29.4 C
Chennai
Sunday, March 26, 2023

AK62 படத்தின் அப்டேட் எப்போ எதிர்பார்க்கலாம் விக்கி கூறிய ஸ்மார்ட் பதில் என்ன தெரியுமா ? வைரலாகும் வீடியோ

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

‘லியோ’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் விஜய் நடிக்கும் 'லியோ' படத்தின் நீண்ட ஷெட்யூல்...

சமந்தா நடித்த ‘சாகுந்தலம்’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

நாட்டின் மிகப்பெரிய கதாநாயகிகளில் ஒருவரான சமந்தா, அதிக ரசிகர்களைக் கொண்டவர். அவர்...

பத்து தல படத்தின் ‘ரவுடி’ வீடியோ பாடல்...

சிலம்பரசன் நடித்த 'பாத்து தலை' படம் மார்ச் 30 ஆம் தேதி...

தனது தந்தை இறந்த துக்கத்தில் அஜித் செய்த அந்த...

அஜித்குமாரின் தந்தை இன்று காலமானதையடுத்து, அவரது உடல் பெசன்ட் நகர் மயானத்தில்...

வரலக்ஷ்மி ஆரவ் நடிக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

அவரது சமீபத்திய குற்ற நாடகம் கொண்டரால் பாவம் வெற்றிக்குப் பிறகு, வரலட்சுமி...

எச் வினோத் இயக்கிய துணிவு படத்தை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார். மங்காத்தா படத்திற்கு பிறகு அஜித் குமார் எதிர் ஹீரோவாக நடிக்கும் படம் ஒரு திருட்டு த்ரில்லர். இவர் தவிர மஞ்சு வாரியர், ஜான் கொக்கன், அமீர், பாவ்னி, பகவதி பெருமாள் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். தெலுங்கில் தெகிம்பு என்ற பெயரில் தனி ஒருவனாக இப்படம் வெளியானது. ஒளிப்பதிவாளர் நீரவ் ஷா, இசையமைப்பாளர் ஜிப்ரான் மற்றும் எடிட்டர் விஜய் வேலுக்குட்டி ஆகியோர் தொழில்நுட்பக் குழுவில் உள்ளனர். துனிவு ஒரு சிறந்த தொடக்க வார இறுதிக்கு தயாராகி வருகிறது.

அஜித்தின் துணிவு திரைப்படத்தின் FDFS நள்ளிரவு 1 மணிக்கு திரையிடப்பட்டது. முதல் நாளில் இருந்தே ரசிகர்களிடம் நல்ல வரவேற்பு கிடைத்ததால் வசூலிலும் நல்ல ரிசல்ட் கிடைத்துள்ளதாக சொல்லப்படுகிறது. முதல் நாளில் உலகம் முழுவதும் 39 கோடி ரூபாய் வரை வசூலித்த துணிவு, இரண்டாவது நாளில் 27 முதல் 32 கோடி வரை வசூலித்துள்ளதாக தகவல் கிடைத்துள்ளது. இதனால் மொத்தமாக முத்ல் இரண்டு நாட்களில் 66 முதல் 71 கோடி ரூபாய் வரை வசூலித்ததாம். தொடர்ந்து மூன்றாவது நாளிலும் 10 முதல் 14 கோடி ரூபாய் வரை கலெக்‌ஷன் செய்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

முதல் இரண்டு நாட்களில் 70 கோடி வரை வசூல் செய்த துணிவு, மூன்றாவது நாளையும் சேர்த்து மொத்தம் 80 கோடி ரூபாய் கலெக்‌ஷன் செய்துள்ளதாக தகவல் கிடைத்துள்ளது. ஆனாலும் இதுபற்றி படக்குழு தரப்பில் இருந்து எந்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பும் வெளியாகவில்லை. முதல் மூன்று நாட்களில் 80 கோடி ரூபாய் வசூலை நெருங்கிவிட்ட துணிவு, பொங்கல் விடுமுறைக்குள் 100 கோடி வசூலை கடந்துவிடும் என எதிர்பார்க்கப்ட்டது

இந்நிலையில், துணிவு திரைப்படம் வெளியான 3 நாட்களில் 100 கோடி வசூலை ஈட்டி அதிரடி காட்டி உள்ளது. பொங்கல் விடுமுறை இன்று முதல் ஆரம்பித்துள்ள நிலையில், சனி, ஞாயிறு, திங்கள் மற்றும் செவ்வாய்க்கிழமை வரை விடுமுறை உள்ள நிலையில், இன்னொரு 100 கோடி வசூல் கன்ஃபார்ம் என தெரிகிறது. அதற்கு மேல் அதிக வசூல் பெற்று இண்டஸ்ட்ரி ஹிட் அடிக்கும் எனவும் சினிமா வாசிகள் கூறிவருகின்றனர்

