூல் அதிக எண்ணிக்கையைச் சேர்த்தது, ஆனால் படம் 100 கோடி ரூபாய்யை கடந்துவிட்டது

அதில் வரும் வங்கி கொள்ளை மற்றும் வங்கியில் நடைபெறும் ஊழல்களை எடுத்துக் காட்டியுள்ளனர். இது மிகப் பெரிய வரவேற்பு பெற்று படம் வெற்றி அடைந்துள்ளது. இதற்கு இயக்குனர் ஹெச் வினோத்திற்கு முதுகெலும்பாக இருந்த பிரபலத்தை பற்றி செய்திகள் வெளியாகி உள்ளது.

இவரால்தான் தற்போது துணிவு படம் பாக்ஸ் ஆபிஸை தெறிக்க விட்டுக் கொண்டிருக்கிறது. அதாவது ஹெச் வினோத்தின் துணிவு படத்தின் வெற்றிக்கு முழு பொறுப்பு ஆனந்த் ஸ்ரீனிவாசன் பொருளாதார மேதை. இந்த படத்தை இயக்க வேண்டும் என்ற எண்ணத்தில் முடிவெடுத்த வினோத், ஆனந்த் ஸ்ரீனிவாசனை சந்தித்து அவரின் யோசனைகளை கேட்டு தான் எடுத்துள்ளார்.

இதனால் இந்த பட வெற்றிக்கு ஆனந்த் சீனிவாசன் மிகவும் மகிழ்ச்சி அடைந்துள்ளார். இதைப் பற்றி அவரிடம் கேட்டபிறகு ஆனந்த் ஸ்ரீனிவாசன் கூறியதாவது, ‘நான் கூறுவதை விட அஜித் நடித்ததால் இது இளைஞரிடம் சென்றடைந்து விழிப்புணர்ச்சி ஏற்படுத்தியுள்ளது’ என்று கூறியுள்ளார்.

மேலும் துணிவு படத்தை குறித்து பல ஐடியாக்களை ஹெச் வினோத்திற்கு ஆனந்த் சீனிவாசன் கொடுத்திருக்கிறார். ஹெச் வினோத் மட்டுமல்ல இந்த பொருளாதார மேதையை சோசியல் மீடியாவில் பலரும் பின்பற்றி வருகின்றனர். அதிலும் இவர் சமூக வலைதளங்களிலும் தொலைக்காட்சிகளிலும் அரசியல் மற்றும் பொருளாதார நிபுணராக பல்வேறு கருத்துகளை எடுத்துரைக்கிறார்.

இது இளைஞர்களுக்கு பயனுள்ள வகையில் இருப்பதுடன், பல இளைஞர்களுக்கு வாழ்வில் ரீதியாக சேமிப்பின் அவசியம் உள்ளிட்ட பல விஷயங்களை தெளிவுபடுத்துகிறார். அவர் இப்போது ஹெச் வினோத்தின் துணிவு பட வெற்றிக்கு முதுகெலும்பாக இருந்திருக்கும் செய்தி வெளியாகி உள்ளதால் தல ரசிகர்கள் இவரை புகழ்ந்து தள்ளுகின்றனர்.

‘துணிவு ‘ திரைப்படம் வங்கி பின்னணியில் உருவாகி வங்கித் துறையில் நடக்கும் மோசடிகளைப் பற்றிய செய்தியை அனுப்புகிறது. அஜித்துடன் எச் வினோத்தின் மூன்றாவது படம் அவர்களின் முந்தைய வெளியீடை விட வெற்றிகரமான ஒன்றாகும், மேலும் முன்னணி நடிகர் ரசிகர்களை கவர எதிர்மறையான பாத்திரத்தில் நடிக்க விரும்பினார். அஜித்திற்காக ஜிப்ரானின் முதல் இசை நன்றாக வேலை செய்தது, அதே நேரத்தில் மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி மற்றும் மோகன சுந்தரம் ஆகியோர் தங்கள் பாத்திரங்களில் பொருத்தமாக இருக்கிறார்கள்.

சமீபத்திய கதைகள்