இது ஒரு பக்கம் இருக்க ஏகே 62 படத்தின் இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவன் அவர்கள் இதுவரைக்கும் கமர்சியல் படங்களை தான் கொடுத்துள்ளார் ஒரு டான் கதாபாத்திரம் அவர் கொடுப்பாரா என்று பொறுத்திருந்துதான் பார்க்க வேண்டும். ஆனால் இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ் அப்படி கிடையாது ஏற்கனவே தமிழ் சினிமாவை தூக்கி நிறுத்தியவர் அவர் தான் அதாவது விக்ரம் திரைப்படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமா இன்னும் தூங்கவில்லை என்று நிருபித்து காட்டி இருக்கிறார்.

அந்த வகையில் விஜய் வைத்த தளபதி 67 திரைப்படத்தை இயக்க இருக்கிறார் லோகேஷ் கனகராஜ். தற்போது வாரிசு படத்தை விட தளபதி 67 திரைப்படத்திற்காக தான் ரசிகர்கள் எதிர்பார்த்து காத்திருக்கிறார்கள். இந்த நிலையில் அஜித், விஜய் மறுபடியும் மோத உள்ளதால் பெரும் பரபரப்பை ஏற்பட்டுத்தியுள்ளது.

இந்நிலையில் அஜித்தின் ஏகே62 போர்டில் அரவிந்த் சுவாமி, சந்தானம் இணைகிறார்கள். இந்த படத்தில் சந்தானமும் ஒரு முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கலாம் என்று கோடம்பாக்கத்தில் கிசுகிசுக்கபடுகிறது
“மங்காத்தா படத்திலிருந்து, ரசிகர்கள் அஜீத்தையும் அரவிந்த் சாமியையும் ஒன்றாக திரையில் பார்க்க விரும்பினர். அஜித்தின் 62வது படமான ஏகே62 என்று தற்காலிகமாகத் தலைப்பிடப்பட்டிருக்கும் இது விக்னேஷ் சிவன் இயக்கி, லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரிக்கும் படத்தில் அது உண்மையாகலாம்” என்று ஒரு வட்டாரம் எங்களிடம் கூறியது.

ஏகே 62 படத்தில் அரவிந்த் சாமி வித்தியாசமான கேரக்டரில் நடிக்கும் போது, சந்தானத்தின் கேரக்டர் மறைத்து வைக்கப்பட்டுள்ளது. “அவர் நகைச்சுவை நடிகராக நடிக்கிறாரா அல்லது கதையை முன்னெடுத்துச் செல்லும் கணிசமான பாத்திரத்தில் நடிக்கிறாரா என்பது எங்களுக்குத் தெரியாது. அதைப் பற்றி கருத்து தெரிவிப்பது மிக விரைவில்,வரும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது
இம்மாத இறுதியில் படப்பிடிப்பு தொடங்கும் மற்றும் படத்திற்கான மீதமுள்ள நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினரை தயாரிப்பாளர்கள் இறுதி செய்து வருகின்றனர்.

இந்நிலையில் சபரி மலையில் தரிசனம் செய்வதற்காக விக்னேஷ் சிவன் சென்றுள்ளார் அப்போ AK62 படத்தின் அப்டேட் எப்போ எதிர்பார்க்கலாம் என்று கேட்டதற்கு சாமியே சரணம் ஐயப்பா என கூறிய வீடியோ தற்போது இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது இதோ உங்கள் பார்வைக்கு

எச் வினோத் இயக்கிய துனிவு, வங்கி கொள்ளை திரில்லர். சமீபத்தில் வெளியான இப்படத்தில், அஜித்துடன் சாம்பல் நிற வேடத்தில் அதிரடியாகத் தெரிகிறது. மஞ்சு வாரியர், வீரா, சமுத்திரக்கனி, அஜய், ஜான் கொக்கன், அமீர், பாவ்னி, சிபி சந்திரன், ஜி.எம்.சுந்தர், பிரேம், பகவதி பெருமாள் ஆகியோரும் இதில் நடிக்கின்றனர்.

போனி கபூரின் பேவியூ ப்ராஜெக்ட்ஸ் எல்எல்பி மற்றும் ஜீ ஸ்டுடியோஸ் இணைந்து துணிவுவை ஆதரிக்கின்றன. தயாரிப்பாளர்கள் சமீபத்தில் U/A சான்றிதழுடன் சான்றிதழைப் பெற்றனர், மேலும் இறுதி இயக்க நேரத்தை 145.48 நிமிடங்களாகப் பூட்டியுள்ளனர்.

சமீபத்திய கதைகள்